கடவுள் தம்முடைய குமாரனாகிய இயேசுவை அனுப்பவும், மனிதகுலத்திற்கு அன்பைக் காட்டவும், அவர் அதைச் செய்ய முடிந்தபோது ஏன் தேவைப்பட்டார்?

ஆரோன் ஜோசப்- பால் ஹேக்கெட் | டி ஹீலஜி | 0 7 / 1 1 /2020

  மனிதகுலத்திற்கு தன்னை வெளிப்படுத்தவும், தம் படைப்பை அவர் நேசிக்கிறார் என்று சொல்லவும் கடவுளுக்கு சக்தி இருக்கிறது. கடவுள் தனது உருவத்தில் மனிதனைப் படைத்ததால், அவருடைய அன்பை அவற்றின் நிலைக்குக் கொண்டுவர அந்த மனிதகுலத்தில் பங்கு கொள்ள விரும்பினார். இயேசு தனது தந்தையின் பரலோக அன்பை பூமியிலுள்ள தனது பிள்ளைகளுடன் இணைக்கும் இணைப்பு.

              கடவுளுக்கு அவர் முழு உலகத்துடனும் பேசக்கூடிய சக்தி உள்ளது, மேலும் “உங்கள் எல்லா பாவங்களையும் நான் மன்னிக்கிறேன், சொர்க்கத்தின் வாயில்கள் இப்போது திறக்கப்பட்டுள்ளன” என்று மனிதகுலத்திடம் கூறினார். ஆனாலும், மனிதகுலத்தை இன்னும் ஆழமாக தொடர்புபடுத்த கடவுள் விரும்பினார், அவர் தனது மகன் இயேசுவை அனுப்பினார், கடவுளின் தாய் மரியா என்ற மனிதப் பெண்ணுக்குப் பிறக்க. இயேசு ஒரு பெண்ணின் வயிற்றில் பிறந்திருப்பது அவருடைய தெய்வீக மனத்தாழ்மையைக் காட்டியது, ஏனென்றால் அவரை கவனித்துக்கொள்வதற்கு அவர் தனது தாயையும் தந்தையையும் நம்ப வேண்டியிருந்தது. தனது குழந்தைகளுடன் நடக்க வேண்டும் என்ற அவரது விருப்பத்தின் ஆரம்பம் இது.

              ஒவ்வொரு மனிதனின் பலவீனத்தையும் கடவுள் அறிவார். அவர் மனிதனை மீட்டு, நாம் எதிர்கொள்ளும் சோதனையை சமாளிக்க அவருக்கு பலம் கொடுத்திருக்க முடியும். இயேசு கிறிஸ்து மனிதனின் துன்பத்தில் பங்கு கொள்ள விரும்பினார், நேரடி சோதனையை எதிர்கொண்டார். இயேசுவை ஏமாற்ற முயற்சிக்க கடவுள் பிசாசை அனுமதித்தார், ஆனால் தோல்வியுற்றார். ஆகவே, நம்முடைய அன்றாட வாழ்க்கையில் நாம் எதிர்கொள்ளும் அன்றாட போராட்டங்களை இயேசு புரிந்துகொள்கிறார். அவர் நம் வலியையும் துன்பத்தையும் அனுபவிக்கிறார், எனவே அவர் நம்மிடம் நெருக்கமாக வளர முடியும். இயேசுவின் தெய்வீக இயல்புடன் ஒன்றிணைந்த மனித இயல்பு இதுதான். அன்றாட போராட்டங்களை எதிர்கொள்வதன் மூலம், தேவனுடைய குமாரனாகிய இயேசு தம் பிள்ளைகளை நேசிக்கிறார், நாம் தவறு செய்யும் போது நம்மைத் திருத்துகிறார், நம்முடைய குறைகளை மன்னிப்பார். 

              நம்முடைய பாவங்களுக்காக அவர் செய்த தியாகத்தை நினைவில் கொள்வதற்காக எல்லா மனிதர்களுக்கும் எதையாவது விட்டுவிட இயேசு விரும்பினார். அவர் சிலுவையில் இறந்ததன் மூலம் வழங்கப்பட்ட அவரது உடலையும் இரத்தத்தையும் நினைவில் கொள்வதற்காக, ரொட்டி மற்றும் திராட்சை போன்ற எளிய பொருளைப் பயன்படுத்தினார் . இந்த உணவு மனிதகுலத்தின் மீதான அவரது அன்பின் நித்திய நினைவு. கடவுள் தனது மகனை இறக்க அனுமதிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை, அவரைக் கொன்றவர்களின் கைகளிலிருந்து அவரை மீட்பதற்கான சக்தியையும் கொண்டிருந்தார். பிதாவாகிய தேவனுடைய விருப்பத்திற்கு இயேசு கீழ்ப்படிந்தார், அனைவரின் இரட்சிப்பிற்காக அவர் வழங்கப்படும் சரியான ஆட்டுக்குட்டி. மனிதகுலத்தின் சார்பாக இயேசு செய்த இறுதி அன்பு இது. இந்த அன்பின் செயல் நம்முடைய பாவங்களை நீக்கி, அவருடைய அன்பில் பங்கு பெறுபவர்களுக்கு சொர்க்கத்தின் வாயில்களைத் திறக்க உதவியது. 

              ஒரு மனித தந்தை தன் பிள்ளைகளுக்கு மிகச் சிறந்ததை விரும்புவதைப் போலவே, எல்லா மனிதர்களுக்கும் அன்பான தந்தையாக இருக்கும் கடவுள், அந்த பரிபூரண அன்பை நமக்குக் காட்ட, தன் மகன் இயேசுவை அனுப்பினார். இயேசு தனது குழந்தை பருவத்திலேயே அனுப்பப்பட்டார், பூமிக்குரிய தாய் மற்றும் தந்தையிடம் கீழ்ப்படிந்து பூமிக்குரிய சார்பு மற்றும் மனத்தாழ்மையைக் காட்ட. இயேசு கிறிஸ்து சோதனையையும் உணர்ச்சிகரமான போராட்டங்களையும் அனுபவித்தார். இது பிதாவாகிய கடவுளின் தெய்வீக உறுதிப்பாட்டை வெளிப்படுத்துவதற்கான உதாரணத்தை நமக்கு அளிப்பதாகும், கடவுளின் கருணையின் மூலம் மட்டுமே, சோதனையை சவால் செய்வதற்கும் அதை முறியடிப்பதற்கும் மனிதகுலத்திற்கு வலிமை இருக்கும். ரொட்டி உடைப்பது என்பது அவரது மரணத்தின் பேரார்வத்தை சிலுவையில் விடுவிப்பதாகும். படைப்பு அனைத்தையும் நினைவூட்டுவதற்காக, இயேசுவின் நோக்கம் பலருக்கு மீட்கும்பொருளாக தன்னை அளிப்பதன் மூலம், தம்முடைய பிதாவின் அன்பைக் கொண்டுவருவதாகும். கடவுள் எல்லாவற்றையும் தானே செய்திருக்க முடியும், அவர் தான் உண்மையான கடவுள் என்று உலகம் நம்பியிருக்கும். கடவுளின் விருப்பம் மனிதன் தன் அன்பில் பங்கு கொள்ள வேண்டும் என்பதாகும். அவருடைய மகன் இயேசு அந்த அன்பின் உயிருள்ள முழுமை. புனித யோவானைப் போலவே, அன்பான சீடர் தனது நற்செய்தியில் யோவான் 3: 16- ல் சொன்னார், “தேவன் உலகத்தை நேசித்தார், ஏனெனில் அவர் தம்முடைய ஒரேபேறான மகனைக் கொடுத்தார், அவரை விசுவாசிக்கிறவர் அழிந்து நித்திய ஜீவனைப் பெறக்கூடாது.” மனிதகுலத்திற்கான கடவுளின் அன்பின் இறுதி நோக்கம் இதுதான். இந்த அன்பை ஏற்றுக்கொண்டு மகிழ்வதற்கு நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.

கடவுள் உங்களை ஆசிர்வதிப்பாராக,

ஆரோன் ஜோசப் பால் ஹேக்கெட்

1 Comments on “கடவுள் தம்முடைய குமாரனாகிய இயேசுவை அனுப்பவும், மனிதகுலத்திற்கு அன்பைக் காட்டவும், அவர் அதைச் செய்ய முடிந்தபோது ஏன் தேவைப்பட்டார்?”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: