சபிக்கப்பட்ட என்னை விட்டு, பிசாசுக்கும் அவனுடைய தூதர்களுக்கும் ஆயத்தம்

அபிஸுக்கு அடிப்பகுதி இல்லை

அணையின் அறைகள் மிகவும் பெரியவை, நரகத்தின் நிலவறைகளின் ஆழம், அகலம் மற்றும் நோக்கம் எந்த மனிதனுக்கும் தெரியாது. பல நூற்றாண்டுகளாக, கடவுள் பூமியில் உள்ள தனது புனிதர்களுக்கு நரகத்தின் தரிசனத்தைக் காட்டியுள்ளார். செயின்ட் ஜான் போஸ்கோ, மற்றும் சியானாவின் புனித கேத்தரின் முதல் நமது முதல் போப் பீட்டர் வரை. துறவிகள், கன்னியாஸ்திரிகள் மற்றும் நித்திய நெருப்பிலிருந்து விடுபட்ட பாவிகள் கூட நரகத்தின் மிக மோசமான தரிசனங்களைக் கொண்டிருந்தனர். நமது முதல் போப் புனித பீட்டர் காட்டிய ஒரு தரிசனத்தை உங்களோடு பகிர்ந்து கொள்கிறேன்.

மேற்கோள்- மீண்டும், ஒரு நெருப்புக் குழியில் ஆண்களும் பெண்களும் கருமையான முகத்துடன் இருப்பதைக் கண்டேன், நான் பெருமூச்சு விட்டு அழுது, “இவர்கள் யார், ஐயா?” அவர் என்னிடம், “இவர்கள் விபச்சாரிகளையும் விபச்சாரிகளையும் சந்தித்தவர்கள், தங்கள் சொந்த மனைவிகளை வைத்து விபச்சாரம் செய்தவர்கள்; மேலும் , விபச்சாரம் செய்த, தங்கள் சொந்தக் கணவனைக் கொண்ட அதே வகையான பெண்களும், இடைவிடாமல் தண்டனையைச் செலுத்துகிறார்கள். [1]

கருப்பு நிற ஆடைகள் அணிந்த பெண்களையும், நான்கு பயங்கரமான தேவதைகள் தங்கள் கைகளில் சிவப்பு-சூடான சங்கிலிகளைப் பிடித்திருப்பதையும் நான் அங்கு பார்த்தேன், அவர்கள் சிறுமிகளின் கழுத்தில் அவர்களை இருளில் கொண்டு செல்ல வைத்தார்கள்.

மீண்டும் நான் அழுதுகொண்டே தேவதையிடம், “இவர்கள் யார் ஐயா?” என்று கேட்டேன். மேலும் அவர் என்னிடம், “இவர்கள் தங்கள் பெற்றோருக்குத் தெரியாமல் தங்கள் கன்னித்தன்மையைத் தீட்டுப்படுத்திய கன்னிப்பெண்கள். அதனால் இப்போதும் இடைவிடாமல் உரிய தண்டனையைச் செலுத்துகிறார்கள். அடுத்து நான் அங்கு ஆண்களும் பெண்களும் நிர்வாணமாகவும், கைகள் மற்றும் கால்கள் வெட்டப்பட்ட நிலையில், பனி மற்றும் பனி நிறைந்த இடத்தில், புழுக்கள் தின்று கொண்டிருப்பதைக் கண்டேன். அதைப் பார்த்ததும் அழுது கொண்டே, “இவர்கள் யார் சார்?” என்று கேட்டேன். அதற்கு அவர், “இவர்கள் தகப்பனற்றவர்களையும் விதவைகளையும் ஏழைகளையும் காயப்படுத்தியவர்கள், கர்த்தரை நம்பாதவர்கள் . எனவே அவர்கள் உரிய தண்டனையை இடைவிடாமல் செலுத்துகிறார்கள்.

பின்னர் நான் பார்த்தேன், மற்றவர்கள் தண்ணீர் கால்வாயில் தொங்கிக்கொண்டிருப்பதைக் கண்டேன். அவர்களின் நாக்கு மிகவும் வறண்டது, பல பழங்கள் அவர்களின் கண்களுக்கு முன்பாக வைக்கப்பட்டன. ஆனால் அவற்றை சாப்பிட அனுமதிக்கப்படவில்லை. நான் கேட்டேன், “இவர்கள் யார், ஐயா?” அவர் பதிலளித்தார், ” குறிப்பிட்ட நேரத்திற்கு முன்பே நோன்பு துறந்தவர்கள் இவர்கள், எனவே அவர்கள் இந்த அபராதத்தை நிறுத்தாமல் செலுத்துகிறார்கள். “

புனித பேதுருவுக்குக் காட்டப்பட்ட இந்தத் தரிசனம், ஒவ்வொரு ஆத்மாவும் எதிர்கொள்ளும் தண்டனையின் வகையை தெளிவாக விளக்குகிறது. நம் செயல்கள், வார்த்தைகள், எண்ணங்கள் மற்றும் செயல்களுக்கு நாம் அனைவரும் பொறுப்பு. நான், நீங்கள், அவிசுவாசி, புறஜாதிகள், முதலியன கடவுளின் நியாயமான தீர்ப்பிலிருந்து யாரும் தப்ப முடியாது !

“ஆனால் நம்முடைய அக்கிரமம் கடவுளின் நீதியைக் காட்டுவதாக இருந்தால் , நாம் என்ன சொல்லுவோம்? கடவுள் நம்மீது கோபத்தை ஏற்படுத்துவது அநியாயமா? (நான் மனித வழியில் பேசுகிறேன்.) இல்லை! அப்படியானால், கடவுள் எப்படி உலகத்தை நியாயந்தீர்க்க முடியும்? ஆனால் என் பொய்யின் மூலம் கடவுளின் உண்மைத்தன்மை அவரது மகிமைக்கு ஏராளமாக இருந்தால், நான் ஏன் இன்னும் பாவி என்று ஆக்கினைக்குள்ளாக்கப்படுகிறேன்? நல்லது வருவதற்கு ஏன் தீமை செய்யக்கூடாது ?- என்று சிலர் நம்மை அவதூறாகக் குற்றம் சாட்டுகிறார்கள். அவர்களின் கண்டனம் நியாயமானது.” [2]

நாம் பகுத்தறிந்து, கடவுளை விட நமக்கு நன்றாகத் தெரியும் என்று நினைக்கிறோம். இது பெருமைக்குரிய சிந்தனை. கடவுளின் தீர்ப்பை நாம் எவ்வாறு புரிந்துகொள்வது? யார் சொர்க்கம், நரகம் அல்லது சுத்திகரிப்புக்கு செல்கிறார்கள் என்பதை அவர் எவ்வாறு தீர்மானிக்கிறார் ? புனித தாமஸ் அக்வினாஸ் தனது சும்மா இறையியல் கேள்வி 88, கடவுளின் தீர்ப்பு பற்றிய கட்டுரை ஒன்றில் இந்தக் கேள்வியைக் குறிப்பிடுகிறார்.

“இது எழுதப்பட்டுள்ளது (மத்தேயு 12:41): ” நினிவே மக்கள் இந்த தலைமுறையினரோடு நியாயத்தீர்ப்பில் எழுந்து, அதைக் கண்டனம் செய்வார்கள்.” எனவே உயிர்த்தெழுதலுக்குப் பிறகு ஒரு நியாயத்தீர்ப்பு இருக்கும்.

மேலும், அது எழுதப்பட்டுள்ளது (யோவான் 5:29): “நன்மைகளைச் செய்தவர்கள் வாழ்வின் உயிர்த்தெழுதலுக்கு வருவார்கள், ஆனால் தீமை செய்தவர்கள் நியாயத்தீர்ப்பின் உயிர்த்தெழுதலுக்கு வருவார்கள்.” எனவே உயிர்த்தெழுதலுக்குப் பிறகு ஒரு நியாயத்தீர்ப்பு இருக்கும் என்று தோன்றுகிறது.

நான் பதில் சொல்கிறேன், செயல்பாடு என்பது பொருள்கள் இருக்கும் தொடக்கத்தைக் குறிப்பது போல, தீர்ப்பு என்பது அந்தச் சொல்லுக்கு உரியது, அதில் அவை முடிவுக்குக் கொண்டு வரப்படுகின்றன. இப்போது நாம் கடவுளில் இரண்டு மடங்கு செயல்பாட்டை வேறுபடுத்துகிறோம். ஒன்று, அவர் முதலில் பொருட்களை அவற்றின் தன்மையை வடிவமைத்து, அதன் முழுமைக்கு பங்களிக்கும் வேறுபாடுகளை நிறுவுவதன் மூலம் அவற்றின் இருப்பைக் கொடுத்தார்: இந்த வேலையிலிருந்து கடவுள் ஓய்வெடுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது (ஆதியாகமம் 2:2). அவரது மற்ற செயல்பாடு என்னவென்றால், அவர் உயிரினங்களை ஆளும் பணியில் ஈடுபடுகிறார்; இதைப் பற்றி எழுதப்பட்டுள்ளது (யோவான் 5:17): “என் தந்தை இது வரை கிரியை செய்து வருகிறார், நானும் வேலை செய்கிறேன்.” எனவே நாம் அவரில் இருமடங்கு தீர்ப்பை வேறுபடுத்துகிறோம், ஆனால் தலைகீழ் வரிசையில். தீர்ப்பு இல்லாமல் இருக்க முடியாத ஆளுகைப் பணிக்கு ஒருவர் ஒத்துப்போகிறார்: மேலும் இந்தத் தீர்ப்பின் மூலம் ஒவ்வொருவரும் அவரவர் படைப்புகளுக்கு ஏற்ப தனித்தனியாகத் தீர்ப்பளிக்கப்படுகிறார்கள், அது தனக்குத் தகுந்தபடி மட்டுமல்ல, பிரபஞ்சத்தின் அரசாங்கத்திற்கு ஏற்பவும். எனவே ஒரு மனிதனின் வெகுமதி மற்றவர்களின் நன்மைக்காக தாமதமாகிறது (எபிரேயர் 11:13-40), ஒருவரின் தண்டனை மற்றொருவரின் லாபத்திற்கு வழிவகுக்கிறது. இதன் விளைவாக , இன்னொன்று இருக்க வேண்டியது அவசியம், மறுபுறம் இருப்பதில் உள்ள பொருட்களின் முதல் உருவாக்கத்துடன் தொடர்புடைய ஒரு பொதுவான தீர்ப்பு அவசியம் உலகம் அதன் இறுதி நிரப்புதலைப் பெறும் , ஒவ்வொருவரும் இறுதியாக அவரவர் தனிப்பட்ட உரிமையைப் பெறுவார்கள். எனவே இந்த தீர்ப்பில் தெய்வீக நீதி எல்லாவற்றிலும் வெளிப்படும், ஆனால் இப்போது அது மறைக்கப்பட்டுள்ளது, ஏனென்றால் சில நேரங்களில் சில நபர்கள் மற்றவர்களின் லாபத்திற்காக கையாளப்படுகிறார்கள், இல்லையெனில் அவர்களின் வெளிப்படையான படைப்புகள் தேவை என்று தோன்றுகிறது. அதே காரணத்திற்காக, தீயவர்களிடமிருந்து நல்லவர்களைப் பொதுவாகப் பிரிக்கலாம், ஏனென்றால் தீயவர்களால் நன்மை பெறுவதற்கான எந்த நோக்கமும் இருக்காது, அல்லது தீயவர்கள் நல்லவர்களால் லாபம் அடைய முடியாது: எந்த நன்மைக்காக நல்லவர்கள் இருக்கிறார்கள் இதற்கிடையில், இந்த வாழ்க்கை நிலை தெய்வீக ஏற்பாட்டால் நிர்வகிக்கப்படும் வரை, துன்மார்க்கருடன் கலந்தது.” [3]

நாம் கடவுளுக்கு எதிராக ஒரு பாவத்தைச் செய்யும்போது, அது நியாயத்தீர்ப்பின் அளவுகோலில் நமக்கு எதிராக ஒரு “குற்றச்சாட்டு” ஆகும். பிசாசுகளுக்கு ஆன்மாவின் மீது “சட்ட உரிமை” உள்ளது, ஏனெனில் நாம் உணர்வுபூர்வமாகவோ அல்லது அறியாமலோ இந்த உலகின் தீய இளவரசனுக்கு சேவை செய்ய, தீமை செய்ய தேர்ந்தெடுங்கள். உங்கள் பாவங்களை எல்லாம் வல்ல கடவுளின் முன் கொண்டு வர ஒப்புதல் வாக்குமூலம் பயன்படுத்தப்படுகிறது. ஒப்புதல் வாக்குமூலத்தின் முடிவில் வரும் பாவமன்னிப்பு, உங்கள் வாழ்க்கையில் பேய்களின் சட்டப்பூர்வ பிடியை உடைக்கிறது. நம் வாழ்வில் உள்ள பாவச் சங்கிலிகள் அறுந்து போக இறைவனின் கருணையை வேண்டுவோம்!

விடுதலை பிரார்த்தனை

ஆண்டவரே, கருணை காட்டுங்கள். கடவுள், எங்கள் இறைவன், யுகங்களின் ராஜா, எல்லாம் வல்லவர் மற்றும் சர்வவல்லமையுள்ளவர், எல்லாவற்றையும் படைத்தவர் மற்றும் எல்லாவற்றையும் உங்கள் விருப்பத்தால் மாற்றியவர். பாபிலோனில் “ஏழு மடங்கு வெப்பமான” உலையின் தீப்பிழம்புகளை பனியாக மாற்றிய நீங்கள் மூன்று புனித குழந்தைகளைப் பாதுகாத்து காப்பாற்றினீர்கள். நீங்கள் எங்கள் ஆன்மாவின் மருத்துவர் மற்றும் மருத்துவர். உன்னிடம் திரும்புகிறவர்களின் இரட்சிப்பு நீரே. ஒவ்வொரு கொடூரமான சக்தியையும், இருப்பையும், சூழ்ச்சியையும் சக்தியற்றதாக மாற்றவும், விரட்டவும், விரட்டவும் நாங்கள் உங்களை மன்றாடுகிறோம்; ஒவ்வொரு தீய செல்வாக்கும், தீமை அல்லது தீய கண்கள் மற்றும் உமது அடியேனுக்கு எதிரான அனைத்து தீய செயல்களும்… [நபர்கள்]… மேலும் இந்த இடத்தில் ….. [இடங்கள்]… பொறாமையும் தீமையும் இருக்கும் இடத்தில், எங்களுக்கு ஏராளமான நன்மைகளை கொடுங்கள் , சகிப்புத்தன்மை, வெற்றி மற்றும் தொண்டு. ஆண்டவரே, எங்களை நேசிப்பவரே, உமது வலிமைமிக்க கரங்களையும், உன்னதமான மற்றும் வலிமைமிக்க கரங்களையும் நீட்டி எங்கள் உதவிக்கு வருமாறு உம்மை மன்றாடுகிறோம். உமது சாயலில் உருவாக்கப்பட்ட எங்களுக்கு உதவுங்கள்; நம் உடலையும் ஆன்மாவையும் காக்க, அமைதியின் தூதரை நம் மேல் அனுப்புங்கள். ஊழல் மற்றும் பொறாமை கொண்டவர்களால் நமக்கு எதிராகத் தூண்டப்படும் ஒவ்வொரு தீய சக்தியையும், ஒவ்வொரு விஷத்தையும் அல்லது தீமையையும் கடவுள் தடுத்து நிறுத்துவார். பிறகு, உமது அதிகாரத்தின் பாதுகாப்பின் கீழ் நாம் நன்றியுடன் பாடுவோம், “கர்த்தரே என் இரட்சிப்பு; நான் யாருக்கு பயப்பட வேண்டும் ? நான் தீமைக்கு பயப்பட மாட்டேன், ஏனென்றால் நீர் என்னுடன் இருக்கிறீர், என் கடவுள், என் வலிமை, என் சக்தி வாய்ந்த இறைவன், அமைதியின் இறைவன், எல்லா காலங்களுக்கும் தந்தை. [4]

கடவுள் உங்களை ஆசிர்வதிப்பாராக,

ஆரோன் ஜோசப் பால் ஹாக்கெட்

பாஷனிஸ்ட் லே பிரதர்


[1] நரகத்தைப் பார்த்த புனிதர்கள் – டாக்டர் பால் திக்பென் பக்.120 டான் புக்ஸ் 2019 மூலம் வெளியிடவும்

[2] ரோமர் 3:5-8

[3] https://www.newadvent.org/summa/5088.htm

[4] https://www.catholicexorcism.org/deliverance-prayers-for-the-laity

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: