சாத்தானின் வால்வ்ஸ் , பாகம் 2 அடிப்படை பேராசிரியர்

எதிரி நம்மை எவ்வாறு தாக்குகிறது என்பதை உடைக்க நான் எக்ஸார்சிஸ்ட் பூசாரி சாட் ரிப்பேர்ஜரில் இருந்து ஆராய்ச்சி பயன்படுத்தினால், “பிரார்த்தனை பிரார்த்தனை” என்றழைக்கப்படும் ஒரு ஆச்சரியமான கறுப்பு புத்தகத்தை எழுதியவர் * லாயிட்டினால் * நீங்கள் இந்த புத்தகத்தை www.spiritdaily.com/bookstore வாங்க முடியும் .   ஒரு இளம் பெண், கடவுளுக்கு தன் உயிரை அர்ப்பணிக்க விரும்புகிறாள் என்று சொல்லலாம். பிசாசு எதிர்காலத்தைப் பார்க்க முடியாது, ஆனால் மனித இயல்புகளைப் புரிந்துகொள்வதால் அவர் அறிவைப் பெற்றிருப்பதால், கடவுளைச் சேவிப்பதற்காக இந்த நபரின் தனிப்பட்ட அர்ப்பணிப்பை அழிக்க இந்த உயர்மட்ட பேயை அனுப்புவார்.“தூய்மையின் ஆவி” என்பது இளைஞனைக் குழிபறிக்கும் சிறந்த பேய் ஆகும். இந்தப் பொல்லாத ஆவி இன்னொரு பேய்வை அனுப்பி, கடவுளுக்கு ஒப்புக்கொடுக்கப்பட்ட வாழ்க்கையை பயனற்றது என்று இளம் பெண்ணை ஊக்கப்படுத்துவதற்கு “துய்ப்பதன் ஆவி”.பிசாசுகள் இணைந்து செயல்படுவதன் காரணமாக, “கவர்ச்சியூட்டும் ஆவி” மற்றொரு பேய், “பாலியல் முறைகேடு ஆவி” உடன் வரக்கூடும்.நாம் பார்க்கிறபோது, ​​நாம் ” மனப்பூர்வமாக பாவங்களைச் செய்கிறோம்”, பிசாசுகளுக்கும் தீய ஆவிகளுக்கும் நம்மை அனுமதிக்கிறோம் .அது சரியான பெண்கள் மற்றும் தாய்மார்களே. நாம் பாவங்களைச் செய்யும்போது, ​​நம்மில் வாழும்படி பேய்களின் அனுமதியை நாம் கொடுக்கிறோம். இப்போது நம் “இளம் பெண்” இப்பொழுது மூன்று பேய்களால் மூழ்கடிக்கப்படுகிறாள், அவள் பாவங்களைச் செய்து பாவங்களை செய்கிறாள். இப்போது, ​​அவர் சங்கிலிகளால் பிணைக்கப்பட்டுள்ளார், இது உயிர்மீட்டிற்குள் நுழைவதற்கு இன்னும் உயர்மட்ட பேய்களுக்கு திறக்கிறது. பிசாசு இந்த ஆத்மாவை அழித்து நரகத்திற்கு இழுக்க விரும்புகிறது. அவள் நடத்தை கெட்ட பெண் பேய், ishatrஅரக்கன், முதலியன ஒரு விஷ நஞ்சை போல் தூண்டப்பட என்ற போதும், அது மிக விரைவில் அவளை பரவுகிறது. எவ்வளவு தூரம் நபர் விழுந்துவிடும், எவ்வளவு “சுதந்திர விருப்பம்” அவள் தீய ஆவி கொடுக்கும். ஒரு பெண், ஆண் குழந்தை பிறப்பதற்கு, கணவன் வேலை செய்யும் போது குழந்தைகளை வளர்த்துக் கொள்ளுதல் மற்றும் குழந்தைகளின் கல்வி ஆகியவற்றைக் கருத்தில் கொண்டு, ஒரு பெண்மணியைப் போலவே பெண்களையும் தாக்க முயலுகிறான் என்பதை நான் கவனித்தேன் . எனவே, பிசாசு வீட்டிலுள்ள ஒரு பெண்ணை ஊழல் செய்தால், அவர் குடும்பத்தை அழிக்க உள்ளே இருந்து வேலை செய்யலாம்.   விபசாரத்தில் ஈடுபடுவதன் மூலம் பிசாசு தனது மணவாழ்வில் ஒருவரை அழித்துவிடுவார். இது ஏனெனில் ஒரு திருமணமான மனிதன் தனது “திருமணம் உடன்படிக்கை” என்று அவர் கடவுளுக்கு முன்பாக சபதம் என்று உடைக்கிறது போது, “வீடு இழுத்து” ஒரு தலைமை பேய் மீது கொடுக்கப்பட்டிருக்கும் இடங்களில் வீட்டு அழிக்க 1 ஆம் பிரிவு ஆகும். பரிசுத்த சர்ச் கடவுள் மற்றும் ஆண்கள் தேர்வு. எனவே, பிசாசு மனிதர்களின் இதயங்களைக் கெடுக்க முடியுமானால், கடவுளுடைய வீட்டைக் கெடுக்கும்படி அவர் முயற்சி செய்யலாம். ஆனால் இயேசு கிறிஸ்து நற்செய்தியின் சுவிசேஷத்தில்மத்தேயு 16: 13-20- ல் உறுதியளித்தார் “இயேசு பிலிப்புச் செசரியாவின் திசைகளில் வந்தபோது , தம்முடைய சீஷர்களை நோக்கி: மனுஷகுமாரன் மனுஷர் என்ன பேசுகிறார் என்று கேட்டார்.   அதற்கு அவர்கள்: சிலர் உம்மை யோவான்ஸ்நானன் என்றும், சிலர் எலியா என்றும் , வேறு எரேமியா அல்லது தீர்க்கதரிசிகளில் ஒருவர் என்றும் சொல்லுகிறார்கள் என்றார்கள். அதற்கு அவர்: நீங்கள் யார் என்று சொல்லுகிறீர்கள் என்று கேட்டார்.   சீமோன் பேதுரு பிரதியுத்தரமாக “நீர் ஜீவனுள்ள தேவனுடைய குமாரனாகிய கிறிஸ்து உள்ளன.” இயேசு “ஆசிர்வதிக்கப்பட்ட அவனுக்குப் பிரதியுத்தரமாக நீங்கள், சைமன் பட்டி- ஜோனா! மாம்சமும் இரத்தமும் இதை உமக்கு வெளிப்படுத்தவில்லை, பரலோகத்திலிருக்கிற என் பிதா இதுவரைக்கும் உம்மை வெளிப்படுத்தியிருக்கிறதே. நான் உனக்குச் சொல்லுகிறேன், நீ பேதுருவாய் இருக்கிறாய், இந்தக் கல்லின்மேல் நான் என் சபையைக் கட்டுவேன், அதின் மரணமுண்டுகள் அதை மேற்கொள்வதில்லை. பரலோகத்தில் உங்களுக்குக் கட்டளையிடுவேன்; நீ பூமியில் பிணைக்கிற எவனும் பரலோகத்தில் கட்டப்பட்டிருப்பான்; நீ பூமியில் சொஸ்தமடைந்தால் பரலோகத்தில் தள்ளப்படுவாய். “

 

321-ல் எகிப்தின் செயிண்ட் அன்டோனிய வாழ்க்கை வாழ்ந்ததைப் பார்த்து, இந்த பிசாசு (அசுத்தமான தன்மை) மற்றும் அவனுடைய தாழ்ந்த பிசாசுகள் ஆகியோரை சந்தித்து, கடவுளை சேவிப்பதைத் தடுத்து நிறுத்த முயலுகிறான். அவர் பெண்களை, பணத்தையும் சக்தியையும் காட்ட முயன்றார். கடவுளுக்கு தியாகம் செய்வது மிகுந்த வேலையாக இருந்தது என்பதை அவர் காட்டினார். ஆனால் சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளின் கிருபை அந்தந்தியுடன் இருந்தது, அவர் கடவுளின் உயிருள்ள வார்த்தைகளுக்கு அவருடைய உடலையும் மனதையும் மன்னிப்பதற்காக “உபவாசித்து ஜெபித்தார்”. கிரேக்க தத்துவவாதிகள் இந்த புனிதமான மனிதனை அழிக்க விரும்பினர். அவர்கள் மூன்று பேய்களால் பிசாசுகளை தாக்கினர். ஏனென்றால் தந்தை அந்தோனிக்கு கடவுள்மீது ஆழமான அர்ப்பணிப்பு இருந்தது, ஆழ்ந்த பிரார்த்தனையில் இருந்ததால், இந்த தாழ்மையுள்ள சடங்குகளை வெல்ல பேய்கள் தவறிவிட்டன. கிறிஸ்துவின் உயிருள்ள வார்த்தைகளால் அவருடைய மனம் இருந்ததால், உயர்மட்ட சேனையுள்ள தேவதூதர்கள் கூட அவரை ஊடுருவிவிடவில்லை. அவருடைய ஆத்துமா பரிசுத்த ஆவியினால் நிரப்பப்பட்டு, அவருடைய ஆசை எப்பொழுதும் பிதாவாகிய தேவன் மீது கவனம் செலுத்தப்பட்டது.செயிண்ட் டோமினிக் டி குஸ்மான் தேவாலயத்திற்கு எதிராக ஒரு தீவிர மதவெறிக்கு முகம் கொடுத்தார், வேகமாக வேண்டி சென்று பிரார்த்தனை செய்ய சென்றார். இயேசு கிறிஸ்துவின் அன்பான கன்னிப்பெண்ணாகிய அருளாளர் கன்னி மேரி அவருக்குத் தோன்றி, அவரை ஒரு பிரார்த்தனை மணிகள் (ரோசரி) கொடுத்தார். இந்த எளிமையான, இன்னும் சக்திவாய்ந்த ஆயுதம், ஆல்பிஜெனியன்ஸ்மதங்களுக்கு எதிரான செயல்களை செய்பவர்களுக்கு செயிண்ட் டொமினிக் டி குஸ்மேனுக்கு வழங்கப்பட்டது . இயேசுவின் ஜெபத்தின் மூலமாக (நம்முடைய பிதாவாகிய) ஜெபத்தின் மூலம் தியானிப்பதன் மூலம் தியானிப்பவர் தியானிப்பாளராகிய காபிரியேல் ( லூக்கா 1: 26: -38 ) வணக்கத்தை மறுபடியும் மறுபடியும் மறுபடியும் புனிதப்படுத்தும் சீடர்கள் ( மத்தேயு 28: 19-20) இந்த பேய்களை எதிர்த்துப் பயன்படுத்த சிறந்த கருவியாகும். பிரார்த்தனை மற்றும் விரதம் மிகவும் முக்கியம். குறிப்பாக ஒரு பூசாரி ஒரு பேயோட்டும் செய்ய பரிசுத்த தாய் சர்ச் (பிஷப்) ஆணையம் அனுப்பப்படும் என்றால். மரபுவழி பாவங்களிலிருந்து விலகி, ஒப்புக்கொடுக்கும் போதெல்லாம், பரிசுத்த தாய் சர்ச் வழங்குவதற்கான அனைத்து மதங்களையும் பெற்றுக்கொள்வது நரகத்தின் இந்த மிருகங்களுக்கு எதிராக சிறந்த பாதுகாப்பாகும். நீங்கள் ஒரு பரிசுத்த வாழ்க்கை வாழ முயற்சி செய்தால், நீங்கள் தாக்கப்படுவீர்கள். ஆனால் அவர்களிடம் கொடுக்காதீர்கள், உங்களுடைய எல்லா துன்பங்களையும் வேதனையையும் சகித்துக் கொண்டு, நம்முடைய பாவங்களுக்காக மரித்து, மரித்த இயேசு கிறிஸ்துவுடன் சேர்ந்துகொள்ளுங்கள். டாக்டர். டென்னிஸ் ஜி. லிண்ட்சே எழுதியுள்ளபடி, இயேசுவின் சிலுவையைச் சுமக்கும் பேய்கள். கூட்டத்தாரைக் கொன்றது மட்டுமல்லாமல் , அவர் பிசாசுகளால் பரிகாசப்பட்டார். ஆயினும், அவருடைய மரணத்தின் மூலம், பிசாசின் மரணத்தையும், மரணத்தையும் அவர் நசுக்கிவிட்டார். இயேசு தம் தாயை எல்லா மக்களுக்கும் தாயாக அனுப்புகிறார். அவள் நேரத்தைத் துல்லியமாகக் காண்பித்தார், பாவங்களை விட்டு விலகுமாறு வேண்டிக்கொண்டார்; கத்தோலிக்க விசுவாசத்திற்கு மாற்றப்பட்ட செயிண்ட் ஜுவன் டியாகோ மற்றும் ஒன்பது மில்லியன் ஆஜ்டேக்கு அவர் தோன்றியபோது மெக்ஸிகோவில் பிசாசு வணக்கத்தை நசுக்குமாறு கடவுள் அவரை அனுப்பினார் .   மரியாவின் மரியாள், “ஃபியட்” அல்லது ஆமாம் கடவுளே, இந்த எளிய பெண், கடவுள் மகனாக இருந்த மெர்ஸியைக் கேட்கிறவர்களிடம் பகிர்ந்துகொள்வதற்கும், கொடுக்கிறவர்களுக்கும் கடவுளிடமிருந்து நேரடியாகக் களிப்போடு ஆசீர்வதிக்கிறார். மாற்கு 9: 17-29- ல் பிசாசுகளை எப்படி எதிர்த்துப் போராடுவது என்பதை இயேசு தம்முடைய கணக்கில் குறிப்பிடுகிறார். “அப்பொழுது ஜனக்கூட்டத்தில் ஒருவன் அவரை நோக்கி: போதகரே, ஊமையான ஒரு ஆவி பிடித்திருக்கிறது என் மகனை உம்மிடத்திற்குக் கொண்டுவந்தேன்;   அது அவனை எங்கே பிடிக்கும், அது அவனை கீழே தள்ளுகிறது; அவன் பற்களை நசுக்கி, பற்களை நனைத்து, கடுமையாய் மாறுகிறான்; அதைத் துரத்திவிடும்படி உம்முடைய சீஷரை வேண்டிக்கொண்டேன், அவர்களால் கூடாமற்போயிற்று என்றான்.   அவர் அவர்களுக்குப் பிரதியுத்தரமாக: விசுவாசமில்லாத சந்ததியே, எதுவரைக்கும் நான் உங்களோடு இருப்பேன்? எவ்வளவு நேரம் நான் உன்னுடன் தாங்குவது? அவனை என்னிடத்தில் கொண்டுவாருங்கள் என்றான். அவர்கள் பிள்ளையை அவனிடத்தில் கொண்டுவந்தார்கள்; ஆவியானவர் அவரைக் கண்டவுடனே, அந்தக் குட்டியை வெட்டினான்; அவன் தரையிலே விழுந்து, வாயில் போடுகிறான்.   இயேசு தம் தந்தையிடம், “இது எவ்வளவு காலமாக இருந்தது?” என்று கேட்டார். அதற்கு அவர், “குழந்தைப் பருவத்திலிருந்து.அது அவனை நெருப்பிலும் தண்ணீரிலும் தள்ளிப்போடுகிறது; ஆனால் நீங்கள் ஏதாவது செய்ய முடியுமானால், நம்மீது பரிவு கொண்டு எங்களுக்கு உதவி செய்யுங்கள் “என்றார். இயேசு அவரிடம்,” உங்களால் முடியுமா? எல்லாவற்றையும் விசுவாசிக்கும் அனைவருக்கும் சாத்தியம். “   உடனே பிள்ளையின் தகப்பன் சத்தமிட்டு: நான் விசுவாசிக்கிறேன்; என் அவிசுவாசத்திற்கு உதவுங்கள் என்று சொல்லி, ஜனங்கள் கூட்டமாய் ஓடிவருகிறதை இயேசு கண்டு, அந்த அசுத்த ஆவியை அதட்டி, “நீ ஊமையும் செவிடுமான ஆவி, நான் உனக்குக் கட்டளையிடுகிறேன், நீ அவனை விட்டுப் போய், அவனை ஒருபோதும் உள்ளே போகாதே” என்று சொல்லி, அழுது அழுது, அவனைக் கொன்றுபோட்டபின், அது வெளியே வந்தது; அந்தப் பிள்ளையாண்டான் சரீரத்தைப்போல இருந்தது; அவர்களில் பெரும்பாலோர், “அவர் இறந்துவிட்டார்” என்று சொன்னார்.   இயேசு அவனை கையில் பிடித்து, எழுந்து, எழுந்திருந்தான். அவர் வீட்டிற்குள் பிரவேசித்தபோது, ​​அவருடைய சீஷர்கள்: அதைத் துரத்திவிட எங்களால் ஏன் கூடாமற்போயிற்று என்று கேட்டார்கள். அவர் அவர்களை நோக்கி: இந்த வார்த்தை ஜெபத்தையல்லாமல் வேறொன்றினாலும் துளிர்ப்படாது.

 

“சாத்தானின் வல்லமை, இருப்பினும், எல்லையற்றது அல்ல. அவர் தூய ஆவி, ஆனால் இன்னும் ஒரு உயிரினம் என்று உண்மையில் இருந்து ஒரு உயிரினம், தான். கடவுளுடைய ஆட்சியை கட்டியெழுப்ப அவர் தடுக்க முடியாது. சாத்தான் உலகில் கடவுளையும் அவருடைய ராஜ்யத்தையும் கிறிஸ்து இயேசுவுக்கு எதிராக வெறுப்பவனாகவும், அவருடைய செயல்கள் பயங்கரமான காயங்களை ஏற்படுத்தும் – ஆவிக்குரிய இயல்பு மற்றும் மறைமுகமாக, ஒவ்வொரு மனிதனுக்கும் சமுதாயத்திற்கும் கூட மனிதர்கள் மற்றும் அண்டவியல் வரலாற்றை வலிமை மற்றும் மென்மையான வழிகாட்டுதலின் மூலம் தெய்வீக ஆதாரத்தால் நடவடிக்கை அனுமதிக்கப்படுகிறது. “கடவுள் எல்லாவற்றிலும் தம்மை நேசிக்கிறவர்களுடனே எல்லாவற்றையும் நன்மைக்கு உண்டாக்குகிறதென்று அறிந்திருக்கிறோம்” என்று ஒரு பெரிய மர்மம் உள்ளது. தேவன் தேவன், அவரைவிட சக்திவாய்ந்தவர் இல்லை, பிசாசும் அவருடைய ” ஓநாய்கள் “உலகின் முடிவில் நொறுக்கப்பட்டன, நியாயந்தீர்க்கப்பட்டு, தண்டனைக்கு உட்படுத்தப்படும்.அந்த நேரத்தில் தீய மிருகம் சுருக்கமாக இருக்கிறது, எனவே, இந்த நேரத்தில், நீங்கள் தொந்தரவு செய்யப்படுவீர்கள். நரகத்தின் குழப்பங்களுக்குள் பலர் இந்த பொய்யான தலைவனைப் பின்பற்றுகிறார்கள், அவர் செல்வத்தையும், மகிமையையும், வல்லமையையும் அவர்களுக்கு வாக்களிக்கிறார், ஆனால் அவர் ஒரு ஏமாற்றுக்காரர், பிசாசினால் அடைபட்ட அல்லது ஒடுக்கப்படுவதைத் தவிர்ப்பது எப்படி? டி, எந்த மாந்திரீகத்தில் மயக்கங்கள் பங்கேற்க இரத்த தியாகங்கள் அல்லது சாத்தான் இரத்தத்தால் உறுதிமொழி உங்களை வழங்குவதில்லை. orgies பேய்கள் பாகாலையும் இஸ்தார்நம்மை அர்ப்பணிக்க உள்ளன, பாலியல் சடங்கு எல்லாம் வல்ல தேவனுடைய ஏளனமாக செய்யப்படுகின்றன. ஆபாசப்படம் உன்னைத் திறந்து விரைவான வழி பேய்கள் (ஆண் அல்லது பெண்) ஏன்? மென்மையான ஆபாச போது அல்ல போதும், “ஆன்மாவின் கடினமான வடிவங்களை” ஆராய நீங்கள் விரும்பும் இருண்ட நபர்களால் உங்கள் ஆத்துமா சிதைந்துள்ளது. மருந்துகள் செய்ய வேண்டாம். அவர்களைஅடிமையாக்குவதற்கு ஒரு எழுத்துப்பிழை அவர்களுக்கு உள்ளது . எந்த வடிவத்திலோ அல்லது வடிவிலோ தீயவற்றைக் காணாதீர்கள். ஒரே ஒரு போதனைகளினாலேயே, பரிசுத்த மற்றும் திருத்தூதர் திருச்சபை ஒன்று இரட்சிக்கப்பட முடியும். எதிரிகளை எதிர்த்துப் போராட தேவையான கருவிகள் மற்றும் ஆயுதங்களை இயேசு கிறிஸ்துவே கொடுத்தார். அழிந்துபோகும் பாவங்களை விட்டு விலகுங்கள், ஒப்புக்கொள்கிறேன், பரிசுத்த நற்கருணை பெற்று பரிசுத்த பைபிள் வாசிக்கவும். வேகமாக மற்றும் பிரார்த்தனை, வேகமாக மற்றும் பிரார்த்தனை. உங்கள் சரீரங்களை அடக்கி, கடவுளுடைய பரிசுத்த வார்த்தையிலும் கடவுளுடைய இரக்கத்தின் மீதும் உங்கள் மனதை உணருங்கள், நீங்கள் உங்கள் இரட்சிப்பை நோக்கிச் செய்வீர்கள். இந்த தலைப்பு மிகவும் கடுமையானது என்பதால்,

ஒரு ஆன்மீக பீடத்தில் பிரார்த்தனை

அன்புள்ள கர்த்தராகிய இயேசுவே, என் வாழ்வில் உங்கள் விருப்பத்திற்கு நான் சமர்ப்பிக்காத எல்லா காலங்களுக்கும் என்னை மன்னித்துவிடுங்கள். என் பாவ காரியங்களுக்காகவும், எதிரிகளோடு உடன்படிக்கை செய்து, பிசாசின் பொய்களை நம்புவதற்காகவும் என்னை மன்னித்துவிடுங்கள். இயேசுவே, இப்போது நான் உம்மை என் ஆண்டவராக்குகிறேன். இப்போது நான் பகைவனோடு செய்த ஒவ்வொரு உடன்படிக்கையும் உடைக்கிறேன்.

கர்த்தராகிய இயேசுவே, தேவதூதர்களை அனுப்பவும், பாதாளம் அனைத்தையும் பிசாசுகளையும், அவற்றின் பொய்களையும் நான் நம்பினேன். நானும் என்னுடனும் என்னைக் காப்பாற்றுங்கள், உங்கள் இரத்தம், கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்துவுடன் அதை மூடிமறைக்க வேண்டும் என்று நான் இப்போது உங்களிடம் கேட்கிறேன்.

நான் இப்போது முழு கவசத்தை அணிந்து, நீ என்னை சுத்தப்படுத்தி, உடல், மனதை, ஆத்துமா, ஆவி, உன் இரத்தம், கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்து ஆகியவற்றை மூடு என்று கேட்கிறேன்.தயவுசெய்து உங்கள் தேவதூதர் படையினர் பிணைக்கப்பட்டு, அனைத்து பேய்களையும், அவற்றின் சாதனங்களையும், அவற்றின் எல்லா சக்தியையும் இந்த பாதுகாப்பான ஹெட்ஜ்ஸிலிருந்து அகற்றிவிட்டு, பாதாளத்திற்கு அனுப்பி வைக்கவும்.

தயவுசெய்து உங்கள் தேவதூதர்கள் என்னை எதிர்த்துப் பேய்கள், இரகசியங்கள், சூனியக்காட்சிகள் அனைத்தையும் அழிக்க வேண்டும். தயவுசெய்து உங்கள் தேவதூதர்கள் என்னைக் காத்து நிற்கவும், எதிரிகளின் தாக்குதல்களிலிருந்து என்னைக் காப்பாற்றவும். இயேசுவின் பெயரில், என்னைச் சுற்றி ஒரு பாதுகாப்பற்ற கவசத்தை நிறுவுவதற்கு நன்றி. ஆமென்.

கடவுள் உங்களை ஆசிர்வதிப்பாராக,

ஆரோன் ஜே.பி.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: