இந்தியா-கடவுளின் கையில் அன்பான முத்து

இந்திய மக்கள் மீது கடவுளின் அன்பு

ஆரோன் ஜோசப் பால் ஹேக்கெட் (OP) | நல்ல செய்தி | 1 1 / 1 4/2020

 இந்தியாவின் பெரிய நாட்டின் எனது சகோதர சகோதரிகள். உங்கள் கடவுளாகிய ஆண்டவரே, வானத்தையும் பூமியையும் படைத்தவர், அவருடைய நித்திய அன்பை உங்கள் அனைவருக்கும் அனுப்புங்கள்! உங்களில் 1.353 பில்லியன்![i] ஒன்று, உண்மையான கடவுள் இந்திய மக்களை ஆசீர்வதித்தார், நீங்கள் அனைவரும் அவருக்கு சிறப்பு. நீங்கள் என்னிடம் கேட்கலாம், மற்ற எல்லா கடவுள்களையும், நாம் வணங்குவதை விட அவரை வேறுபடுத்துவது எது? சகோதரரே, பிரபஞ்சத்தில் இருப்பது நித்திய கடவுளுடன் ஒப்பிடக்கூடிய வேறு எதுவும் இல்லை. ஒவ்வொரு மனிதனிலும் இயற்கையான சட்டத்தை எழுதும் அதே கடவுள்,[ii] இந்திய மக்களே, கடவுளின் க ity ரவத்தில் பங்கு கொள்ளுங்கள், ஏனென்றால் நீங்கள் அவருடைய சாயலில் உருவாகிறீர்கள். இந்தியாவை ஒரு ஏழை, அதிக மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட நாடாக உலகம் எழுதக்கூடும். கடவுளின் கிருபை பிரபஞ்சத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு மனிதனுக்கும் பகிரப்படும் அளவுக்கு பெரியது, மேலும் அவருக்கு சிறப்பு கிருபைகள் உள்ளன, அவை இந்தியாவில் உள்ள குழந்தைகளுக்கு!

              சுவிசேஷகர் லூக்காவிடமிருந்து இயேசு கிறிஸ்துவின் போதனையிலிருந்து[iii] “இதற்குப் பிறகு அவர் வெளியே சென்று, வரி அலுவலகத்தில் லேவி என்ற வரி வசூலிப்பவர் அமர்ந்திருப்பதைக் கண்டார்; அவர் அவனை நோக்கி: என்னைப் பின்பற்றுங்கள் என்றார். அவன் விட்டு எல்லாம், மற்றும் எழுந்து, அவருக்குப் பின்சென்றான். லேவி அவனுடைய வீட்டில் ஒரு பெரிய விருந்து வைத்தான்; வரி வசூலிப்பவர்களும் மற்றவர்களும் ஒரு பெரிய நிறுவனம் அவர்களுடன் மேஜையில் அமர்ந்திருந்தனர். பரிசேயரும் அவர்களுடைய வேதபாரகரும் அவருடைய சீஷர்களுக்கு எதிராக முணுமுணுத்தனர், “வரி வசூலிப்பவர்களுடனும் பாவிகளுடனும் நீங்கள் ஏன் சாப்பிடுகிறீர்கள்?” இயேசு அவர்களுக்குப் பிரதியுத்தரமாக, “நல்வாழ்வு பெற்றவர்களுக்கு மருத்துவர் தேவையில்லை, நோய்வாய்ப்பட்டவர்கள்; நான் நீதிமான்களை அழைக்க வரவில்லை, ஆனால் பாவிகளை மனந்திரும்புதலுக்கு அழைக்கிறேன். ” கருணை என்பது யூத மக்களுக்கு மட்டுமல்ல, இந்திய மக்களுக்கும் கூட. கடவுள் இல்லை வெறும் அவர், ஏழை பசி நோயாளிகளையும் இறப்போரையும் நேசிக்கிறார், படித்த அல்லது பணக்கார நேசிக்கிறேன். பிராமணர்கள், க்ஷத்திரியர்கள், வைஷ்யர்கள் மற்றும் ஷுத்திரர்கள் , இவை அனைத்தும் சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளின் அட்டவணையில் வரவேற்கப்படுகின்றன. நாங்கள் அனைவரும் நோய்வாய்ப்பட்டிருக்கிறோம். உடல் நோய் மட்டுமல்ல, அதிக ஆன்மீகம்! ஒட்டுமொத்த மனித இனத்தின் எதிரியான பிசாசு ஒவ்வொரு ஆத்மாவும் துன்பப்பட வேண்டும் என்று விரும்புகிறது!  அவர் இந்திய நாட்டிற்கு பரிசு வழங்குகிறார், மேலும். ஏன்? அவர் வீழ்ந்த செராஃபிம் தேவதை என்பதால், இந்தியாவின் ஆண்கள் மற்றும் பெண்களின் ஆத்மாக்களின் விலைமதிப்பற்றதை அவர் காண்கிறார். பரிசுத்த திரித்துவத்தின் கைகளில் “பிரகாசமாக பிரகாசிக்கும் முத்து” நீங்கள். கடவுளின் இரக்கம் பரலோகத்திலிருந்து அனுப்பப்பட்டது, அவர் இந்த கட்டளையை தனது குமாரனாகிய இயேசு கிறிஸ்துவுக்குக் கொடுத்தார். “இப்பொழுது பதினொரு சீடர்களும் கலிலேயாவுக்கு, இயேசு வழிநடத்திய மலைக்குச் சென்றார்கள். அவர்கள் அவரைக் கண்டதும் அவரை வணங்கினார்கள்; ஆனால் சிலர் சந்தேகித்தனர். இயேசு வந்து அவர்களை நோக்கி, “வானத்திலும் பூமியிலும் உள்ள எல்லா அதிகாரமும் எனக்குக் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. ஆகையால், நீங்கள் போய் எல்லா ஜாதிகளையும் சீஷராக்குங்கள், பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால் ஞானஸ்நானம் பெறுங்கள், நான் உங்களுக்குக் கட்டளையிட்ட அனைத்தையும் கடைப்பிடிக்க அவர்களுக்குக் கற்றுக்கொடுங்கள்; இதோ, நான் எப்போதும் உன்னுடன் இருக்கிறேன், வயது முடிவடையும் வரை. ” [iv]

              சி.சி.சி -1987 (கத்தோலிக்க திருச்சபையின் கேடீசிசம்) “ பரிசுத்த ஆவியின் கிருபையானது நம்மை நியாயப்படுத்தும் சக்தியைக் கொண்டுள்ளது, அதாவது, நம்முடைய பாவங்களிலிருந்து நம்மைத் தூய்மைப்படுத்துவதற்கும்,“ இயேசு கிறிஸ்துவை விசுவாசிப்பதன் மூலம் கடவுளின் நீதியை ”தொடர்புகொள்வதற்கும். ஞானஸ்நானத்தின் மூலம் ” கடவுள் இந்திய மக்களை மிகவும் நேசித்தார், அவர் தம் இயேசுவை அனுப்பினார், சிலுவையில் மரிக்கவும், முழு மனித இனத்தின் பாவங்களையும் கழுவவும் செய்தார். ஒருவர் கேட்கலாம், சர்வ வல்லமையுள்ள கடவுள் ஏன் ஒரு மனிதனின் வடிவத்தில் வந்து மனிதகுலத்திற்காக இறப்பார்? அவரைப் பற்றி எதுவும் தெரியாத மக்களுக்காக இறக்கவா? “ஆனால் நாம் கிறிஸ்துவோடு மரித்திருந்தால், நாமும் அவரோடு வாழ்வோம் என்று நம்புகிறோம். கிறிஸ்து மரித்தோரிலிருந்து உயிர்த்தெழுப்பப்படுவது இனி ஒருபோதும் இறக்காது என்பதை நாம் அறிவோம்; மரணம் இனி அவர் மீது ஆதிக்கம் செலுத்துவதில்லை. அவர் இறந்த மரணம் அவர் பாவத்திற்காக இறந்தார், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, ஆனால் அவர் வாழும் வாழ்க்கை கடவுளுக்கு வாழ்கிறது. ஆகவே, நீங்களும் பாவத்திற்கு மரித்தவராகவும், கிறிஸ்து இயேசுவில் கடவுளுக்கு உயிரோடு இருப்பதாகவும் நீங்கள் கருத வேண்டும் ” படைப்பாளர் தனது சிருஷ்டிக்கு அளித்த மிகப் பெரிய பரிசு அன்பு, ஆகவே, நாம் அவருடன் ஐக்கியமாக இருக்க அவர் விரும்புகிறார். செயிண்ட் தாமஸ் அக்வினாஸ் தனது எழுத்துக்களான தி சும்மா தியோலாஜிகா ஃபிரிஸ்ட் பகுதி, கேள்வி 20 கட்டுரை 1 “இந்த பதிலுக்கு பதிலளிக்கிறார், கடவுளுக்கு அன்பு இருக்கிறது என்று நாம் உறுதியாகக் கூற வேண்டும்: ஏனென்றால் அன்பு என்பது விருப்பத்தின் முதல் இயக்கம் மற்றும் ஒவ்வொரு பசியின்மையும் ஆசிரிய. ஏனென்றால், விருப்பத்தின் செயல்கள் மற்றும் ஒவ்வொரு பசியின்மை ஆசிரியர்களும் அவற்றின் சரியான பொருள்களைப் போலவே, நன்மை மற்றும் தீமையை நோக்கிச் செல்கிறார்கள் என்பதால்: நல்லது என்பது அடிப்படையில் மற்றும் குறிப்பாக விருப்பத்தின் மற்றும் பசியின் பொருளாக இருப்பதால், தீமை என்பது இரண்டாவதாகவும் மறைமுகமாகவும் மட்டுமே, நன்மைக்கு எதிரானது; நல்லதைக் கருதும் விருப்பத்தின் மற்றும் பசியின்மைகள் இயல்பாகவே தீமையைக் கருதுபவர்களுக்கு முன்னதாக இருக்க வேண்டும்; ஆகவே, உதாரணமாக, மகிழ்ச்சி துக்கத்திற்கு முன்பே, வெறுக்க விரும்புகிறது: ஏனென்றால், தன்னைத்தானே வைத்திருப்பது எப்போதும் இன்னொன்றின் மூலமாக இருப்பதற்கு முன்பே இருக்கும். 

              கடவுளின் இயல்பு என்னவென்றால், உலகில் உள்ள அவரது குழந்தைகள் அனைவருமே அவருடன் ஒற்றுமையாக இருக்க வேண்டும் என்ற விருப்பத்தை காட்டுவது. சத்திய ஆவியானவர், இந்தியப் பிள்ளைகளே, உங்கள் பாவங்களைக் கழுவ விரும்புகிறார், ஏனென்றால் ஒரு தந்தை தன் பிள்ளைகளைப் பாதுகாக்கவும், பராமரிக்கவும், வளர்க்கவும் எதையும் செய்வார், எனவே பரலோகத்திலுள்ள உங்கள் பரலோகத் தகப்பன் உங்கள் அனைவரையும் அரவணைக்கத் தயாராக இருக்கிறார்! இந்தியாவின் குழந்தைகள் இரண்டு குருவிகளின் வாழ்க்கைக்கு மதிப்புள்ளது. பிதாவுக்கும் குமாரனுக்கும் இடையில் உருவாகும் அன்புதான் பரிசுத்த ஆவியானவர் கடவுள். படைப்பின் நீரைக் கடந்து சென்ற அதே ஆவி[v] , உங்கள் அனைவருக்கும் ஜீவ சுவாசத்தை அளித்த அதே ஆவி. அது இல்லை விஷயம் அல்லது நீங்கள் கோவா பிறந்த கவிழ்ந்துவிடும் ஒரு டாக்சி டிரைவர் பஞ்சாபிலிருந்து, அனைவருக்கும் தேவனுடைய பெரும் நன்மையைத் தரக்கூடிய, இந்த உலகத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டது.  “நாம் இறந்துவிட்டோம் அல்லது குறைந்த பட்சம் பாவத்தால் காயமடைந்திருக்கிறோம் என்பதால், அன்பின் பரிசின் முதல் விளைவு நம் பாவங்களை மன்னிப்பதாகும். திருச்சபையில் பரிசுத்த ஆவியின் ஒற்றுமை ஞானஸ்நானம் பெற்ற பாவத்தின் மூலம் இழந்த தெய்வீக ஒற்றுமையை மீட்டெடுக்கிறது. “[vi]

              கங்கையின் நீர் அனைத்து இந்தியர்களுக்கும் புனிதமாகக் கருதப்படுகிறது, ஆனால் நான் பேசும் நீர், கிறிஸ்து உங்கள் அனைவருக்கும் அளித்த உயிர் காக்கும் நீர். எஜமான் தனது கைகளை தண்ணீரில் நனைத்து, அதை உங்கள் தலைக்கு மேல் ஊற்றும்போது, ​​அவர் தம்முடைய புனிதமான வார்த்தைகளை “நான் உங்களை ஞானஸ்நானம் செய்கிறேன், பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால்”[vii] மிக உயர்ந்த கடவுளின் பிள்ளைகளான நீங்கள் இப்போது அவருடைய திருமண விருந்துக்கு வரவேற்கப்படுகிறீர்கள். மாஸ்டர் தனது உடலையும் இரத்தத்தையும் உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறார். நித்திய ஜீவனைப் பெறுவதற்கும், கடவுளின் முடிவற்ற மகிமையைக் காண்பதற்கும். லூக்கா 10- ஆம் அதிகாரத்தில்: 33-37 வசனம் இயேசு கிறிஸ்து தனது கருணைச் செய்தியை நியாயப்பிரமாண அறிஞரிடம் பகிர்ந்து கொள்கிறார் , “ஆனால் ஒரு சமாரியன் பயணிக்கையில், அவன் இருந்த இடத்திற்கு வந்தான்; அவர் அவரைக் கண்டதும், அவர் இரக்கம் காட்டினார், அவரிடம் சென்று, காயங்களையும், எண்ணெயையும் திராட்சரசத்தையும் ஊற்றினார்; பின்னர் அவர் தனது சொந்த மிருகத்தின் மீது அமர்ந்து ஒரு சத்திரத்திற்கு அழைத்து வந்து அவரைக் கவனித்துக்கொண்டார். மறுநாள் அவர் இரண்டு தெனாரிகளை வெளியே எடுத்து, அந்த விடுதிக்காரரிடம் கொடுத்து, ‘அவரைக் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்; மேலும் நீங்கள் எதைச் செலவழித்தாலும், நான் திரும்பி வரும்போது நான் உங்களுக்கு திருப்பிச் செலுத்துவேன். ‘ இந்த மூவரில் யார் , கொள்ளையர்களிடையே விழுந்தவருக்கு அண்டை வீட்டார் என்பதை நிரூபிக்கிறீர்கள் ? ” அவர், “அவருக்கு இரக்கம் காட்டியவர்” என்றார். இயேசு அவனை நோக்கி, “நீங்களும் அவ்வாறே செய்யுங்கள்” என்றார். உலகின் பிற பகுதிகளுக்கு நம்பிக்கையைக் கொண்டுவருவதற்கான அறிவுடன் கடவுள் இந்திய மக்களுக்கு ஆசீர்வதித்துள்ளார். மருத்துவ தொழில்நுட்பங்களில் உங்கள் முன்னேற்றம் மற்றும் டாக்டர்கள், செவிலியர் ஆகியோரின் அதிக தேவை ஆகியவற்றைக் கொண்டு, நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்தை விட்டுச் செல்கிறீர்கள், உங்கள் பழைய வாழ்க்கை முறையை விட்டுவிடுகிறீர்கள். ஒரு எளிய “சம்பள காசோலைக்கு” ​​மட்டுமல்ல, தேவைப்படுபவர்களுக்கு அன்பைக் கொண்டுவர விரும்புவதால், நோயுற்றவர்களைக் கவனித்து, தனிமையில் இருப்பவர்களுக்கு ஆறுதல். இயேசு தன்னைத்தானே சொன்னது போல் “நான் பசியுடன் இருந்தேன், நீ எனக்கு உணவைக் கொடுத்தாய், எனக்கு தாகமாக இருந்தது, நீ எனக்கு குடிக்கக் கொடுத்தாய், நான் ஒரு அந்நியன், நீ என்னை வரவேற்றாய், நான் நிர்வாணமாக இருந்தேன், நீ என்னை உடுத்தினாய், நான் உடம்பு சரியில்லை, நீ என்னைப் பார்வையிட்டாய், நான் சிறையில் இருந்தீர்கள், நீங்கள் என்னிடம் வந்தீர்கள். ‘ அப்பொழுது நீதிமான்கள் அவனுக்குப் பதிலளிப்பார்கள், ‘ஆண்டவரே, நாங்கள் உன்னை எப்போது பசியோடு பார்த்தோம், உனக்கு உணவளித்தோம், அல்லது தாகமாக இருந்தோம், உனக்கு குடித்தோம்? எப்போது நாங்கள் உன்னை ஒரு அந்நியனாகக் கண்டோம், உன்னை வரவேற்றோம், அல்லது நிர்வாணமாக உடுத்தினோம்? எப்போது நாங்கள் உன்னை நோய்வாய்ப்பட்டிருக்கிறோம் அல்லது சிறையில் வைத்திருக்கிறோம், உன்னைப் பார்வையிட்டோம்? ‘ ராஜா அவர்களுக்குப் பதிலளிப்பார், ‘உண்மையிலேயே, நான் உங்களுக்குச் சொல்கிறேன், இந்த என் சகோதரர்களில் மிகக் குறைவான ஒருவருக்கு நீங்கள் செய்ததைப் போல, நீங்கள் அதை எனக்குச் செய்தீர்கள்.’ [viii]

              சகோதரரே, எஜமானரின் மேஜையின் விருந்துக்கு உங்களை தாழ்மையுடன் அழைக்கிறேன். தூசி நிறைந்த சாலையிலிருந்து உங்கள் கால்களைக் கழுவ என்னை அனுமதிக்கவும் , உங்கள் தோள்களில் இருந்து கடிகாரத்தை எடுத்து, உங்கள் கைகளையும் முகத்தையும் கழுவ ஒரு சூடான கிண்ணத்தை உங்களுக்கு வழங்குங்கள். அவருடைய அடிமை, உங்களை தனது மேஜையில் உட்கார்ந்து, மிகச் சிறந்த பழங்களையும் ரொட்டிகளையும் சாப்பிட அனுமதிக்கவும். நீங்கள் அனைவரும் அவரது விருந்துக்கு அழைக்கப்படுகிறீர்கள். கடவுள் உண்மையிலேயே விரும்பும் ஒரு விஷயம், உங்கள் இருதயத்தை அவருக்கு முழுமையாகக் கொடுப்பது. அவருடைய மேய்ப்பர்களில் ஒருவரை, உங்களை ஞானஸ்நானம் செய்ய அனுமதிக்கவும், பின்னர் உங்களை பரிசுத்த எண்ணெயால் அபிஷேகம் செய்தார். உங்கள் பாவங்களைப் பற்றி மனந்திரும்புங்கள், அவருடைய ஒரே, பரிசுத்த மற்றும் அப்போஸ்தலிக்க திருச்சபையுடன் முழு ஒற்றுமையுடன் இருங்கள். ஏனென்றால், கிறிஸ்து இயேசுவில் மட்டுமே, எல்லா பெயர்களுக்கும் மேலான பெயர், பிசாசின் ஆபத்திலிருந்து நம்மைக் காப்பாற்றி, நித்திய ஜீவனைக் கொண்டுவரக்கூடிய ஒன்றாகும். ஜெபிப்போம்,

              நித்திய மற்றும் எப்போதும் வாழும் கடவுளே, இந்த பரந்த பிரபஞ்சத்தை நீங்கள் உருவாக்கி, அதற்கேற்ப உங்கள் பிள்ளைகளை பூமியில் வைக்கிறீர்கள். நீங்கள் இந்திய மக்களுக்கு அன்பு, தத்துவம் மற்றும் அறிவியல் பற்றிய சிறந்த அறிவைக் கொடுத்துள்ளீர்கள். அன்பிற்காகவும் மனிதகுலத்திற்கான அக்கறையுடனும் உழைக்க அவர்களை “உலகின் முதுகெலும்பாக” நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். இந்த நாட்டில் உள்ள உங்கள் ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும், உங்கள் படைப்பில் ஒரு சிறப்பு பங்கு உண்டு. இந்தியாவில் உள்ள ஒவ்வொரு ஆண், பெண் மற்றும் குழந்தைகளின் இதயத்தில், உங்கள் சத்தியத்தின் ஒளியைக் கொண்டு அவர்களைக் கட்டியெழுப்பவும், உங்கள் அன்பின் சத்தியத்தை மீண்டும் உயிர்ப்பிக்கவும். காணப்படாத மற்றும் காணப்படாத தீமைகளிலிருந்து அவர்களை விடுவித்து, புனித திருச்சபையின் மூலம் அவற்றை உங்கள் முழு ஒற்றுமையிலும் அன்பிலும் கொண்டு வாருங்கள். இதற்காக, மிக உயர்ந்த கடவுளின் தாய் மற்றும் புனித ஜோசப்பின் மரியாளின் பரிந்துரையின் மூலம், அவளுடைய துணைவியார் பேய்களின் பயங்கரவாதம். இதில் நாம் தேவனாகிய கர்த்தரை ஜெபிக்கிறோம். ஆமென்.

இந்திய குழந்தைகள், கடவுள் உங்களை ஆசீர்வதிப்பார்,

ஆரோன் ஜோசப் பால் ஹேக்கெட் (OP)

அடிக்குறிப்புகள்


[நான்] https://www.google.com/search?source=hp&ei=tUx6X-r1H8Ln5gKl7qCYBQ&q=current+population+of+india&oq=current+population+of+in&gs_lcp=CgZwc3ktYWIQARgAMgIIADICCAAyAggAMgIIADICCAAyAggAMgIIADICCAAyAggAMgIIADoICAAQsQMQgwE6BQgAELEDOggILhCxAxCDAToLCC4QsQMQxwEQowI6BQguEJMCOggILhDHARCjAjoCCC46BQguELEDOggILhDHARCvAToKCAAQsQMQRhD5AUoFCAQSATFKBQgHEgExSgUICRIBMUoGCAoSAjI1UNIHWNc7YORFaAFwAHgAgAFiiAH5DZIBAjI1mAEAoAEBqgEHZ3dzLXdpeg&sclient=psy-ab

[ii] கத்தோலிக்க திருச்சபையின் சி.சி.சி 364 கேடீசிசம்

[iii] லூக்கா 5: 27-32

[iv] மத்தேயு 28: 16-20

[v] ஆதியாகமம் 1: 2

[vi] கத்தோலிக்க திருச்சபையின் கேடீசிசம் 734

[vii] மத்தேயு 28:19

[viii] மத்தேயு 25: 35-40

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: