யேசபேல் / ஆகாப் பேய்களின் ஆபத்துகள் ஆரோன் ஜே.பி. ஹாக்கெட் | டெமோனாலஜி | 05/12/2019

1 கிங்ஸ் புத்தகத்தில் இருந்து 29-34 “யூதாவின் ராஜா ஆசாவின் முப்பத்தெட்டாம் வருஷத்திலே, ஒம்ரியின் குமாரனாகிய ஆகாப்இஸ்ரவேலின்மேல் ராஜாவாகி , ஒம்ரிவின் குமாரனாகிய ஆகாப் இஸ்ரவேலை ஆளும்படி சமாரியாவிலே இருபத்திரண்டு வருஷம் ராஜ்யபாரம் பண்ணினான். .   ஒம்ரியின் குமாரனாகிய ஆகாப் கர்த்தருடைய பார்வைக்குப் பொல்லாப்பானதைச் செய்தான். அது அவரைJerobo’am நேபாத்தின் மகன் பாவங்களில் நடப்பது ஒரு ஒளி விஷயம் இருந்திருந்தால், அவர் மனைவி Jez’ebel க்கான Sido’nians இன் Ethba’al ராஜாவின்மகள் எடுத்து, சென்று பா பணியாற்றினார் ‘அல் , அவரை வழிபாடு. அவர் Samar’ia கட்டினான் பாகால், வீட்டில் பாகால் பலிபீடத்தை அமைத்தது.   ஆகாப் ஒரு ஆஷேராவை ஏற்படுத்தினார் . இஸ்ரவேலின் தேவனாகிய கர்த்தருக்கு ஆணையிட்டு, இஸ்ரவேலுக்கு முன்பாக இஸ்ரவேலின் சகல ராஜாக்களைப்பார்க்கிலும் கோபம் உண்டாக்கவே செய்தான். அவன் நாட்களில் பெத்தேலிலிருந்த கீலேயாள்எரிகோவைக் கட்டினான்; அவன் தன் முதற்பேறான அபியிராயின் செலவில் தன் அஸ்திபாரத்தை வைத்தான் ; அவன் நூனின் குமாரனாகிய யோசுவாவைக்கொண்டு கர்த்தருடைய வார்த்தையின்படியே, தன் இளைய மகன் செகூபின் விலைக்கு வாசல்களையும் வைத்தார் .

ராஜாக்கள் புத்தகத்தில் நீங்கள் மேலும் வாசிக்கும்போது, ​​யேசபேல் மிகவும் துன்மார்க்கர். அவள் தன்னை பற்றி மட்டுமே அக்கறை.அவள் கவனத்தை மையமாக விரும்புகிறாள், எல்லா புகழும் அவள் மூலமாக மட்டுமே வர வேண்டும் என்று விரும்புகிறார். இந்த யூத ராஜாவை உன் கடவுளாகிய ஆண்டவனை கைவிட்டு, நரகத்தின் தலைசிறந்த பேய்களில் ஒருவரான பேலைப் பணிந்துகொள்வதற்கு அவள் ஒரு செல்வாக்கு செலுத்தினாள். யேசபேலைப் பிரியப்படுத்த ஒரு மனிதனாகவும், ஒரு ராஜாவாகவும் ஆகாப் சிறிது சிறிதாக தனது உரிமையை விட்டுவிட்டார்.   கத்தோலிக்க திருச்சபையின் 2186 ல் இருந்து மதமாற்றம் செய்யப்பட்டது “அடையாளங்காட்டி தவறான பேகன் வழிபாட்டை மட்டும் குறிக்கிறது. இது விசுவாசத்திற்கான ஒரு நிலையான சோதனை. கடவுளே இல்லாததைப் பறைசாற்றும் விதத்தில் சித்தரித்துக் காட்டுகிறார். கடவுளை அல்லது பிசாசுகள் (உதாரணமாக, சாத்தானியவாதம்), வல்லமை, இன்பம், இனம், முன்னோர்கள், அரசு, பணம் முதலியவற்றில் கடவுளுக்குப் பதிலாக ஒரு உயிரினத்தை அவர் மதித்து, கடவுள் மற்றும் மாமன். “ இத்தகைய வழிபாட்டை உருமாற்றுவதற்கு கூட “மிருகம்” மறுக்காததால் பல தியாகிகள் இறந்துவிட்டனர். கடவுளின் தனித்தன்மையின் திருச்சபை மதிப்பிழந்து நிற்கிறது; அது கடவுளுடன் ஒற்றுமையுடன் ஒத்துப்போகவில்லை. ” இவை” சிறிய பேய்களாக “கருதப்படுகின்றன, அதாவது, நரகத்தில் முதல் ஐந்து தளபதிகளில் ஒருவரிடமிருந்து தங்கள் உத்தரவுகளை எடுத்துக்கொள்வதே ஆகும். ஆகாப் பேய்கள் முதலில் ஒரு மனிதனின் நம்பிக்கையை அழிக்க முற்படுகின்றன, குறிப்பாக திருமண வாழ்வில். அவர் இதயம் ஆதரித்து உடைக்க நிரல்களை பிச்சை.அவர் “உன் மனைவி என்ன செய்கிறாள் என்பதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படக் கூடாது, ஏனென்றால் அவளை எப்படியாவது கட்டுப்படுத்த முடியாது” என்று அவர் சொல்கிறார். அரை உண்மைகளைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறார். நீங்கள் அவரது கருத்துக்களை வாங்கும் போது, ​​பின்னர் அவர் மந்தமான மனிதன் செய்கிறது. மனிதன் பின்னர் மிகவும் மனச்சோர்வடைந்து தொடங்குகிறது. பிசாசுகள் பெரிய குழுக்களில் வேலை செய்வதால், “மனச்சோர்வின்” அறிகுறிகள் மனதை உடைக்க இன்னொரு பேய்களைத் திறக்கும். சில அசுரன் ஸ்பிரிட்ஸ் (சத்தியம், கட்டாயமாக்குதல்) சக்திகளுடன் இணைந்திருப்பது, இறுதியில், மனிதன், கவலைப்படாத, சோம்பேறித்தனமாக தோற்கிறான், தோற்கிறான், ஏமாற்றப்படுகிறான். கடைசியில், சாத்தானுக்கு வீட்டிலுள்ள அதிகாரம் படைத்த கடவுளால் கொடுக்கப்பட்ட உரிமைகளை “விட்டுவிட்டார்”.

யேசபேலின் ஆவி ஒரு பெண்ணின் “சுதந்திரத் தேர்வு” என்பதைத் துடைக்கிறது. தேவதூதர்கள் அனைவரின் கனியும் மிக உயர்ந்தகடவுளை நிராகரித்திருப்பது என்பது அவருடைய மனதில் “கடவுளைப்போல்” இருக்க வேண்டுமென்ற ஆசை . பின்னர் அந்த பெண் “கட்டுப்பாட்டை” ஒரு உணர்வு கொடுக்கிறது. இந்த “சக்தியை” உணர அவள் அனுமதிக்கிறாள், இதனால், அவள் கிளர்ச்சியுறச் செயலில் ஈடுபடுகிறாள். அவள் உடலை அழித்துவிடுவாள், அவள் பாகாலுக்கு இரத்தக்களரி தியாகம் செய்கிறாள், ஒரு மனிதன் அவளுக்கு மேல் இருப்பதை அவள் நிராகரித்துவிடுவாள், அவள் “சுதந்திரமாக” இருப்பாள்.   ஆனால் கடவுள் ஒரு பொருளை ஒரு பெண்ணாக கருதப்படவேண்டியதில்லை. ஒரு பெண் ஒரு மனிதனைப் போலவே மரியாதையுடன் நடத்தப்பட வேண்டும், ஆனால் திருமண வாழ்க்கையில் ஒரு இயற்கை ஒற்றுமை இருக்கிறது. கடவுள் “வீட்டின் தலைவராகவும் மனைவியும் குடும்பத்தின் தேவைகளை கவனித்துக்கொள்ளவும்” அல்லது கடவுளுடைய வார்த்தையில் எங்கு கூறுவது, பெண்கள் அடித்து நொறுக்கப்படுதல், மோசமாக நடத்தப்படுதல், மோசமாக நடத்தப்படுதல், விலங்குகள் விட. யேசபேல் / ஆகாப் பேய்கள் என்ன செய்கின்றன, அவை உண்மையை மிகவும் திருப்பிக் கொள்கின்றன, நீண்ட காலமாக பொய்களைக் கேள்விப்பட்டபின், பொய்யான பிடியிலிருந்து உண்மையை சொல்ல முடியாது.யேசபேல் “சோதோமியரின் பெஸ்டிஃபெரர் ராணி” என்றும் அழைக்கப்படுகிறார், பாலியல் பாவங்களைப் பேய்கள் அவளுடன் வேலை செய்யுமாறு செய்கின்றன. (இஷ்தார், இன்குபஸ், ஆவியின் கொலை, தூய்மையின்மை, ஒழுக்கக்கேடான கொலை , கத்தோலிக்க திருச்சபை 2114 “கடவுளின் வழிபாட்டில் மனித வாழ்க்கை ஒற்றுமையைக் காண்கிறது. இறைவனை மட்டும் வணங்குவதற்கான கட்டளை மனிதனை ஒருங்கிணைத்து அவரை முடிவில்லாத சிதைவிலிருந்து காப்பாற்றுகிறது. மனிதனின் உள்ளார்ந்த மத உணர்வைத் துல்லியமாக மதிப்பிடுவது. ஒரு விக்கிரகாரியக்காரன் “கடவுளைத் தவிர வேறு எதற்கும் தேவனுக்கல்லாத தன்மையை மாற்றிக் கொள்கிறான்.” திருமண வாழ்க்கை அழிக்க வேண்டும் என்பதுதான் குறிக்கோள். நிச்சயமாக, பிற காரணிகள் அழிக்கப்படுவதற்கு ஒரு திருமணத்திற்கு செல்லலாம்.(பாலியல் துஷ்பிரயோகம், மருந்துகள், நலம், முதலியன), ஆனால் இந்த தலைப்பின் முக்கிய நோக்கம், அவர்கள் திருமணம் நிறுத்த மற்றும் “சுய வழிபாடு” ஊக்குவிக்க வேண்டும்.

எப்படி இந்த தீய ஆவிகள் சமாளிக்க? முதலில் நீங்கள் உங்கள் பாவங்களை மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும். அனைத்து வலைப்பதிவுகளிலிருந்தும், சர்ச் போதனை, கடவுளுடைய வார்த்தையிலிருந்து ஆரம்பகால சர்ச் பிதாக்களின் போதனைகளிலிருந்து பல முறை மேற்கோள் காட்டியிருக்கிறேன், பாவங்கள் பேய்களுக்கு ஒரு சங்கிலியை உருவாக்குகின்றன. உங்கள் பாவங்கள் கடவுளால் மன்னிக்கப்பட்டவுடன், ஒரு பூசாரி மூலம், நீங்கள் குணப்படுத்தும் செயல்முறையை ஆரம்பிக்கலாம். நீங்கள் ஒரு ஆன்மீக இயக்குனரைப் பெற வேண்டும் என்று பரிந்துரைக்கப்படுகிறார், அவரை நீங்கள் ஒரு சிறிய குருட்டுத்தனமாக பிரார்த்தனை செய்யும்படி ஒரு குருவிடம் உங்களை வழிநடத்துகிறார். பிரார்த்தனை செய்த பிறகு, நீங்கள் உங்கள் வழிகளை மாற்ற வேண்டும். நீங்கள் திருச்சபையின் அனைத்து புனித நூல்களை பெற வேண்டும், நீங்கள் தினமும் கடவுளின் வார்த்தையை படிக்க வேண்டும், கடவுளின் தீர்க்கதரிசிகள் மற்றும் புனிதர்கள் உதாரணங்கள் பின்பற்றுங்கள். பிரார்த்தனை ஜெபம், பேய்கள் ஆசிர்வதிக்கப்பட்ட கன்னி மேரி வெறுக்கிறேன், ஏனெனில் கடவுள் பேய்கள் தலைவர் நசுக்க அவரை ஒதுக்கப்படும். ஆர்சனல், மைக்கேல், ரபேல் மற்றும் கேப்ரியல் ஆகியோரின் பரிந்துரையைக் கேட்கவும். உங்களுக்கு ஒரு பாதுகாவலர் தேவதூதர் இருக்கிறார். இயேசு கிறிஸ்து மிகவும் சக்திவாய்ந்த பெயர்.   ரோமர் 14:10 “உன் சகோதரருக்கு நீ தீர்ப்பளிக்கிறதென்ன? நீ உன் சகோதரனை ஏன் அசட்டைபண்ணுகிறாய்? நாம் அனைவரும் தேவனுடைய நியாயாசனத்திற்கு முன்பாக நிற்போம்; ஏனென்றால், ஒவ்வொரு முழமும் என்னை வணங்குகிறது, எல்லா நாவையும் தேவனை அறிக்கைபண்ணுவேன் என்று எழுதியிருக்கிறதே என்று எழுதியிருக்கிறதே என்று எழுதியிருக்கிறதே என்று எழுதியிருக்கிறதே.ஆகையால் நம்மில் ஒவ்வொருவனும் தேவனுக்கு முன்பாகக் கணக்குக் கொடுக்கக்கடவன் என்றார் . இயேசுவின் இனிமையான பெயர், அவரது அருமையான இரத்தத்தால், அவர் பிசாசை தோற்கடித்து, மனிதகுலத்தின் மீட்பை நோக்கி செயல்படுகிறார். நமது பலவீனம் சமாளிக்கவும், நம்முடைய வாழ்க்கையில் கடவுள் வர அனுமதிக்கவும் நாம் வேண்டவும், வேண்டவும் வேண்டும்.

இங்கே பின்வரும் பிரார்த்தனைகளும் இந்த விடயத்தில் ஒரு கத்தோலிக்க பாதிரியுடன் தொடர்பில் இருப்பதுடன் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

பேய்களின் செல்வாக்கை நீக்குதல்

அன்புள்ள கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்துவே, போரிடும் தேவதூதர்களின் விசேஷ நியமிப்புகளை நீங்கள் அனுப்ப வேண்டும் என்று விரும்புகிறேன். விமர்சனங்கள், பொறுமை, விரக்தி, பெருமை, கலகம், பிடிவாதம், விடாமுயற்சி, வதந்திகள், ஒத்துழையாமை பொறாமை, வெறுப்பு, கோபம், கையாளுதல், பொறாமை, பேராசை, சோம்பல், பழிவாங்குதல், சுய இன்பம், கட்டுப்பாடு, பழிவாங்கல், சுயநலம், ஏமாற்றம், வஞ்சகம், நேர்மையற்றது, அவிசுவாசம், மயக்கம், காமம், ஆபாசம், சுய இன்பம், உருவ வழிபாடு, மந்திரவாதம் .

நரம்பு கோளாறு, நுரையீரல் சீர்குலைவு, மூளை கோளாறு அல்லது செயலிழப்பு, எய்ட்ஸ், புற்றுநோய், நீரிழிவு, ஹைபாக்டிடியூசிவ், மன அழுத்தம், ஸ்கிசோஃப்ரினியா, சோர்வு, மன அழுத்தம், மன அழுத்தம், சோர்வு, மன அழுத்தம், பாலியல் துஷ்பிரயோகம், பாலியல் துன்புறுத்தல்கள், தற்கொலை, பாலியல், பாலியல், லெபனீஸிஸ், ஓரினச்சேர்க்கை, விபச்சாரம், குழப்பம், தள்ளாடுதல், சுய-வெறுப்பு, தனிமை, சித்தப்பிரமை, பதட்டம், செயலிழப்பு, சந்தேகம், சந்தேகம், சந்தேகம் , அடக்குமுறை, நிராகரிப்பு, ஏழை சுய படத்தை, கவலை, அவமானம் மற்றும் பயம்.

பரிசுத்த ஆவியானவரின் சமாதான, பொறுமை, அன்பு, மகிழ்ச்சி, இரக்கம், தாராள மனப்பான்மை, விசுவாசம், சாந்தம், சுய கட்டுப்பாடு, மனத்தாழ்மை, மன்னிப்பு, நற்குணம், வலிமை, கிறிஸ்துவின் நிறைவேற்றம், சுயத்தை ஏற்றுக்கொள்வது, மற்றவர்களை ஏற்றுக்கொள்தல், நம்பிக்கை, சுதந்திரம், சுதந்திரம், சுதந்திரம், சுதந்திரம், சுதந்திரம் ஆகியவற்றிலிருந்து விடுபட்டு சுதந்திரம், சுதந்திரம், சுதந்திரம், சுதந்திரம், , முழுமை, ஆரோக்கியம், சுகாதாரம், ஞானம், அறிவு, புரிதல் மற்றும் கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்துவின் வெளிச்சம் மற்றும் வாழ்க்கை. ஆமென்.

பிணைத்தல் தீய ஆவிகள்

நசரேயனாகிய கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்துவின் பெயரால், சர்வ வல்லமையுள்ள தேவனின் வல்லமையோடு நான் சாத்தானையும் அவனுடைய தீய ஆவிகளையும், பேய்கள், சாத்தானின் வல்லமைகளையும், அதிசயங்களையும், சகல ராஜாக்களும், பயங்கரமான ராஜ்யங்களின் தலைவர்களும், , தண்ணீர், தீ, நிலம், நெட்வொர்த், மற்றும் இயற்கையின் தீய சக்திகள்.

எல்லா பேய்த்தனமான பணிகள் மற்றும் எனக்கு எதிராக அனுப்பப்பட்ட அழிவின் செயல்பாடுகளை நான் அதிகாரம் எடுத்துக்கொள்கிறேன். எல்லா பேய்த்தன சக்திகளையும் பலவீனப்படுத்தி, இயேசு கிறிஸ்துவின் எதிரிகளை தோற்கடித்தேன்.கிறிஸ்துவின் அனைத்து எதிரிகளையும் ஒன்றாகக் கொண்டுவருவதற்காக சர்வ வல்லமையுள்ள தேவனின் வல்லமையுடன் நான் நிற்கிறேன், அவற்றில் ஒன்று மற்றும் மிக உயர்ந்த அதிகாரத்தின் கீழ் அனைத்து பேய் நிறுவனங்களும் இணைக்கப்படுகின்றன.

கடவுளின் பரிசுத்த தேவதூதர்கள், தேவனுடைய பரிசுத்த தேவதூதர்களை அழைப்பதற்காக சர்வவல்லமையுள்ள கர்த்தராகிய ஆண்டவரின் வல்லமையோடு இன்று நான் எழும்பி வருகிறேன். கடவுளுடைய பரிசுத்த ஒளியினால் தீய சக்திகளால் ஒதுக்கப்பட்ட எல்லா இடங்களுக்கும் சுத்தமாகவும் பாதுகாப்பாகவும் சுத்திகரிக்கிறேன். என் மனது, இதயம், உடல், ஆத்துமா, ஆவி ஆகியவற்றை கடவுளுடைய பரிசுத்த வார்த்தைக்கு பசியையும் தாகத்தையும் உருவாக்கி, என் கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்துவின் உயிரையும் அன்பையும் நிரப்பும்படி பரிசுத்த ஆவியானவரிடம் நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

மீட்பு பிரார்த்தனைகளின் நிறைவு

கர்த்தராகிய இயேசுவே, என் தூக்கத்தில் ஆழ்ந்து எழுந்து உம்முடைய வெளிச்சத்திற்கு என்னை அழைத்துக்கொண்டுவந்ததற்கு நன்றி. கடவுளே, என் மனதை புதுப்பிப்பதன் மூலம் என்னை மாற்றுவதற்கு நன்றி. கர்த்தாவே, உம்முடைய ஆவியை என்மேல் ஊற்றி, உம்முடைய வார்த்தையை எனக்கு வெளிப்படுத்தினதற்கு நன்றி. கர்த்தாவே, உம்முடைய தேவதூதர்கள் என் வழிகளிலெல்லாம் என்னை ஆளுகிறார்கள். உன்னுடைய விசுவாசத்திற்காக நன்றி, என் உள்ளான ஜீவ ஜீவ ஜீவ நதிகள் ஓடும். என் மனதையும் இருதயத்தையும் பிதாவின் அன்பையும், உங்கள் வழிகளையும் எல்லாவற்றையும் உறுதியையும் செலுத்துவதற்கு நன்றி. உன்னுடைய வாழ்க்கையிலும், அன்பினாலும், என் கர்த்தராகிய ராஜாவாகிய இயேசு கிறிஸ்துவின்மேல் பாய்வேன்.

கடவுள் உங்களை ஆசிர்வதிப்பாராக

ஆரோன் ஜே.பி.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: