கடவுளுக்கு தயக்கம் காட்டும் வேலைக்காரன்

” கடவுள் திறமையானவர்களை அழைக்கவில்லை, அவர் திறமையானவர் என்று அழைக்கப்படுகிறார்.” இன்று நான் மாஸ் பரிசுத்த தியாகத்தில் கலந்துகொள்வதற்கு முன்பு, கடவுளின் பரிசுத்த வார்த்தையிலிருந்து இந்த பத்தியில் தடுமாறினேன். கொலோசெயர் 1: 24-28 “  உமது நிமித்தம் இப்போது நான் அனுபவித்த துன்பங்களில் நான் சந்தோஷப்படுகிறேன், கிறிஸ்துவின் உடலுக்காக, அதாவது தேவாலயத்திற்காக, துன்பங்களில் இல்லாததை என் மாம்சத்தில் முடிக்கிறேன்.    கடவுளுடைய வார்த்தையை முழுமையாக அறிய, உங்களுக்காக எனக்காக வழங்கப்பட்ட தெய்வீக அலுவலகத்தின்படி நான் ஊழியராகிவிட்டேன்,   யுகங்கள் மற்றும் தலைமுறைகளுக்கு மறைக்கப்பட்ட மர்மம் ஆனால் இப்போது அவருடைய பரிசுத்தவான்களுக்கு வெளிப்படுத்தப்பட்டது.   இந்த மர்மத்தின் மகிமையின் செல்வம் புறஜாதியினரிடையே எவ்வளவு பெரியது என்பதை கடவுள் அவர்களுக்குத் தெரிவுசெய்தார், இது உங்களில் கிறிஸ்து, மகிமையின் நம்பிக்கை.   ஒவ்வொரு மனிதனையும் கிறிஸ்துவில் முதிர்ச்சியடைந்தவர்களாக முன்வைக்கும்படி, ஒவ்வொரு மனிதனையும் எச்சரிக்கிறோம், ஒவ்வொரு மனிதனுக்கும் எல்லா ஞானத்திலும் கற்பிக்கிறோம். ” இது என்னை முக்கிய சகோதர சகோதரிகளிடம் தாக்கியது. நான் இங்கே ஒரு தனிப்பட்ட ஆன்மீகப் போரில் ஈடுபட்டிருக்கிறேன், அது இங்கே என் ஊழியத்திற்கு இடையூறாக உள்ளது.பிசாசு என் உள்ளார்ந்த உணர்வுகளை சுரண்டினான். அவர் ஒரு தவறான வெளிச்சத்தால் என்னைக் கண்மூடித்தனமாகக் கொண்டு, கடவுளுடைய ஜீவனுள்ள வார்த்தையைக் கற்றுக்கொள்வதிலிருந்தும், படிப்பதிலிருந்தும், பிரசங்கிப்பதிலிருந்தும் என்னைத் தடுக்க முயன்றார். கடவுள் உங்களை விட பெரிய விஷயத்திற்கு உங்களை அழைக்கும்போது, ​​கடவுளின் எதிரி உங்களை அழிக்க அவருக்கு கிடைக்கக்கூடிய எல்லா கருவிகளையும் பயன்படுத்துவார். கடவுள் உங்களுக்காக வைத்திருக்கும் எதையும் நீங்கள் நிறைவேற்றுவதை அவர் விரும்பவில்லை. கடவுளின் கருணையால் முறியடிக்கப்பட்ட பாவங்களில் உங்களை “மறு சங்கிலி” செய்ய அவர் தனது பிரதான பேய்களை அனுப்புவார். உங்கள் வாழ்க்கையில் கடவுளின் கருணைக்கு பதிலாக, பாவமான நேரங்களைப் பற்றி சிந்திக்க அவர் கடந்த காலத்திலிருந்து மக்களைப் பயன்படுத்துவார். ஆனாலும், தவறு செய்யாத சகோதரர்களை உருவாக்காதீர்கள், கடவுளுக்காக வேலை செய்வது எளிதான காரியம் அல்ல. கடவுளுடைய வார்த்தையைப் பின்பற்றுவது துன்பத்தையும் அனுபவிப்பதாகும்.

 

சர்ச் என்பது பூமியில் கிறிஸ்துவின் உயிருள்ள உடல். நாம் ஒருபோதும் செய்ய முடியாத அனைத்தையும் இயேசு பூமியில் செய்துள்ளார்.எனவே, இது கேள்வியைக் கேட்கிறது, இயேசு ஏற்கனவே மனிதகுலத்திற்காக துன்பப்பட்டிருந்தால், நான் ஏன் கடவுளுடைய வார்த்தையைப் பிரசங்கிக்கிறேன்? நாம் ஒருவரை நேசிக்கும்போது, ​​சந்தோஷங்களிலும் வேதனையிலும் பங்கு கொள்ள விரும்புகிறோம். நாம் கடவுளுக்கு முதலிடம் கொடுக்கும் போது, ​​நாங்கள் உண்மையிலேயே “சர்வவல்லமையுள்ளவர், எப்போதும் வாழும் கடவுள், நான் உங்கள் படைப்பின் வீழ்ச்சியடைந்த உயிரினம் என்பதை ஒப்புக்கொண்டேன். எனக்கு பல பாவ போக்குகள் உள்ளன. ஆனால் பூமியில் உங்களுக்காக நன்மை செய்யக் காத்திருக்கும் புதிய வாழ்க்கையில் நான் பங்குபெற விரும்புவதால், உங்கள் மகிமைக்கு சாத்தியமான சிறந்த வழியில் என்னைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கவும். ”   இந்த உள் ஆசை “பாவியின் மாற்றம்” என்று அழைக்கப்படுகிறது . கத்தோலிக்க திருச்சபையின் பத்தி 1427 (சி.சி.சி 1427) இலிருந்து நீங்கள் படிக்கும்போது “ இயேசு மதமாற்றத்திற்கு அழைக்கிறார். இந்த அழைப்பு ராஜ்யத்தின் பிரகடனத்தின் ஒரு முக்கிய பகுதியாகும்: “நேரம் நிறைவேறியது, தேவனுடைய ராஜ்யம் நெருங்கிவிட்டது; மனந்திரும்புங்கள், சுவிசேஷத்தை நம்புங்கள்.”  திருச்சபையின் பிரசங்கத்தில், கிறிஸ்துவையும் அவருடைய நற்செய்தியையும் இன்னும் அறியாதவர்களுக்கு இந்த அழைப்பு முதலில் உரையாற்றப்படுகிறது. மேலும், ஞானஸ்நானம் என்பது முதல் மற்றும் அடிப்படை மாற்றத்திற்கான பிரதான இடமாகும். இது நற்செய்தி மற்றும் ஞானஸ்நானத்தின் மீதான நம்பிக்கையால்   ஒருவர் தீமையைக் கைவிட்டு இரட்சிப்பைப் பெறுகிறார், அதாவது எல்லா பாவங்களுக்கும் மன்னிப்பும் புதிய வாழ்க்கையின் பரிசும். ” கடவுளை நம்புகிறவர்கள் கடவுளை நம்பி வளர்ந்திருந்தால், அவர்கள் பிறப்பிலிருந்தே இந்த ஞானஸ்நானத்தைப் பெற்றிருக்கிறார்கள். விசுவாசத்திற்கு மாறியவர்கள், கடவுளை தங்கள் வாழ்க்கையில் ஏற்றுக்கொள்ளும்போது, ​​பின்னர் அதை தங்கள் வாழ்க்கையில் பெறுகிறார்கள். ஆனால் ஆழ்ந்த மாற்றம் என்பது இதயத்திலிருந்து வரும் ஒன்றாகும். அது இல்லாதது, மாற்றத்தின் “தவறான உணர்வு”, ஏனெனில் அது சக்தி அல்லது பயங்கரவாதத்தால் செய்யப்படுகிறது. உங்கள் வாழ்க்கையை மாற்றுவதற்கும் மாற்றுவதற்கும் ஆழ்ந்த, உள்ளார்ந்த ஆசை இருக்கிறது, ஏனென்றால் கடவுள் உங்கள் இதயத்தில் வாழ வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்!

 

உங்களை அவரிடம் கொண்டுவருவதற்கு கடவுள் எல்லாவற்றையும் எல்லாவற்றையும் செய்வார். ஒரு காதலனைப் போலவே, அவர் உங்களைத் துரத்துவார், உங்களை உடைக்கிறார் (அதாவது பாவமான பழக்கவழக்கங்கள்) உலகம் உங்களுக்கு எதையும் வழங்க முடியாது என்பதை உணர. பல ஆழ்ந்த காயங்களுடன், குடும்பத்தினரின் தனிப்பட்ட காயங்களுடன் நான் போராடினேன். என் வாழ்க்கையில் நிகழ்ந்த துன்பகரமான சம்பவங்கள், ஆனாலும், என் வாழ்க்கையில் ஏற்பட்ட இந்த கொந்தளிப்புகளின் மூடுபனியில் கூட, அவரைப் பின்தொடர வரும்படி கடவுள் என்னை அழைக்கிறார். நான் என் வீட்டில் அமர்ந்திருந்தபோது, ​​நான் டிவி பார்த்துக்கொண்டிருந்தேன்.திடீரென்று, என் வாழ்க்கை அறையில் மிகவும் சத்தமாகவும் தெளிவாகவும் கேட்கக்கூடிய குரல் கேட்டது. “பவுல், பவுல் நீ ஏன் என்னைத் துன்புறுத்துகிறாய்?” நான் பயப்படவில்லை என்று சொல்வது பொய்யாகும். நான் உறைந்து நின்றேன். என் இதயத்தின் உள் மையத்தில் ஆழமாக, குரல் யார் என்று எனக்குத் தெரியும். அது யார் என்று எனக்குத் தெரியும். நான் என் மனதில் பதிலளித்தேன் (ஏனென்றால் நான் பேச்சில்லாமல் உணர்ந்தேன்) “நீ யார் இறைவன்?” என்று குரல் பதிலளித்தது, “ நான் இயேசு, நீங்கள் துன்புறுத்துகிறீர்கள்;   ஆனால் எழுந்து நகரத்திற்குள் நுழையுங்கள், நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்படும். ” இப்போது நீங்கள் நினைவில் கொள்ளுங்கள், என் பெயர் பவுல் அல்ல, என் பெயர் ஆரோன். என் பெயர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது, ஏனெனில் அவர் மோசே நபியின் சகோதரர். ஆரோன் மிக உயர்ந்த கடவுளின் முதல் பூசாரி. புனிதமான வேதத்தின் மூலம் கடவுள் என்னிடம் பேசுகிறார் என்று எனக்குத் தெரியும் ( ACTS அத்தியாயம் 9 ). இதை நான் பல ஆண்டுகளாக தவிர்த்துவிட்டேன். கடவுளுக்காக நான் கஷ்டப்பட விரும்பவில்லை.நான் ஒரு சுலபமான வாழ்க்கையை விரும்பினேன், நிறைய பணம் சம்பாதித்தேன். நான் பிரார்த்தனை செய்தேன், ஆனால் எப்போதும் குழப்பமாக இருந்தது. இந்த நிகழ்வுக்கு முன்பு, நான் மிகவும் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தேன், இறக்கும் வரை கூட. ஆனாலும், கடவுள் தம் கருணையால் என்னை உயிரோடு வைத்திருந்தார்.   சி.சி.சி 541 “பிதா கிறிஸ்துவின் சித்தத்தை நிறைவேற்றுவதற்காக பூமியில் பரலோகராஜ்யத்தைத் துவக்கி வைத்தார்.” இப்போது பிதாவின் சித்தம் “தம்முடைய தெய்வீக வாழ்க்கையில் பங்குகொள்ள மனிதர்களை எழுப்புவதே”. அவர் தனது குமாரனாகிய இயேசு கிறிஸ்துவைச் சுற்றி மனிதர்களைக் கூட்டி இதைச் செய்கிறார். இந்த கூட்டம் திருச்சபை, “பூமியில் அந்த ராஜ்யங்களின் விதை மற்றும் ஆரம்பம்”. நீங்கள் புனித நூல்களைப் படிக்கும்போது, ​​கடவுள் உங்களைத் தேர்ந்தெடுத்தவர் என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்கிறீர்கள்.அது எப்போதும் மிகவும் திறமையான நபர், அல்லது மிகவும் புத்திசாலி அல்ல அல்லது மிகவும் பிரபலமானவர். அவர் சமுதாயத்தால் பார்க்கப்படாதவர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பார், பொருளாதார நிலை இல்லை அல்லது உயர்ந்த குடும்ப அந்தஸ்திலிருந்து வந்தவர். சகோதர சகோதரிகளே, நான் மிகவும் தகுதியற்றவனாக உணர்ந்தேன். கடவுளுடைய வார்த்தையை பிரசங்கிக்க நான் யார்? நான் உணர்ந்தேன். என் பாவத்தின் காரணமாக ஒரு மிருகத்தை விட தாழ்ந்தவர். ஆனாலும், எஜமான் என்னை அழைத்தார்.

 

நீங்கள் கடவுளால் அழைக்கப்படுவதை சாத்தான் பார்க்கும்போது, ​​அவர் உங்களைத் தாக்குவார். நான் கனவுகள் கண்டிருக்கிறேன், புள்ளிவிவரங்களின் நிழல்களைக் கண்டேன், மோசமான விஷயங்களை அனுபவித்தேன், பணம் அல்லது நேரம் வரை கூட இழப்புகளைக் கொண்டிருந்தேன். ஆயினும்கூட, இந்த துன்பங்கள் அனைத்திலும், கடவுளின் கிருபை போதுமானது, நீங்கள் அவருடைய கருணையில் உங்களைத் தூக்கி எறிந்தால் மட்டுமே. இந்த கடந்த நான்கு மாதங்களில் நான் தனிப்பட்ட முறையில் பாதிக்கப்பட்டுள்ளேன். சி.சி.சி 1430“மாற்றத்திற்கும் தவத்திற்கும் இயேசுவின் அழைப்பு, தனக்கு முன் இருந்த தீர்க்கதரிசிகளைப் போலவே, முதலில் வெளிப்புற வேலைகள்,” சாக்கடை மற்றும் சாம்பல் “, நோன்பு மற்றும் மரணதண்டனை ஆகியவற்றை நோக்கமாகக் கொண்டிருக்கவில்லை, ஆனால் இதயத்தை மாற்றும்போது, ​​உள்துறை மாற்றம். இது இல்லாமல், அத்தகைய தவங்கள் மலட்டுத்தனமாகவும் பொய்யாகவும் இருக்கின்றன; இருப்பினும், உள்துறை மாற்றம் புலப்படும் அறிகுறிகள், சைகைகள் மற்றும் தவத்தின் செயல்களில் வெளிப்பாட்டை வலியுறுத்துகிறது. ” எங்கள் வாழ்க்கை ஆன்மாவுக்கான தொடர்ச்சியான போராகும். கடவுளுடன் நல்ல சண்டையை நாம் தினமும் போராட வேண்டும். சாத்தானின் வலைகளில் சிக்கிக் கொள்ள நாம் நம்மை அனுமதிக்கக்கூடாது.   நம்முடைய இரட்சிப்பில் நாம் எப்போதும் பணியாற்ற வேண்டும், மீதமுள்ளவற்றைச் செய்ய கடவுளின் கருணை மீது நம்பிக்கை வைக்க வேண்டும். சி.சி.சி 1431 “உள்துறை மனந்திரும்புதல் எங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் ஒரு தீவிரவாத மறுநோக்குநிலைப்படுத்தல் மீண்டும், அனைத்து எங்கள் இருதயத்தோடு மாற்றத்தக்க, பாவம் ஒரு இறுதியில், ஒரு நாங்கள் செய்த தீய செயல்கள் நோக்கி மாறுபாடு கொண்டு, தீமையை விட்டு திரும்பியுள்ளது.”   நம்பிக்கை இழந்துவிட்டதாகத் தோன்றினாலும், உங்கள் வாழ்க்கையில் வக்கிரமான பாதையை நேராக மாற்றும் அளவுக்கு கடவுள் சக்தி வாய்ந்தவர்!

 

இந்த ஜெபத்துடன் நாம் ஒன்றாக மூடுவோம். சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளே, புனித நூல்களில் பூமியின் பலன்களுக்கும் உமது பரிசுத்த வார்த்தைகளின் பலன்களுக்கும் நன்றி. உங்கள் வார்த்தைகளை பரப்ப நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்தவர்களுக்கு நன்றி. பவுல் அப்போஸ்தலரைப் போலவே, அவர் உங்கள் சீஷர்களைக் கொன்று சிறையில் அடைத்திருந்தாலும் நீங்கள் அவரைப் பயன்படுத்தினீர்கள். நற்செய்தியை மத்தியதரைக் கடல் முழுவதும் பரப்ப நீங்கள் அவரைப் பயன்படுத்தினீர்கள். பாவத்திற்கான சோதனையை சமாளிக்க நீங்கள் அவருக்கு அருளைக் கொடுத்தீர்கள், மேலும் உங்கள் பரிசுத்த செய்தியை பரப்புவதற்காக அவர் தலை துண்டிக்கப்படும் வரை சிறையில் இருந்த நேரத்தை சகித்துக்கொள்ள அவருக்கு பலத்தையும் கொடுத்தீர்கள். கடவுளுடைய வார்த்தையை கற்பிப்பதற்கும், மற்றவர்களை உண்மையாக மாற்ற உதவும் வகையில் அதை முன்வைப்பதற்கும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த சீடருக்கு கிடைத்த அதே தைரியத்தை நான் காணலாம். உலகம் முழுவதையும் கடவுளிடம் கொண்டுவருவதற்காக இயேசுவின் போதனைகளை பரப்ப எங்களுக்கு உதவும்படி, ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட கன்னி மரியா மற்றும் ஆர்க்காங்கெல் கேப்ரியல் ஆகியோரின் பரிந்துரையின் மூலம் நாங்கள் கேட்கிறோம். இதை உங்கள் பெயரில் கேட்கிறோம், ஆமென்.

 

கடவுள் உங்களை ஆசிர்வதிப்பாராக,

ஆரோன் ஜோசப் பால்

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: