பிசாசின் வால்வ்ஸ் அடிப்படை பேராசிரியர் ஆரோன் ஹாக்கெட் | இறையியல் | 04/13/2019

எச்சரிக்கை: இந்த தலைப்பு நியாயமற்ற வயதிற்குட்பட்ட குழந்தைகளுக்கு பொருந்தாது. இது அவர்களின் குழந்தைகளை இந்த தலைப்பை புரிந்து கொள்ள அனுமதிக்கும் பெற்றோரின் விருப்பப்படி உள்ளது. இந்த தலைப்பு கனமானதாகவும், குழப்பமடைவதாலும், பாதுகாப்பிற்காக பரிசுத்த திரித்துவத்தை நாம் பிரார்த்திக்கலாம். மேலும், மரியா மேரில் மந்தில் மூடப்பட்டிருக்கும்.

 
தீமைக்கு எதிராக ஜெபம்

நமது கடவுளின் ஆவியானவர், பிதா, குமாரன், பரிசுத்த ஆவியானவர், பரிசுத்த ஆவியானவர், என்மீது இறங்குகிறார். என்னை தூய்மைப்படுத்து, என்னை உண்டாக்கி, நீ என்னை நிரப்புங்கள், என்னைப் பயன்படுத்து. தீமையின் அனைத்து சக்திகளையும் என்னிடமிருந்து விலக்கு; அவர்களை அழித்து, நான் ஆரோக்கியமாகவும் நற்கிரியைகளைச் செய்யவும் அவர்களை அழிக்கவும்.

என்னிடமிருந்து எல்லா சாபங்களையும், சணல்களையும், மயக்கங்களையும், சூனியக்காரரையும், சூனியம், பேய்கள், தீய குணங்களையும், தீய கண்ணையும் என்னிடமிருந்து விலக்கிக் கொள்ளுங்கள். கொடூரமான தொற்றுகள், ஒடுக்குமுறைகள், உடைமைகள்;தீய மற்றும் பாவம் என்று அனைத்து; பொறாமை, துரோகம், பொறாமை; அனைத்து உடல், உளவியல், தார்மீக, ஆன்மீக மற்றும் கொடூரமான நோய்கள்; குருட்டு, ஊமையாக மற்றும் தூக்க ஆவிகள், புதிய வயது ஆவிகள், மறைந்த ஆவிகள், மத ஆவிகள், ஆண்டிகிறிஸ்ட் ஆவிகள், மற்றும் இறப்பு மற்றும் இருள் எந்த மற்ற ஆவிகள்.

சர்வவல்லமையுள்ள தேவனின் வல்லமையினால், என் இரட்சகராகிய இயேசு கிறிஸ்துவின் பெயரால், என்றென்றும் என்னை விட்டு நீங்குவதற்கும், நித்திய நித்திய ஏரிக்குள் ஒப்புவிக்கப்படுவதற்கும், நான் மீண்டும் என்னைத் தொடக்கூடாதபடி, அல்லது உலகில் வேறு எந்த உயிரினமும். ஆமென்.

 

தீய ஆவிகளுக்கு எதிராக போராட எப்படி ஒரு குறுகிய வீடியோ ஒரு இணைப்பு, இங்கே

https://www.youtube.com/watch?v=otkTVqLixk0

 

இந்த தலைப்பை நாம் பிதாவின் பெயரிலேயே தொடங்குகிறோம், குமாரனும் பரிசுத்த ஆவியும்.

சகோதரர்கள் மற்றும் சகோதரிகள், நம் 40 நாட்களின் உபவாசம் மற்றும் பிரார்த்தனை முடிவடையும் வரையில், நம்மைச் சுற்றிலும் உள்ள எதிரிகளை நாம் அறிந்திருப்போமாக. பிசாசின் பொருட்டு ஏசாயா தீர்க்கதரிசியின் எழுத்தை நாம் பார்ப்போம். “வானத்திலிருந்து மழையைப் பொழிந்தாய், ஓ நாளே! ஜாதிகளைத் தாழ்த்தினவர்களே, நீ தரையிலே விழுகிறாய். நீ உன் இருதயத்தில்: பரலோகத்துக்கு ஏறிப்போகிறேன்; தேவனுடைய நட்சத்திரங்களுக்கு மேலாக நான் என் சிங்காசனத்தை உயர்த்துவேன்; நான் தூரத்திலுள்ள சபை கூலியில் உட்கார்வேன்; நான் மேகத்தின் உயரங்களுக்கு மேலே ஏறுவேன், நான் உன்னதமானவனைப்போல ஆக்குவேன். ‘ நீயோ பாதாளத்தில் இறங்குகிறாய் . “   சாத்தான் முதலில் செராபிம் தேவதையாகப் படைக்கப்பட்டான். என் கடைசி வலைப்பதிவில் இருந்து ஏஞ்சல்ஸின் அடிப்படை கட்டமைப்பு நினைவில் இருந்தால், இந்த வரிசை முதன்மையானது சர்வ வல்லமையுள்ள கடவுளின் சிம்மாசனத்திற்கு அருகில் உள்ளது. அவர் அனைத்து ஏஞ்சல்ஸ் மிகவும் அழகாக உருவாக்கப்பட்டது. அவர் அதிகாரத்தையும் நியாயத்தையும் வழங்கினார். கடவுள் முன் தனக்கு முன்பாக விளையாடுவதால், அவர் இசையுடன் மிகவும் பரிசளித்தார் என்று ஒரு புராணமே உள்ளது. (இந்த பகுதி பொருத்தமானது, ஏனென்றால் இசை தற்போது எதிர்மறையான வழியில் இளைஞர்களை பாதிக்கும் ஒரு “கருவி” எனப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.) தேவதூதர்களைத் தோற்றுவித்தபின் தேவன் மனிதனை உருவாக்கும் திட்டத்தை அவர்களுக்கு வெளிப்படுத்தினார். கடவுளின் சாயல், மகா பரிசுத்த ஸ்தலத்தின் இரண்டாம் நபர் ஒரு மனிதனின் வடிவத்தில் வந்து, ஒரு விசேஷமான பெண்மணி, மரியாள், இயேசு கிறிஸ்துவின் தாய் எனப் படைக்கப் போகிறார் என்று.தேவதூதர்கள் மனிதரை சேவிப்பார்கள் என்று அறிவுறுத்துகிறார்கள், தேவனுடைய குமாரனை மனிதனாக ஆராதித்து, மிகவும் மனத்தாழ்மையுள்ள இந்த பெண்ணை வணங்குவார்கள். லூசிபர், யோசனையை எதிர்த்தார், “அவர் சேவிக்க மாட்டார்” என்று கடவுளிடம் கூறினார் ! கடவுள் இந்த பலவீனமான படைப்புக்கு அவர் சேவை செய்ய மாட்டார்; அவர் இயேசு கிறிஸ்துவை சேவிப்பதில்லை, இயேசுவைத் தேர்ந்தெடுக்கும் இந்த பெண்மணியை அவர் சேவிப்பதில்லை. அவர் பரலோகத்தில் மூன்றில் ஒரு பகுதியையும், கடவுளுக்கு விரோதமாக கலகம் செய்தார். கீழேயுள்ள தரவரிசையில் இருந்து ஒரு குறைந்த தூதன், செயிண்ட் மைக்கேல் இந்த கலகத்தனமான கூக்குரலை சவால் விடுத்தார், “கடவுளைப் போன்றவர் யார்?” என்று சொன்னால், முழு பிரபஞ்சத்தின் முடிவற்ற படைப்பாளரை நீங்கள் எப்படி சவால் விடுகிறீர்கள்?   அவர்கள் பரலோகத்திலிருந்து தூக்கி எறியப்பட்ட பிறகு, கடவுள் அறியப்பட்ட உலகத்தை படைத்தார், கடவுள் ஆதாம் ஏவாளை தோட்டத்தில் படைத்தபோது நம் வாழ்க்கையை ஆரம்பிக்கிறார்.   ” நம்முடைய முதல் பெற்றோரின் கீழ்ப்படியாத தேர்வுக்குப் பின்னால், பொறாமையின் குரல் மறைந்து போகிறது, கடவுளை எதிர்க்கிறது, அது அவர்களை பொறாமையிலிருந்து இறக்கும்படி செய்கிறது. வேதாகமம் மற்றும் திருச்சபையின் பாரம்பரியம் இந்த ஒரு விழுந்த தேவதை, “சாத்தான்” அல்லது “பிசாசு” என்று பார்க்க.கடவுளால் சாத்தான் முதன்முதலாக ஒரு நல்ல தேவதூதனாக இருந்ததை சர்ச் கற்றுக்கொள்கிறது: “பிசாசுக்கும் மற்ற பேய்களுமே கடவுளால் இயல்பாகவே நல்லவையாக அமைந்தன, ஆனால் அவர்கள் தங்கள் செயல்களால் தீயவர்கள் ஆனார்கள்.”

எனவே, என்ன நடந்தது என்பதை புரிந்துகொள்ள, சாத்தான் கலகக்கார தூதர்களோடு பரலோகத்திலிருந்து தூக்கி எறிந்தாலும், அவன் எல்லாவற்றையும் தன் வல்லமையையும் வல்லமையையும் காத்துக்கொள்கிறான். தேவதூதர்கள் எவ்வாறு செயல்படுகிறார்களோ அதே விதத்தில் கடவுளால் படைக்கப்பட்டது போலவே, நரகத்தின் வரிசைமுறையும் அதே வழியைத்தான் பின்பற்றுகிறது. மிகவும் சக்தி வாய்ந்த பேய்கள் விழுந்த சேரபிம் மற்றும் கேருபீம் தேவதைகள் மற்றும் குறைந்த தரவரிசை ஒரு சிறிய விழுந்த தேவதைகள். பிசாசு கடவுளை “நேசிப்பதை” விரும்புவதால், மனிதனின் வீழ்ச்சியையும், கடவுளுடைய இடத்தில் வணங்குவதையும் அவர் முயற்சித்து வருகிறார்.“வேதாகமம் இந்த தேவதூதர்களின் பாவம் பேசுகிறது. இந்த “வீழ்ச்சி” இந்த உருவாக்கப்பட்ட ஆவிகள் இலவச தேர்வு கொண்டுள்ளது, யார் தீவிரமாக மற்றும் irrevocably கடவுள் மற்றும் அவரது ஆட்சி நிராகரித்தார். நம்முடைய முதல் பெற்றோருக்கு சோதனையின் வார்த்தைகளில் அந்த கலகத்தின் பிரதிபலிப்பை நாம் காண்கிறோம்: “நீங்கள் கடவுளைப்போல் இருப்பீர்கள்.” பிசாசு “தொடக்கத்திலிருந்து பாவம் செய்திருக்கிறது”; அவர் “ஒரு பொய்யன் மற்றும் பொய்களின் தந்தை”. பிசாசு கடவுளின் படைப்பு அழிக்க ஒரு நோக்கம் இருந்தது.ஆதியாகமம் புத்தகத்திலிருந்து ஒரு பத்தியில் நீங்கள் வாசித்திருந்தால், மனிதரின் விதைகளை அழிப்பதன் மூலம், இயேசுவின் பரம்பரையைத் தடுக்க கடினமாக உழைத்து வருகிறோம். “நெஃபிலிம்களின் கடவுளின் மகன்கள் ஆண்கள் மகள்கள் உள்ள வந்தபோது, பின்னர் அந்த நாட்களில் பூமியில் இருந்த போதும், அவர்கள் குழந்தைகளை பெற்றெடுத்தார். இவை முற்காலத்தில் இருந்த பலவான்கள், புகழ்பெற்ற ஆண்கள். மனிதனின் துன்மார்க்கம் பூமியிலும் பெரியதாக இருப்பதை கர்த்தர் கண்டார்; அவருடைய இருதயத்தின் எண்ணங்களின் ஒவ்வொரு எண்ணமும் எப்போதும் தீமைதான். கர்த்தர் பூமியில் மனுஷனை உண்டாக்கினதினிமித்தம் அவன் மனஸ்தாபப்பட்டு, அவனை அவன் இருதயத்திலே விசனப்படுத்தினான். எனவே இறைவன் “நான், நான் அவர்களை செய்துவிட்டேன் என்று வருந்துகிறேன் யாருக்காக நான் தரையில், மனிதன் மற்றும் விலங்கு மற்றும் விஷயங்கள் மற்றும் காற்று பறவைகள் ஊடுருவி முகத்திலிருந்து உருவாக்கிய மனிதன் துடைத்தொழித்துவிட்டுப் வேண்டும்” என்றார்.   நோவா கர்த்தருடைய கண்களில் கிருபை பெற்றார். “  டாக்டர் டென்னிஸ் ஜி. லிண்ட்சே டி. மினி “ஜயண்ட்ஸ், ஃபாலென் ஏஞ்சல்ஸ் மற்றும் நெஃபிளிம் மீண்டும்” என்றழைக்கப்படும் ஒரு புத்தகம் உள்ளது. இந்த புத்தகத்தை வாசிப்பதை நான் மிகவும் பரிந்துரைக்கிறேன். டாக்டர் லிண்ட்சே இந்த தலைப்பில் கூறுகிறார் ஆழ்ந்த ஆராய்ச்சியில் எனது வலைப்பதிவு. மனிதனின் இரத்தம் பேய்களின் ஆவிகள் மூலம் கலக்கப்பட்டுவிட்டது ஏனெனில் சர்வ வல்லமையுள்ள தேவனாகிய கர்த்தர் வெள்ளத்தை அனுப்ப வேண்டியிருந்தது. துன்மார்க்கம் அவ்வளவு பரவலாக பரவியது, நோவா ஒரே குடும்ப வரியாக இருக்கவில்லை, அது “இந்தத் தீமையினால் சிதைக்கப்பட்டது”.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: