மன்னிப்பின் சாக்ரமென்ட் 

ராஜா கிறிஸ்துவின் அன்பைக் குணப்படுத்துதல்

ஆரோன் ஜோசப் பால் ஹேக்கெட் ( சி ஜே) | இறையியல் | 10/04/2020 (புதுப்பிக்கப்பட்டது)

 யோவான் 20: 22-23 “அவர் இதைச் சொன்னதும், அவர்கள்மீது சுவாசித்து, அவர்களை நோக்கி,“ பரிசுத்த ஆவியானவரைப் பெறுங்கள். நீங்கள் யாருடைய பாவங்களையும் மன்னித்தால், அவை மன்னிக்கப்படும்; நீங்கள் எவருடைய பாவங்களையும் தக்க வைத்துக் கொண்டால், அவை தக்கவைக்கப்படுகின்றன. ” பிரபஞ்சத்தின் ராஜாவான இயேசு கிறிஸ்து பேதுருவுடன் தனது தேவாலயத்தை நிறுவினார். பாவங்களை மன்னிக்கும் அதிகாரத்தையும் அப்போஸ்தலர்களுக்கு வழங்கினார். இந்த அதிகாரம் பேதுருவிலிருந்து உங்கள் உள்ளூர் பூசாரிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. ஒரு பூசாரி கைகள் ஆசீர்வதிக்கப்படுகின்றன. அவர்கள் “பெர்சனா கிறிஸ்டி” யில் செயல்படுவதால், பிஷப் பரிசுத்த ஆவியானவரைப் பெற அவர்கள் மீது கை வைத்தபோது அவர்களுக்கு ஆசீர்வாதம் கிடைக்கிறது, இப்போது ரோமன் கத்தோலிக்க திருச்சபையின் பாவங்களை மன்னிக்க அல்லது பாவங்களைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள அதிகாரம் உள்ளது.  

    சி.சி.சி 1449-
“இது மன்னிப்பின் சடங்கு என்று அழைக்கப்படுகிறது, ஏனெனில் பூசாரியின் சடங்கு விடுதலையால் கடவுள் மனந்திரும்புதலுக்கு“ மன்னிப்பும் சமாதானமும் ”அளிக்கிறார். உங்கள் பாவங்களை ஒரு ஆசாரியரிடம் ஒப்புக் கொள்ளும்போது, ​​ஆம் நீங்கள் அந்த மனிதரைப் பார்க்கிறீர்கள், ஆனால் அவர் கிறிஸ்துவின் சார்பாக செயல்படுகிறார் . அவர் கிறிஸ்துவின் பிரதிநிதி. சில பாவங்களை மறைக்க முயற்சிப்பதன் மூலம் பிசாசு மக்களுக்கு விஷம் கொடுக்க முயற்சிக்கிறான். ஒரு பாவத்தை பூசாரிக்குச் சொல்ல நீங்கள் வெட்கப்படுவீர்கள். அல்லது நீங்கள் மிகவும் சங்கடமாக உணரலாம், ஒருவேளை அவர் உங்களை முன்னோக்கி வித்தியாசமாக பார்ப்பார். ஆனால் இல்லை எதையும் மறைக்க. நீங்கள் ஒரு மோசமான ஒப்புதல் வாக்குமூலம் வைத்திருந்தால், இயேசுவின் உடலையும் இரத்தத்தையும் நீங்கள் தகுதியற்ற முறையில் பெறுகிறீர்கள் என்றால், இப்போது உங்களுக்கு இரட்டை மரண பாவம் இருக்கிறது. நீங்கள் கடவுளை ஏமாற்ற முடியும் என்று நீங்கள் நினைத்து, பின்னர் இயேசுவை புனிதமாகப் பெறுவதன் பாவங்கள் உங்கள் பாவங்களில் நீங்கள் இறந்துவிட்டால் உங்களை நரகத்திற்கு அனுப்ப போதுமானது. புனித பவுல் கூறுகிறார் “ஆகவே, எவர் அப்பத்தை சாப்பிடுகிறாரோ அல்லது கர்த்தருடைய கோப்பையை தகுதியற்ற முறையில் குடிக்கிறாரோ அவர் கர்த்தருடைய உடலுக்கும் இரத்தத்துக்கும் எதிராக பாவம் செய்த குற்றவாளி. எல்லோரும் ரொட்டி சாப்பிடுவதற்கு முன்பாக தங்களை ஆராய்ந்து கோப்பையில் இருந்து குடிக்க வேண்டும். கிறிஸ்துவின் சரீரத்தைப் புரிந்துகொள்ளாமல் சாப்பிட்டு குடிக்கிறவர்கள் தங்களைத் தாங்களே நியாயந்தீர்க்கிறார்கள். உங்களில் பல பலவீனமான மற்றும் நோய்வாய்ப்பட்ட ஏன் இதைச் செய்கின்றார்கள், மேலும் பல நீங்கள் தூங்கினார். ஆனால் நாம் இன்னும் பகுத்தறிவுள்ளவர்களாகவும் என்றால் தொடர்பாக நம்மை, நாம் தீர்ப்பு கீழ் உட்படப் போவதில்லை. ஆயினும்கூட, நாம் கர்த்தரால் இந்த விதத்தில் நியாயந்தீர்க்கப்படும்போது, ​​நாம் இறுதியாக உலகத்தோடு கண்டிக்கப்படாமல் இருக்கும்படி ஒழுக்கப்படுகிறோம் ” (1 கொரி 11: 27-32) சி.சி.சி 1456 “ கிறிஸ்துவின் உண்மையுள்ளவர்கள் எல்லா பாவங்களையும் ஒப்புக்கொள்ள முயற்சிக்கும்போது அவர்கள் நினைவில் வைத்திருக்கிறார்கள், அவர்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி மன்னிப்புக்கான தெய்வீக கருணைக்கு முன் வைக்கிறார்கள். ஆனால் அவ்வாறு செய்யத் தவறியவர்கள் மற்றும் தெரிந்தே சிலரைத் தடுத்து நிறுத்துபவர்கள், பாதிரியாரின் மத்தியஸ்தத்தின் மூலம் நிவாரணம் பெறுவதற்கான தெய்வீக நன்மைக்கு முன்னால் குறிப்பிடுங்கள், “ஏனெனில், நோய்வாய்ப்பட்ட நபர் தனது காயத்தை மருத்துவரிடம் காட்ட வெட்கப்பட்டால், மருந்துகள் அதை குணப்படுத்த முடியாது தெரியாது ” மக்கள் தீய சக்திகளிடமிருந்து விடுவிக்கப்பட்டனர், அல்லது கடவுளுக்கு முன்பாக அவர்கள் செய்த பாவங்களை முழுமையாக ஒப்புக் கொள்ளும்போது மிக ஆழமான வேதனைகள். முழு நபரையும் குணப்படுத்துவதற்கான முதல் படியாகும். சிலர் ஒரே ஷாட்டில் குணமடைகிறார்கள், சிலர் நேரம் எடுத்துக்கொள்வார்கள், பல வருடங்கள் கூட ஆகலாம். ஆனால் நாம் அனைவரும் சுதந்திரமாக இருக்க வேண்டும் என்று கடவுள் விரும்புகிறார். நாம் அனைவரும் அவருடைய ராஜ்யத்திற்குள் நுழைய அவர் விரும்புகிறார்.      

தேவாலயத்தில் நடந்த இரண்டு மாற்றங்களைப் பற்றி புனித ஆம்ப்ரோஸ் கூறுகிறார் , “தண்ணீரும் கண்ணீரும் உள்ளன; ஞானஸ்நானத்தின் நீர் மற்றும் மனந்திரும்புதலின் கண்ணீர் ” சி.சி.சி 1429 பேதுருவை மூன்று முறை மறுத்ததற்காக இயேசு மன்னித்தார். எல்லையற்ற கருணையின் இயேசு தோற்றம் பேதுருவிடமிருந்து மனந்திரும்புதலைக் கிழித்தது, கர்த்தருடைய உயிர்த்தெழுதலுக்குப் பிறகு, அவர்மீது அன்பை மூன்று மடங்கு உறுதிப்படுத்தியது. குணப்படுத்தும் மற்றொரு சடங்கை இயேசு நமக்குத் தருகிறார். இது நோயுற்றவர்களுக்கு அபிஷேகம் என்று அழைக்கப்படுகிறது. யாக்கோபு 5: 13-16 “ உங்களில் யாராவது சிக்கலில் இருக்கிறார்களா? அவர்கள் ஜெபிக்கட்டும். யாராவது மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்களா? அவர்கள் பாராட்டுப் பாடல்களைப் பாடட்டும். உங்களில் யாராவது நோய்வாய்ப்பட்டிருக்கிறார்களா? அவர்கள் பிரார்த்தனை செய்ய தேவாலயத்தின் பெரியவர்களை அழைத்து கர்த்தருடைய நாமத்தில் எண்ணெயால் அபிஷேகம் செய்யட்டும். விசுவாசத்தில் பிரார்த்தனை செய்யப்படுவது நோயுற்றவரை நல்வழிப்படுத்தும்; கர்த்தர் அவர்களை எழுப்புவார். அவர்கள் பாவம் செய்திருந்தால், அவர்கள் மன்னிக்கப்படுவார்கள். ஆகையால், உங்கள் பாவங்களை ஒருவருக்கொருவர் ஒப்புக்கொண்டு, நீங்கள் குணமடைய ஒருவருக்கொருவர் ஜெபிக்கவும். நீதிமானின் ஜெபம் சக்திவாய்ந்ததாகவும் பயனுள்ளதாகவும் இருக்கிறது. ” மன்னிப்பு புண்ணியத்துடன், மக்கள் உடல் ரீதியாக மீண்டிருக்கிறார்கள் அல்லது இந்த வாழ்க்கையிலிருந்து நித்திய ஜீவனுக்கு செல்லத் தயாராக ஆன்மீக வலிமையைக் கொடுத்திருக்கிறார்கள்.            

சி.சி.சி 1442-
“ஆனால் அவர்“ நல்லிணக்க ஊழியம் ”என்று குற்றம் சாட்டிய அப்போஸ்தலிக்க ஊழியத்திற்கு விடுதலையின் அதிகாரத்தை ஒப்படைத்தார். அப்போஸ்தலன்“ கிறிஸ்துவின் சார்பாக ”அனுப்பப்படுகிறார், கடவுள் அவர் மூலமாக வேண்டுகோள் விடுத்து,“ இருக்க வேண்டும் கடவுளுடன் சமரசம் செய்யப்படுகிறது ” சி.சி.சி 1450- “ தவத்திற்கு பாவிக்கு விருப்பமான எல்லாவற்றையும் சகித்துக்கொள்ள வேண்டும், இருதயத்திற்கு முரணாக இருக்க வேண்டும், உதடுகளுடன் வாக்குமூலம் அளிக்க வேண்டும், முழுமையான மனத்தாழ்மையையும் பலனளிக்கும் திருப்தியையும் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் ” உங்கள் பாவங்களை ஒப்புக்கொள்வதற்கு, நீங்கள் ஒரு தேவாலயம் அல்லது ஒரு மடத்தை பார்வையிட வேண்டும் , ஒரு பூசாரியைக் கண்டுபிடித்து அவரிடம் உண்மையைச் சொல்லுங்கள். உங்களை தொந்தரவு செய்யும் அனைத்தையும் அவரிடம் சொல்லுங்கள். உங்கள் எல்லா தவறுகளையும் அவரிடம் சொல்லுங்கள், நீங்கள் சிறப்பாக என்ன செய்திருக்க முடியும். பாம்பு தான் அவ்வாறு செய்தால், பாவம் கொண்டு கடித்தார் பொருட்டு வெளியே வரையப்பட்ட விஷம் பெற, நீங்கள் இயேசு எல்லாம் சொல்ல வேண்டும். இயேசு உன்னை நேசிக்கிறார். அவர் உன்னை மிகவும் நேசிக்கிறார், ஆண்களின் பலவீனம் மற்றும் தேவைகளைப் புரிந்துகொள்கிறார், அவர் மந்தைக்கு உதவ சர்ச்சுக்கு சில கருவிகளையும் பரிசுகளையும் கொடுத்தார். அது மாஸ் பரிசுத்த தியாகம் கொண்டாட்டம் பின்னால் மிக அழகான திருநியமமாக. இந்த உங்களுக்கு தேவையான இரண்டு ஆற்றல் உள்ளன பொருட்டு சொர்க்கம் கிடைக்கும் பயணத்தில் உங்களை உதவும். ஒப்புதல் வாக்குமூலம் இப்போது செய்வது கடினம் என்றால், அல்லது 30, 40 அல்லது 50 ஆண்டுகளில் தேவாலயத்திற்குச் சென்ற ஒருவரை நீங்கள் அறிவீர்கள். ஜெபமாலை அல்லது தெய்வீக இரக்கத்தை ஜெபிக்க நான் பரிந்துரைக்கிறேன். மரியா உயிருள்ள கடவுளின் தாய் என்பதால், நம்மை தன் மகனிடம் நெருங்கி வர உதவும் கிருபையையும் அதிகாரத்தையும் அளித்து வருகிறார். இயேசுவைப் பெற்றெடுத்து, சிலுவையில் இறப்பதைப் பார்த்த அவரது அன்பான தாயை விட இயேசுவை அறிந்து கொள்ள உங்களுக்கு யார் சிறந்தவர் . “நீங்கள் நரகத்தில் ஒரு அடி வைத்திருந்தாலும், ஒரு ஜெபமாலை உங்கள் ஆத்மாவைக் காப்பாற்ற முடியும்” இது செயின்ட் லூயிஸ் டி மான்ட்ஃபோர்ட்டில் இருந்து “வாழும் ஜெபமாலையின் ரகசியம்” புனித டொமினிக் மற்றும் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட ஆலனுக்கு நாங்கள் அளித்த விளக்கத்தை அவர் அளிக்கிறார் நம்முடைய இரட்சிப்புக்காக ஜெபமாலையை ஜெபிக்க முடியும், ஒரு நல்ல ஒப்புதல் வாக்குமூலம் அளிக்கவும், நம்முடைய பரலோகத் தாயின் உதவியுடனும், நம்மை நேரடியாக இயேசு கிறிஸ்துவிடம் கொண்டு வாருங்கள்.     

உங்கள் பாவங்களை ஒப்புக்கொண்டபோது. பூசாரி உங்களுக்கு ஒரு தவம் கொடுப்பார். தயவுசெய்து தவம் செய்யுங்கள், இல்லையெனில் உங்கள் ஒப்புதல் வாக்குமூலம் செல்லுபடியாகாது. ஒரு பூசாரி உங்களுக்கு விலக்கு அளிக்கத் தயாராக இருக்கும்போது அவர் சொல்லக்கூடிய மிக சக்திவாய்ந்த வார்த்தைகள் இவை. சி.சி.சி 1449- இரக்கத்தின் பிதாவாகிய கடவுள், அவருடைய மகனின் மரணம் மற்றும் உயிர்த்தெழுதல் மூலம் உலகத்தை தனக்குள்ளேயே சரிசெய்து , பாவ மன்னிப்புக்காக பரிசுத்த ஆவியானவரை நம்மிடையே அனுப்பியுள்ளார் திருச்சபையின் ஊழியத்தின் மூலம் கடவுள் உங்களுக்கு மன்னிப்பையும் சமாதானத்தையும் தருவார் , பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால் உங்கள் பாவங்களிலிருந்து நான் உங்களை விடுவிப்பேன் .  

இந்த வார்த்தைகளை நான் கேட்கும்போது, ​​பூசாரி மூலம் இந்த வார்த்தைகளை பேசுபவர் இயேசுதான் என்பதை நான் என் இதயத்தில் உண்மையாக உணர்கிறேன். இந்த வலிமைமிக்க சடங்கிலிருந்து பெறப்பட்ட சுதந்திரத்திற்கு நான் எவ்வளவு நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். பரலோகத்திலுள்ள பிதாவே, எங்கள் இரட்சிப்புக்குத் தேவையான பரிசை வழங்கிய உங்கள் குமாரனாகிய இயேசுவுக்கு நன்றி. புனித பேதுருவையும் பவுலையும் மன்னித்து, நற்செய்தியை உலகுக்குக் கொண்டுவருவதற்காக இந்த இருவரையும் நிறுவியதைப் போல, எங்கள் பாவங்களை மன்னித்து எங்களை புதிய வாழ்க்கைக்கு அழைத்துச் செல்லட்டும். சமாதான ராணியின் பரிந்துரையின் மூலம் நாங்கள் கேட்கிறோம், ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட கன்னி மரியா, உங்கள் கிருபைகள் அவளால் பாய்கின்றன, மிகவும் கடினமான பாவியில் துயரத்தை உடைக்க உதவுகின்றன, இதனால் அவர் / அவள் தங்கள் பாவங்களை ஒப்புக்கொண்டு அவர்களை வழிநடத்துவதற்கான அழைப்பைப் பெறலாம் நித்திய ஜீவன். எல்லா பாவங்களையும் வெளிப்படுத்தும்படி பரிசுத்த ஆவியானவர் கடவுளிடம் கேட்டுக்கொள்கிறோம், இதனால் நாம் உண்மையான, நேர்மையான ஒப்புதல் வாக்குமூலம் அளித்து, எல்லா தீமைகளிலிருந்தும் விடுபடுவோம். இதை நம்முடைய கர்த்தராகிய கிறிஸ்து மூலமாகக் கேட்கிறோம். ஆமென். 

அமைதி மற்றும் நல்ல அலை,

ஆரோன் ஜே ஓசெப் பால் ஹேக்கெட் (சி.ஜே)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: