உங்களுக்கு ஒரு மருத்துவர் தேவையா? கடவுள் நம் நோய்களைக் குணப்படுத்துகிறார் ஆரோன் ஜோசப் ஹேக்கெட் | புதிய ஏற்பாட்டு பிரதிபலிப்பு | 02/07/2020

நாங்கள் நோய்வாய்ப்பட்டிருக்கும்போது, ​​நம்முடைய சிறந்ததை நாங்கள் உணரவில்லை. நாம் நம் அன்றாட பணிகளை தொடர்ந்து போராடி மற்றும் அது ஆகிறது மிகவும் கைப்பிடி விஷயங்களை கடினம். நாம் நோய்வாய்ப்பட்டிருக்கும்போது, ​​ஒவ்வொரு பணியும் ஒரு பெரிய போராட்டமாக மாறுகிறது. நாம் நேரத்தை இழக்கிறோம்; நாங்கள் எங்கள் கவனத்தை இழக்கிறோம், நாங்கள் தடமறிந்து விடுகிறோம். உலக அனுபவங்களை நன்கு அறிந்த ஒருவரிடம் நாங்கள் செல்கிறோம், நம்முடைய உடைப்பை சரிசெய்ய உதவும் ஒருவரிடம் செல்கிறோம். நாங்கள் ஒரு மருத்துவரிடம் செல்கிறோம். உலகின் விரிவான ஆய்வு மற்றும் அறிவின் காரணமாக இந்த நபரை நாங்கள் நம்புகிறோம். விஞ்ஞானத்தால் சரிசெய்ய முடியாத ஒரு நோய் நமக்கு ஏற்பட்டால் என்ன ஆகும்? காலத்திற்கும் யதார்த்தத்திற்கும் புறம்பான ஒரு உயர்ந்த மனிதர் நம்மிடம் இருப்பதால், கடவுள் நம்மை உருவாக்கி நம்மை அறிந்தவர். விஷயங்கள் நம் யதார்த்தங்களுக்கு வெளியே இருக்கும்போது அவருக்குத் தெரியும், நம் வாழ்வில் உள்ள கோளாறுகளை அவரால் சரிசெய்ய முடியும்.

 

மத்தேயு அத்தியாயம் 8: 29-34 “இதோ, அவர்கள்,“ தேவனுடைய குமாரனே, எங்களுக்கும் உங்களுக்கும் என்ன சம்பந்தம்? நேரத்திற்கு முன்பே எங்களைத் துன்புறுத்துவதற்காக நீங்கள் இங்கு வந்திருக்கிறீர்களா? ” இப்போது பல பன்றிகளின் மந்தை அவர்களிடமிருந்து சிறிது தொலைவில் உணவளித்துக் கொண்டிருந்தது. மற்றும் பேய்கள் “. எங்களுக்கு போங்கள் விட்டு அனுப்ப நீங்கள் எங்களுக்கு துரத்துவீரானால்,” அவரை வேண்டிக்கொண்டார்கள் அவர் அவர்களை நோக்கி: “கோ.” எனவே அவர்கள் வெளியே வந்து பன்றிக் சென்றார்; இதோ, முழு மந்தையும் செங்குத்தான கரையை கடலுக்குள் ஓடி, தண்ணீரில் அழிந்தது. கால்நடை வளர்ப்பவர்கள் தப்பி ஓடி, ஊருக்குள் சென்று எல்லாவற்றையும் சொன்னார்கள், பேய்களுக்கு என்ன நேர்ந்தது. இதோ, நகரமெல்லாம் இயேசுவைச் சந்திக்க வந்தன; அவர்கள் அவரைக் கண்டதும், அவர்கள் தங்கள் சுற்றுப்புறத்தை விட்டு வெளியேறும்படி அவரிடம் கெஞ்சினார்கள். ” கடவுள் இங்கே ஒரு பெரிய அதிசயத்தை நிகழ்த்தினார், பிசாசுகளால் பிடிக்கப்பட்ட இந்த மனிதர்களிடம் கடவுள் கருணை காட்டியதால் கிராமம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் என்று நீங்கள் நினைப்பீர்கள். ஆனால் அதற்கு பதிலாக என்ன நடக்கும்? அவர்கள் இயேசுவை வெளியேறச் சொல்கிறார்கள். ஏன்? முதலில், இந்த மனிதர்களை கல்லறைகளில் பார்ப்போம். இந்த மனிதர்கள் இந்த பேய்களை எவ்வாறு சந்தித்தார்கள் என்பது எங்களுக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் அவர்கள் அவர்களைத் துன்புறுத்துகிறார்கள் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். பேய்கள் பல வழிகளில் நுழைய முடியும். ஒரு நபரை அவர்கள் வைத்திருக்கும் முக்கிய வழி அழைப்பிதழ். ஒரு சடங்கில் பங்கேற்பதன் மூலம் அழைப்பிதழ் வரலாம் (ஓயீஜா போர்டு, மாந்திரீகம், டாரட் கார்டு வாசகர்கள், அதிர்ஷ்டம் சொல்பவர்கள் போன்றவை) பேய்கள் சட்ட வல்லுநர்கள். நீங்கள் அவர்களுக்கான கதவைத் திறந்தால், அவர்கள் உள்ளே வருவார்கள். நீங்கள் மரண பாவத்தில் இருக்கும்போது, ​​அவர்கள் கடவுளிடம் சொல்கிறார்கள்… ”ஒரு நபரைப் பாருங்கள் எங்களை உள்ளே அழைத்தார்கள், இங்கே இருக்க எங்களுக்கு உரிமை உண்டு”. Fr. இன் பேச்சுக்களைக் கேட்டால். இங்கே வீடியோவுக்கான சாட் ரிப்பர்கர் எஃப்.எஸ்.எஸ்.பி இணைப்பு, https://www.youtube.com/watch?v=Tq-ppsQ9zkA அவர்கள் ஊட்டமளிப்பதற்கும் தொடர்ந்து செல்வதற்கும் எதிர்மறை ஆற்றல்களை நாடுகிறார்கள். இயேசு யார் என்று பேய்கள் அறிந்திருந்தன, அவர்கள் கூக்குரலிட ஆரம்பித்தார்கள், ஏனென்றால் இயேசு அவர்களை ஏற்கனவே வெளியேற்றினார். காலத்தின் முடிவில், இயேசு பூமிக்குத் திரும்பும்போது அவர்கள் இழக்க நேரிடும் என்று பிசாசுகள் அறிவார்கள், ஆனால் அதுவரை அவர்கள் மனித உடலில் குடியிருக்க விரும்புகிறார்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் மனிதகுலத்திற்கு பெரும் தீங்கு விளைவிக்க விரும்புகிறார்கள்.

 

பேய்கள் பன்றிகளின் மந்தைக்குள் சென்றன என்பது யூதர்களுக்கும் முஸ்லிம்களுக்கும் தெரிந்த அசுத்தத்தோடு தொடர்புடைய ஒன்று. பன்றிகள் இயற்கையால் விலங்குகள், எதையும் உண்ணும் இழிந்த விலங்குகள். அவர்கள் கவனக்குறைவான மனிதர்கள், அவர்கள் தங்களைத் தாங்களே ஒன்றும் செய்யவில்லை, ஆனால் சுற்றிப் படுத்து இவ்வளவு அசுத்தத்தில் மூழ்கி விடுகிறார்கள். நாம் பாவமான வாழ்க்கையை வாழும்போது, ​​கடவுளிடம் ஜெபிக்காதீர்கள், மற்றவர்களை மோசமாக நடத்துங்கள், நாம் உண்மையில் இந்த அசுத்தமான உயிரினங்களைப் போல ஆகிவிடுகிறோம். நம்முடைய “அசுத்தத்தை” கடவுளின் கண்களுக்கு முன்பாகக் காட்டுகிறோம். பாவத்தின் மற்றும் அசுத்தத்தின் அழுக்குகளில் நாம் மூடியிருந்தால், இயேசு எவ்வாறு நம்மை அரவணைக்க முடியும்? கடவுள் நம்மை எவ்வளவு நேசித்தாலும், அவர் நம்மிடம் நெருங்க முடியாது, ஏனென்றால் நமக்கும் எஜமானருக்கும் இடையே ஒரு தடை இருக்கிறது. ஒவ்வொரு பாவமும் கடவுளின் சட்டங்களுக்கு எதிரான மீறலாகும். எனவே, இழப்பீடு வழங்கப்படும் வரை, எல்லாவற்றையும் நடக்க அனுமதிக்கும் கடவுள், ஒரு பிசாசு உங்களை வைத்திருக்க அனுமதிக்கலாம். கடவுள் உங்களை சித்திரவதை செய்ய விரும்புவதாலோ அல்லது உங்களை துன்பப்படுத்துவதாலோ அல்ல, ஆனால் அவருடைய தெய்வீக நீதியின் காரணமாக, நீங்கள் கேட்பதை நீங்கள் உண்மையில் பெறுகிறீர்கள் . பன்றிகள் விளிம்பிலிருந்து சென்று மூழ்கும்போது, ​​வயலில் உள்ள கிராமவாசிகள் ஊருக்குள் சென்று என்ன நடக்கிறது என்று அனைவருக்கும் சொல்லுங்கள். இயேசு ஏன் வெளியேற வேண்டும் என்று அவர்கள் விரும்பினார்கள் என்பது பற்றிய எனது கருத்து, ஏனென்றால் அவர்களே “அசுத்தமான” வாழ்க்கையை வாழ்ந்து வந்தார்கள். ஒருவேளை அவை தீமையின் மையமாக இருக்கலாம். (விபச்சாரம், குடிபழக்கம், உருவ வழிபாடு போன்றவை, மற்றும் இயேசு அவர்களின் மூடுபனியில் இருப்பதால், தீமை ஒளியைத் தாங்க முடியாது. அவர் உலகில் கடவுளின் வெளிச்சம் என்பதால், அவர்களுடைய ஆத்மாக்களுக்கு இதுபோன்ற ஒரு திரிபு இருப்பதால், அது தாங்கமுடியாது கடவுளின் முன்னிலையில். அசுத்தமான எதுவும் கடவுளின் முன்னிலையில் இருக்க முடியாது, முற்றிலும் ஒன்றுமில்லை.

 

கத்தோலிக்க திருச்சபையின் கேடீசிசத்தின் போதனையிலிருந்து , சி.சி.சி 1503 கூறுகிறது “நோயுற்றவர்களிடம் கிறிஸ்துவின் இரக்கமும், ஒவ்வொரு விதமான பலவீனத்தையும் அவர் குணப்படுத்துவதும்“ கடவுள் தம் மக்களைச் சந்தித்துள்ளார் ”என்பதற்கும் கடவுளுடைய ராஜ்யம் நெருக்கமாக இருப்பதற்கும் ஒரு சிறந்த அறிகுறியாகும். கை. குணமடைய மட்டுமல்ல, பாவங்களை மன்னிக்கவும் இயேசுவுக்கு சக்தி இருக்கிறது; அவர் முழு மனிதனையும் ஆன்மாவையும் உடலையும் குணமாக்க வந்திருக்கிறார்; அவர் உடம்பு மருத்துவர் என்பதுடன் வேண்டும் என்ற தேவை. துன்பப்படுகிற அனைவரிடமும் அவர் காட்டிய இரக்கம் இதுவரை அவர்களுடன் தன்னை அடையாளப்படுத்துகிறது: “நான் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தேன் , நீங்கள் என்னைப் பார்வையிட்டீர்கள்.” உடலிலும் ஆத்மாவிலும் துன்பப்படுகிற அனைவரிடமும் கிறிஸ்தவர்களின் சிறப்பு கவனத்தை ஈர்ப்பதற்காக நோயுற்றோருக்கான அவரது விருப்பமான அன்பு பல நூற்றாண்டுகளாக நின்றுவிடவில்லை. அவர்களை ஆறுதல்படுத்த அயராத முயற்சிகளின் மூலமே அது. ” நற்செய்தியைக் கொண்டுவருவதற்காக இயேசு பூமியில் அனுப்பப்படுகிறார். ஆனால் நற்செய்தியுடன், படைப்பாளரான கடவுளின் கருணையையும் அவர் காட்டுகிறார். யாராவது பசியுடன், ரொட்டி கேட்கும்போது, ​​நான் உங்களுக்காக ஜெபிப்பேன் என்று நீங்கள் சொன்னால், அது அந்த நபரின் தேவையை பூர்த்தி செய்யாது. அவர்களுக்காக ஜெபிப்பது நல்லது, ஆனால் அது பசியைப் போக்காது. வாழ்க்கையின் மூலமாக இருக்கும் கடவுள் ஒவ்வொரு நபரின் தேவைகளையும் அறிவார். அவர் மிகவும் தனிப்பட்ட பாத்திரத்தை வகிக்கிறார், உங்களுக்கு தேவையானதை உங்களிடம் கொண்டு வருகிறார். ஆதியாகமம் புத்தகத்தில் விளக்கப்பட்டுள்ளபடி கடவுள் தம்முடைய சாயலில் நம்மைப் படைத்தார். ஆகவே, இந்த அற்புதங்கள் அனைத்தையும் இயேசு செய்வதன் மூலம், அவர் நேசிக்கும் படைப்புக்கு கடவுளின் கருணை காட்டப்படுகிறது.

 

கடவுளுக்கு ஒரு நியமிக்கப்பட்ட உதவியாளர் இருக்கிறார், அவர் பூமியில் தனது பணிக்கு உதவுகிறார். மனிதர்களைக் குணப்படுத்த கடவுள் தன்னைத் தவிர வேறு யாரையும் தேவையில்லை. ஆனால், “முழுமையான கீழ்ப்படிதல்” மற்றும் “அவருடைய வழிகளில் நம்பிக்கை வை” என்பவற்றின் உதாரணத்தைப் பற்றி நாம் கற்றுக்கொள்ள அவர் விரும்புவதால், “பாம்பின் தலையை நசுக்க” கடவுள் விதித்துள்ள ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட கன்னி மரியா ஆதியாகமம் அத்தியாயம் 3 வசனம் 15. நான் அவளை ஆர்.என் (பதிவுசெய்யப்பட்ட நர்ஸ்) என்று கருதுவார். சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளிடமிருந்து இந்த சிறப்பு பரிசுகளை அவளுக்கு வழங்கப்படுகிறது, குணப்படுத்த வேண்டியவர்களுக்கு அவள் உதவி செய்கிறாள். செயின்ட் லூயிஸ் டி மான்ட்ஃபோர்ட் எழுதிய “ஜெபமாலையின் ரகசியம்” வாசிப்பதில் இருந்து, 33 ஆவது ரோஸில் எழுதிய எனது ஆன்மீகத் தந்தை புனித டொமினிக் டி குஸ்மான் ஒரு அல்பிஜென்சியன் மதவெறியரின் பேயோட்டுதலைப் பற்றி எழுதியுள்ளார். ஜெபமாலையின் பதினைந்து மர்மங்களையும் தாக்கியதால், இந்த மனிதனுக்கு பதினைந்தாயிரம் பேய்கள் இருந்தன. புனித ஜெபமாலையைப் பிரசங்கிப்பது “பயத்தையும் திகிலையும்” நரகத்தின் ஆழத்தில் ஆழ்த்துவதாகவும், இந்த பக்தியின் காரணமாக அவர்களிடமிருந்து எடுக்கப்பட்ட ஆத்மாக்கள் காரணமாக அவர்கள் அவரை வெறுத்ததாகவும் அவர்கள் டொமினிக் செயின்ட் டொமினிக்கிடம் சொன்னார்கள். “அவனுடைய கழுத்து சுற்றி ஜபமாலை வைக்கிறது அவர் பரலோகத்தில் அனைத்து துறவிகள் யார், அவர்கள் மிகவும், எனவே பெரும்பாலான ஆண்கள் விரும்ப மற்றும் மதிப்பிற்குரிய வேண்டும் யார் வேண்டும் அஞ்சப்படுகிறது ஒன்றாக இருந்தது, அவரை சொல்ல பிசாசுகள் கேட்டார்.” அவர்கள் திட்டுவதற்கு கத்தினான், அவனிடம் எதுவும் சொல்ல மறுத்துவிட்டான். புனித டொமினிக் இந்த ஜெபத்தை பிரார்த்தனை செய்தார் “ஓ, மிகவும் தகுதியான ஞானத் தாயே, தேவதூத வணக்கத்தை சரியாகச் சொல்வது எப்படி என்பதை ஏற்கனவே கற்றுக்கொண்ட இங்கு கூடியிருக்கும் மக்களுக்காக நான் பிரார்த்தனை செய்கிறேன். தயவுசெய்து, நான் உங்களிடம் கெஞ்சுகிறேன், உங்கள் எதிரிகளை முழு உண்மையையும், இதைப் பற்றிய உண்மையைத் தவிர வேறொன்றையும் பிரகடனப்படுத்தும்படி கட்டாயப்படுத்துங்கள். ” புனித டொமினிக் இந்த ஜெபத்தை முடிப்பதற்கு முன்பு , அவர் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட கன்னி மரியாவைக் கண்டார். தேவதூதர்கள். ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாய் வைத்திருந்த மனிதனை ஒரு தங்கக் கம்பியால் தாக்கி, “என் வேலைக்காரன் டொமினிக்கிற்கு ஒரே நேரத்தில் பதில் சொல்லுங்கள்” என்று பிசாசுகள் கத்த ஆரம்பித்தார்கள் “ஓ நீ எங்கள் எதிரி, எங்கள் வீழ்ச்சி மற்றும் எங்கள் அழிவு, நீ ஏன் பரலோகத்திலிருந்து வந்தாய் எங்களை மிகவும் மோசமாக சித்திரவதை செய்கிறீர்களா? பாவிகளின் வக்கீல், நரகத்தின் தாடைகளிலிருந்து அவர்களைப் பறிப்பவர்களே, பரலோகத்திற்கு மிகவும் உறுதியான பாதையாகிய நீங்கள், நாம், நம்மை மீறி, முழு உண்மையையும் சொல்ல வேண்டும், அதற்கு காரணம் யார் என்று அனைவருக்கும் முன் ஒப்புக் கொள்ள வேண்டும். எங்கள் அவமானம் மற்றும் எங்கள் அழிவு? “பரலோகத்திலுள்ள மற்ற எல்லா புனிதர்களையும் விட நாங்கள் அவளுக்கு அதிகமாக அஞ்சுகிறோம், அவளுடைய உண்மையுள்ள ஊழியர்களுடன் எங்களுக்கு எந்த வெற்றியும் இல்லை. மரணத்தின் போது அவளை அழைக்கும் பல கிறிஸ்தவர்கள், எங்கள் சாதாரண தராதரங்களின்படி உண்மையிலேயே தண்டிக்கப்பட வேண்டியவர்கள் அவளுடைய பரிந்துரையால் காப்பாற்றப்படுகிறார்கள். ” புனித டொமினிக் கூட்டத்தை ஜெபமாலை மிக மெதுவாகவும் மிகுந்த பக்தியுடனும் சொல்லும்படி கேட்டார். பிசாசுகள் வெளியேற்றப்பட்டனர், மதவெறி அவர்கள் அனைவரிடமிருந்தும் விடுபட்டது. ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாய் அங்கு கூடியிருந்த நிறுவனத்தை ஆசீர்வதித்தார், அனைவரும் மகிழ்ச்சியுடன் நிறைந்தனர். புனித டொமினிக் ஒரு பாதிரியார். ஆகவே, பிஷப்பால் அவருக்கு வழங்கப்பட்ட புனித ஆணைகள் காரணமாக இயேசுவின் அதிகாரம் அவர் மூலமாக செயல்பட்டது.

 

ஒருவரை குணப்படுத்த கடவுள் தனது விருப்பத்தை செய்ய ஒருவரைப் பயன்படுத்துவதற்கான மற்றொரு எடுத்துக்காட்டு எகிப்தின் செயின்ட், அந்தோணி. இல் அத்தியாயம் 12, பக் 59 புத்தகத்தில் இருந்து “செயின்ட் பிஷப் செயின்ட் அதானசியஸ் எழுதிய பாலைவனத்தின் அந்தோணி . மார்டினியஸின் கேப்டன் புனித அந்தோனியைத் தேடி பாலைவனத்திற்குள் வந்தார். அவரது மகள் ஒரு அரக்கனால் அமைக்கப்பட்டாள். அவர் தனது கதவைத் தாக்கி, குழந்தைக்காக வந்து கடவுளிடம் ஜெபிக்கும்படி கேட்டார். அந்தோணி கதவைத் திறக்கவில்லை, ஆனால் சாய்ந்து “மனிதனே, நீ ஏன் என்னிடம் அழுகிறாய்? நான் உன்னைப் போன்ற ஒரு மனிதன். ஆனால் நான் சேவை செய்யும் கிறிஸ்துவை நீங்கள் நம்பினால், போ, நீங்கள் நம்புகிறபடி கடவுளிடம் ஜெபியுங்கள், அது நிறைவேறும் ” அவர் உடனே கிறிஸ்துவை விசுவாசித்து அழைத்தார், பேயிலிருந்து தூய்மைப்படுத்தப்பட்ட மகளோடு சென்றார். மகளை குணப்படுத்தியது யார்? கடவுள் தான் மகளை குணப்படுத்தினார். ஒருமுறை கடவுள் மீது இரக்கம் காட்ட “நம்பப்பட்ட” மனிதன் , வைத்திருந்த பெண்ணை குணப்படுத்த போதுமான நம்பிக்கை இருந்தான். அந்தோணி, கடவுளின் கருணையை நம்புவதற்கு மனிதனுக்கு அருள் கிடைக்க வேண்டுமென்று ஜெபிக்கிறேன் என்று நான் நம்பினேன். அந்தோனிக்கு அதிகாரங்கள் இல்லை. தம்முடைய சித்தத்தைச் செய்வதற்கும், நேரத்திலும் இடத்திலும் கடவுள் எவ்வாறு கட்டுப்படுத்தப்படவில்லை என்பதைக் காட்டவும் கடவுள் நம்மை “கருவிகளாக” பயன்படுத்துகிறார். அவர் விரும்பினால் அவர் என்னைப் பயன்படுத்தலாம், ஒரு குழந்தைக்காக ஒரு குடும்ப உறுப்பினரின் சார்பாக நான் பிரார்த்தனை செய்தால், அவளுக்கு தேவையான உடல் சிகிச்சைமுறை. கடவுள் தனது தெய்வீக ஏற்பாட்டின் அடிப்படையில் குணமடைகிறார், அது அவருடைய விருப்பத்திற்கு ஏற்ப இருந்தால், அது தேவைப்படும் ஆத்மாவுக்கு அவர்களின் நம்பிக்கையை வளர்க்க உதவும். நாம் எப்போதும் கடவுள்மீது நம்பிக்கை வைத்து “கடுகு விதையின் விசுவாசத்தை” கேட்க வேண்டும் என்பதை நாம் எப்போதும் நினைவில் கொள்ள வேண்டும். அப்பொழுதுதான், கடவுள் விரும்பினால், நோய்வாய்ப்பட்டவர்களுக்காக நம்முடைய வேண்டுகோள்களைக் கேட்டு அவர்களை குணமாக்குவார். சி.சி.சி 549 “பசி, அநீதி, நோய் மற்றும் இறப்பு போன்ற பூமிக்குரிய தீமைகளிலிருந்து சில நபர்களை விடுவிப்பதன் மூலம், இயேசு மேசியானிய அடையாளங்களைச் செய்தார். ஆயினும்கூட, அவர் இங்கே எல்லா தீமைகளையும் ஒழிக்க வரவில்லை, ஆனால் மனிதர்களை மிகப் பெரிய அடிமைத்தனத்திலிருந்து விடுவிப்பதற்காக, பாவம், இது கடவுளின் மகன்களாக தங்கள் தொழிலைத் தடுக்கிறது மற்றும் அனைத்து வகையான மனித அடிமைத்தனங்களையும் ஏற்படுத்துகிறது. ” பாவமே நமது” நோய்களுக்கு முக்கிய காரணம் “. நமக்கு எது சிறந்தது என்பதை கடவுள் அறிவார். சில நேரங்களில் கடவுள் சில விஷயங்களை குணமாக்க மாட்டார். அவர் இதைச் செய்கிறார், ஏனென்றால், அவருடைய சித்தத்தோடு நாம் செல்ல விரும்பினால், நம்முடைய வியாதிகளைப் பயன்படுத்தி, கடவுளிடம் நெருங்கி வளர உதவலாம், துன்பத்தை அனுபவிக்கும் வேறொருவருக்கு உதவ அவர் நம் துன்பத்தைப் பயன்படுத்தலாம். கடினப்படுத்தப்பட்ட பாவியின் மாற்றம். கடவுள்மீது நம்பிக்கை வைப்பதே மிகப்பெரிய சவால்கள். நாம் இயல்பாகவே எங்கள் வழியை விரும்புகிறோம். ஆனால் நாம் உண்மையிலேயே கடவுளுடைய சித்தத்தைச் செய்ய விரும்பினால், நாம் “நமக்காகவே இறந்து” நம் விருப்பத்தை கடவுளிடம் ஒப்படைக்க வேண்டும். அவர் நம் உடைப்பை முழுமையாக்க முடியும் மற்றும் அவரது முக்கிய குறிக்கோள் ஆன்மாவை குணப்படுத்துவதாகும். அவர் உடலைக் குணப்படுத்தினால், அவர் மட்டுமே கொடுக்கக்கூடிய அருள். நாங்கள் எதற்கும் தகுதியற்றவர்கள். இந்த தியானத்தை ஒரு பிரார்த்தனையுடன் முடிப்போம்.

 

சர்வவல்லமையுள்ள, என்றென்றும் வாழும் கடவுளே, உங்கள் படைப்பை நீங்கள் மிகவும் நேசிக்கிறீர்கள் என்பதை எங்களுக்குக் காட்டியுள்ளீர்கள், உங்கள் பரிசுத்த சித்தத்தை எங்களுக்குக் கற்பிக்க உங்கள் குமாரனாகிய இயேசுவை பூமிக்கு அனுப்பினீர்கள். முதலில் எங்கள் பாவத்தை குணப்படுத்தி, உங்கள் முன் எங்களை சுத்தப்படுத்துங்கள், இதனால் உங்கள் கருணையால், எங்கள் அசுத்தத்தை குணப்படுத்தி, எங்களை பனி போல வெண்மையாக்குங்கள். ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாயே, உங்கள் மகன் இயேசுவின் வாழ்க்கை, இறப்பு மற்றும் உயிர்த்தெழுதல் பற்றி தியானிக்க வேண்டிய கருவியை புனித டொமினிக் டி குஸ்மானிடம் கொடுத்தீர்கள். நாங்கள் உங்களிடம் வேண்டுகோள் விடுங்கள், அது உங்கள் மகனுடன் உடன்பட்டால், எங்களை குணமாக்கி, ஆரோக்கியத்தின் முழுமையை எங்களுக்குக் கொண்டு வாருங்கள். எகிப்தின் புனித அந்தோனியின் முன்மாதிரியைக் காட்டியதற்கு நன்றி, உண்ணாவிரதம் மற்றும் பிரார்த்தனை மூலம், விசுவாசத்தின் கிருபைக்காக நாங்கள் கடவுளிடம் கெஞ்சலாம், உங்கள் பரிசுத்த சித்தத்தினால் முழுமையும் சுத்தமும் செய்யப்படும். எங்கள் நோயை நீங்கள் குணமாக்கி, வாழ்க்கையின் முழுமையை எங்களுக்குக் கொண்டு வரட்டும், இதை நம்முடைய கர்த்தராகிய கிறிஸ்துவிடம் கேட்கிறோம். ஆமென்!

 

கடவுள் உன்னை ஆசிர்வதிப்பாராக,

 

ஆரோன் ஜோசப் ஹேக்கெட்

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: