Wolves wa Shetani , Sehemu ya 2 ya msingi ya Demonology

Ili kuvunja jinsi adui hutushambulia, nitatumia utafiti kutoka kwa Exorcist Priest Chad Ripperger ambaye aliandika kitabu cha ajabu nyeusi kinachoitwa “Sala ya Deliverance” * Kwa matumizi ya watu wa kawaida * Unaweza kununua kitabu hiki kwenye www.spiritdaily.com/bookstore .   Hebu sema kuna mwanamke mdogo, ambaye anataka kujitolea maisha yake kwa Mungu. Ibilisi hawezi kuona wakati ujao, lakini kwa sababu anaelewa asili ya mwanadamu kwa sababu ya kiwango chake cha akili, atatuma pepo hii juu kuharibu kujitolea kwa mtu huyo kumtumikia Mungu. “Roho ya uchafu” ni pepo ya juu ambayo huharibu vijana. Roho hii mbaya atatuma pepo mwingine, “roho ya kudanganya” kumshawishi mwanamke kijana kwamba maisha ya kujitolea kwa Mungu ni bure. Kwa kuwa pepo hufanya kazi kwa kifupi, “roho ya kudanganya” inaweza kuja na pepo mwingine, “roho ya uasherati”. Unaona, tunapo ” tenda dhambi kwa hiari “, tunawapa ruhusa kwa pepo na roho mbaya ili kutuzunguka . Hiyo ni wanawake wazuri na waheshimiwa. Tunatoa idhini ya pepo “kukaa ndani yetu, tunapofanya dhambi. Sasa kwamba “mwanamke mdogo” wetu sasa ameponywa na pepo watatu, kisha hufanya dhambi na kufanya uasherati. Sasa, amefungwa kwa minyororo na hii inafungua milango hata madhehebu ya juu zaidi ya kuingia katika maisha yake. Kwa sababu shetani anataka kuharibu roho hii na kuikuta kwenye kuzimu. Anaweza kusukumwa na pepo wa Yezebeli, pepo wa ishatr , nk Kama sumu ya sumu, inaweza kuenea kwa haraka sana. Je! Mtu huyo ataanguka mbali gani, itategemea kiasi gani cha “hiari ya bure” anayepa roho mbaya? Nimeona ni kwamba shetani anajaribu kushambulia wanawake kama wanaume kwa sababu mwanamke, aliumbwa na Mungu kuzalisha watoto, kuinua nyumba wakati mume yuko mbali na elimu ya watoto. Hivyo, kama shetani anaweza kuharibu mwanamke nyumbani, anaweza kufanya kazi kutoka ndani ili kuharibu familia.   Ibilisi atamwangamiza mtu katika ndoa yake kwa kumjaribu kufanya uzinzi. Hii ni 1 st awamu ya kuharibu nyumbani kwa sababu, wakati mtu ndoa mapumziko yake “ndoa agano” ambayo aliwaapia mbele ya Mungu, “uenyekiti wa nyumba” ni kutolewa juu ya pepo mkuu. Kanisa Takatifu ni Mungu na kuchaguliwa na wanadamu. Hivyo, kama shetani anaweza kuharibu mioyo ya wanadamu, anaweza kisha kujaribu kuharibu nyumba ya Mungu. Lakini Yesu Kristo aliahidi katika Injili ya Mhubiri Mathayo 16: 13-20 “Yesu alipofika katika kanda ya Kaisarea Filipi, akawauliza wanafunzi wake,” Watu wanasema Mwana wa Mtu ni nani? “   Wakasema, “Wengine wanasema Yohana Mbatizaji, wengine wanasema Eliya , na wengine ni Yeremia au mmoja wa manabii.” Akawaambia, “Lakini ninyi mnasema mimi ni nani?”   Simoni Petro akamjibu, “Wewe ndiwe Kristo, Mwana wa Mungu aliye hai.” Yesu akamjibu, “Heri wewe, Simoni Bar- Jona ! Kwa maana mwili na damu hazikufunulia hili, bali Baba yangu aliye mbinguni. Nami nawaambieni, wewe ndiwe Petro, na juu ya mwamba huu nitaijenga kanisa langu, na nguvu za kifo hazitashinda. Nitawapa funguo za Ufalme wa mbinguni, na chochote utakachofunga duniani kitafungwa mbinguni, na chochote unachokifungua duniani kitakuwa kikifunguliwa mbinguni. “

 

Unapoangalia kwamba Maisha ya Mtakatifu Anthony wa Misri mwaka wa 321, alikabiliwa na pepo (uchafu) na madhehebu yake ya chini, akijaribu kumjaribu kukaa mbali na kumtumikia Mungu.Alijaribu kumwonyesha wanawake, fedha na nguvu. Alimwonyesha kwamba dhabihu kwa Mungu ilikuwa kazi nyingi, kwamba maisha ya maombi ni boring. Lakini neema ya Mwenyezi Mungu alikuwa pamoja na Anthony na yeye “alifunga na kuomba” ili kupoteza mwili wake na akili yake kwa Maneno ya Uhai wa Mungu. Wanafilosofia wa Kigiriki walitaka kumwangamiza mtu huyu mtakatifu na walitupa mawimbi matatu ya mapepo kumshambulia. Kwa sababu baba Anthony alijitolea sana kwa Mungu na alikuwa katika sala za kina, mapepo walishindwa kushinda mkutano huu wa unyenyekevu. Hata malaika wa Seraphim walioshuka juu waliweza kuingia ndani yake, kwa sababu mawazo yake ilikuwa juu ya maneno yaliyo hai ya Kristo. Roho yake ilijazwa na Roho Mtakatifu na tamaa yake ilikuwa daima inazingatia Mungu Baba. St Dominic de Guzman alikuwa akikabili ukatili mkubwa dhidi ya kanisa wakati wake, aliingia msitu kwa haraka na kuomba. Bikira Maria, Mke Mwenye Upendo wa Yesu Kristo alimtokea na kumpa kiti cha sala (The Rosary). Silaha hii rahisi, lakini yenye nguvu ilitolewa kwa Mtakatifu Dominic de Guzman kupondosha uasi wa albigensia . Kutafakari juu ya Pasaka ya Kristo, kwa njia ya Sala ya Yesu mwenyewe (Baba yetu), kurudia salamu ya Malaika Mkuu Gabrieli ( Luka 1: 26: -38 ) na Utukufu unaotolewa kwa Utatu Mtakatifu zaidi katika kutuma Wanafunzi ( Mathayo 28: 19-20)ni chombo bora zaidi cha kupambana na mapepo haya. Kusali na kufunga ni muhimu sana. Hasa kama Kuhani hutumwa na Mamlaka ya Kanisa Mtakatifu Mama (Askofu) kufanya uhuru. Kukaa mbali na dhambi za mauti na kwenda kuungama na kupokea sakramenti zote ambazo Mama Mtakatifu Mtakatifu anapaswa kutoa ni ulinzi bora dhidi ya wanyama hawa wa Jahannamu. Ikiwa unajaribu kuishi maisha takatifu, utashambuliwa. Lakini usiwape, uwasalimishe mateso yako yote na maumivu yako na ujumuishe Yesu Kristo, ambaye aliteseka na kufa kwa ajili ya dhambi zetu. Kwa mujibu wa Dkt Dennis G Lindsey akaunti ya mtu binafsi ya maandiko, mapepo ambako kuna sasa kwenye kusulubiwa kwa Yesu. Mbali na kuingizwa na umati wa watu, pia alidhihakiwa na pepo. Hata hivyo, kwa kifo chake, aliwaangamiza nguvu za shetani na kifo. Yesu anatuma mama yake kuwa mama wa watu wote. Ameonekana mara kwa mara, anatuonya sisi kugeuka mbali na dhambi na kuomba rozari. Mungu alimtuma kupondosha ibada ya pepo huko Mexico wakati alipoonekana kwa Saint Juan Diego na Tisa Milioni Aztec walibadilishwa kwenye Imani ya Kikatoliki.   Kwa Mama Maria, “Fiat” au Ndio kwa Mungu, mwanamke huyu rahisi anabarikiwa kwa neema za Mungu kwa kushiriki na kutoa kwa wale wanaomwomba huruma ya mwanawe Yesu. Yesu mwenyewe anatoa akaunti yake juu ya jinsi ya kupambana na mapepo katika Marko 9: 17-29, “Na mmoja wa umati wa watu akamjibu,” Mwalimu, nimekuletea mtoto wangu, maana ana roho ya bubu;   Na popote unamkamata, hupasuka; na hufanya povu na kupiga meno na inakuwa ngumu; Nami nikawauliza wanafunzi wako wapate kuwatoa, wala hawakuweza. “   Akawajibu, “Enyi kizazi kisichoamini, nitakuwa nanyi muda gani? Je! Nitavumilia muda gani? Mleta kwangu. “Wakamleta huyo mvulana; Na roho ikamwona, mara moja ikamwanyaga mvulana, naye akaanguka chini na akazunguka, akitupa kinywa.   Yesu akamwuliza baba yake, “Amekuwa na jambo hili mpaka lini?” Naye akasema, “Tangu utoto. Na mara nyingi kumtupa moto na ndani ya maji, kumwangamiza; lakini ikiwa unaweza kufanya chochote, tuhurumie na kutusaidia. “Yesu akamwambia,” Ikiwa unaweza! Mambo yote yanawezekana kwa yeye anayeamini. “   Maraye baba wa mtoto hulia na kusema, “Naamini; Msaidie ukosefu wangu! “Yesu alipomwona kuwa umati wa watu unakuja mbio pamoja, akamkemea roho mchafu, akisema,” Wewe roho asiye na bubu na kiziwi, nakuamuru, toka kwake, usiye tena. ” baada ya kupiga kelele na kumchochea sana, ilitoka, na mvulana huyo alikuwa kama maiti;hivyo wengi wao wakasema, “Amekufa.”   Lakini Yesu akamchukua mkono, akamwinua, naye akaondoka. Yesu alipokwisha kuingia nyumbani, wanafunzi wake wakamwuliza kwa faragha, “Kwa nini hatuwezi kuufukuza?” Akawaambia, “Aina hii haiwezi kuondokana na kitu chochote isipokuwa sala na kufunga.”

 

“Nguvu ya Shetani ni, hata hivyo, sio usio. Yeye ni kiumbe tu, mwenye nguvu kutokana na ukweli kwamba yeye ni roho safi, lakini bado ni kiumbe. Hawezi kuzuia ujenzi wa utawala wa Mungu.Ijapokuwa Shetani anaweza kutenda duniani kwa chuki kwa Mungu na ufalme wake katika Kristo Yesu, na ingawa hatua yake inaweza kusababisha majeruhi makubwa – ya hali ya kiroho na, kwa usahihi, hata ya kimwili – kwa kila mtu na kwa jamii, hatua inaruhusiwa na huduma ya kimungu ambayo kwa nguvu na upole huongoza watu na historia ya cosmic. Ni siri kubwa kwamba utoaji wa kibinadamu unapaswa kuruhusu shughuli za diabolical, lakini “tunajua kwamba kila kitu Mungu hufanya kazi kwa wema na wale wanaompenda.” Mungu ni Mungu, hakuna nguvu nyingine zaidi kuliko yeye.Shetani na ” mbwa mwitu “watavunjwa, kuhukumiwa na kuhukumiwa mwishoni mwa dunia.Kwa mnyama mwovu anajua wakati wake ni mfupi, kwa hiyo wakati huu, utafadhaika, kujaribiwa na kuachiliwa duniani ili kuleta watoto wengi wa Mungu chini kwa mashimo ya kuzimu.Wengi hufuata kiongozi huyu wa uongo, anawaahidi utajiri, utukufu na nguvu, hata hivyo ni mdanganyifu Jinsi ya kuepuka kuwa na udhalimu au kudhulumiwa na shetani? Usiache na michezo yoyote ya uchawi, t kushiriki katika inaelezea yoyote uchawi, wala kutoa mwenyewe katika dhabihu damu au damu kiapo kwa shetani. ulafi ni kujitolea kwa mapepo baali na Ishtar, ibada ya ngono ni kufanyika katika kejeli ya Mungu Mwenyezi Picha za ngono ni njia ya haraka ya kufungua mwenyewe juu ya. mapepo (kiume au kike) Kwa nini? kutosha, nafsi yako imepotoshwa na vyombo vya giza ambavyo vinahitaji wewe kuchunguza “aina ngumu za ponografia”. Usifanye madawa ya kulevya. Spell imewekwa juu yao ili kuwafanya kuwa addicting . Usiangalie uovu kwa sura au aina yoyote. Kwa njia tu ya mafundisho ya Mmoja, Kanisa Mtakatifu na Mtume anaweza kuokolewa. Yesu Kristo alitoa kanisa lake vifaa na silaha zinazohitajika kupigana na adui. Kuacha mbali na Dhambi za Uhai, kwenda kuungama, kupokea Ekaristi Takatifu na kusoma Biblia Takatifu. Haraka na kuomba, kwa haraka na kuomba. Thibitisha miili yako, kulisha akili yako juu ya Neno Takatifu la Mungu na kwa huruma ya Mungu, utafanya kazi kwa wokovu wako. Kwa sababu mada hii ni nzito, hebu tufunge na sala hii,

Maombi kwa ajili ya Kitovu cha Kiroho

Mpendwa Bwana Yesu, tafadhali nisamehe kwa mara zote sijawasilisha mapenzi yako katika maisha yangu. Tafadhali nisamehe kwa vitendo vyangu vyote vya dhambi, kufanya mikataba na adui, na kwa kuamini uongo wa shetani.Sasa ninawasilisha kwako kama Bwana wangu, mpendwa Yesu. Sasa ninavunja makubaliano yote niliyoifanya na adui.

Bwana Yesu, tafadhali tuma ujumbe wa malaika ili uondoe na kumfunga kwa dhoruba kila pepo na vifaa vyake ambavyo vilikuwa na upatikanaji kwangu kwa sababu niliamini uongo wao. Sasa ninawauliza kuanzisha ua wa ulinzi kuzunguka kwangu, juu yangu na chini yangu, na kuifunga kwa damu yako, Bwana Yesu Kristo.

Sasa nimechagua kuvaa silaha kamili za Mungu na kuomba kunitakasa na kuimarisha mimi, mwili, akili, nafsi na roho, pamoja na damu yako, Bwana Yesu Kristo. Tafadhali jeshi lako la malaika linamfunga na kuwaondoa pepo wote, vifaa vyake, na nguvu zao zote kutoka ndani ya ua wa kinga huu na kuwapeleka kwa shimo la kuzimu.

Tafadhali waangalie malaika wako kuharibu dhamana zote, za uchawi au za uchawi zililoelekezwa dhidi yangu. Tafadhali waangalie malaika wako juu yangu na kunilinda kutokana na mashambulizi yote ya adui.Ninakushukuru kwa kuanzisha ngao isiyoweza kutetea ya kinga karibu nami, kwa jina la Yesu. Amina.

Mungu awabariki ninyi nyote,

Aaron JP

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: