ਸ਼ੈਤਾਨ ਦੇ ਵਾਲਵਾਂ ਬੇਮਿਸਾਲ ਡੈਮੋਨੀਲਾ ਹਾਰੂਨ ਹੈਕੇਟ | ਧਰਮ ਸ਼ਾਸਤਰ | 04/13/2019

ਚੇਤਾਵਨੀ: ਇਹ ਵਿਸ਼ਾ ਤਰਕ ਦੇ ਉਮਰ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਇਹ ਮਾਪਿਆਂ ਦੇ ਅਖ਼ਤਿਆਰ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਨੂੰ ਸਮਝਣ. ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਵਿਸ਼ੇ ਭਾਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਆਓ ਅਸੀਂ ਪਵਿੱਤਰ ਤ੍ਰਿਏਕ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਮਰਿਯਮ ਦੇ ਮੰਤਵ ਦੁਆਰਾ ਢੱਕ ਲਵਾਂਗੇ.

 
ਬੁਰਾਈ ਵਿਰੁੱਧ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ

ਸਾਡੇ ਪਰਮਾਤਮਾ, ਪਿਤਾ, ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਵਿੱਤਰ ਤ੍ਰਿਏਕ ਦੀ ਆਤਮਾ ਮੇਰੇ ਉੱਤੇ ਉਤਾਰਦੀ ਹੈ. ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੈਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਕਰੋ, ਮੈਨੂੰ ਢਾਲੋ, ਮੈਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਭਰ ਦਿਓ, ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਵਰਤੋ. ਮੇਰੇ ਕੋਲੋਂ ਬਦੀ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਤਾਕਤਾਂ ਕੱਢ ਦਿਓ; ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਦਿਓ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਦਿਉ ਤਾਂ ਜੋ ਮੈਂ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹੋ ਸਕਾਂ ਅਤੇ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਾਂ.

ਮੈਨੂੰ ਸਾਰੇ ਸਰਾਪਾਂ, ਹੇਕਸੀਸ, ਮੰਤਰ, ਜਾਦੂਗ੍ਰਾਫ, ਕਾਲਾ ਜਾਦੂ, ਭਿਆਨਕ ਕੰਮ, ਨਫ਼ਰਤ ਅਤੇ ਬੁਰੀ ਅੱਖ ਵਿੱਚੋਂ ਕੱਢ ਦਿਓ. ਡਾਇਬੋਲਿਕ ਅਨਪੜ੍ਹ, ਜ਼ੁਲਮ, ਸੰਪਤੀ; ਜੋ ਕੁਝ ਬੁਰਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਾਪੀ ਹੈ; ਈਰਖਾ, ਧੋਖੇਬਾਜ਼ੀ, ਈਰਖਾ; ਸਾਰੇ ਸਰੀਰਕ, ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕ, ਨੈਤਿਕ, ਰੂਹਾਨੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਇਰੀ ਬਿਮਾਰੀਆਂ; ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਲਾਲ ਭੂਤ, ਬੋਲ਼ੇ, ਬੂੰਦ, ਅੰਨ੍ਹੇ, ਚੁੱਪ ਅਤੇ ਸੁੱਤੇ ਆਤਮਾ, ਨਵ-ਉਮਰ ਦੀ ਆਤਮਾ, ਜਾਦੂਗਰੀ ਆਤਮਾ, ਧਾਰਮਿਕ ਆਤਮਾ, ਦੁਸ਼ਮਣ ਆਤਮਾ, ਅਤੇ ਮੌਤ ਅਤੇ ਹਨੇਰੇ ਦੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਆਤਮਾ.

ਮੈਂ ਸਰਬ ਸ਼ਕਤੀਮਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਮੇਰੇ ਮੁਕਤੀਦਾਤਾ ਦੇ ਹੁਕਮ ਦੁਆਰਾ ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਹੁਕਮ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ – ਮੈਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਛੱਡਣ ਅਤੇ ਅੱਗ ਦੀ ਸਦੀਵੀ ਝੀਲ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਕਦੇ ਵੀ ਮੈਨੂੰ ਛੂਹ ਨਾ ਸਕਣ. ਜਾਂ ਸਾਰੇ ਸੰਸਾਰ ਵਿਚ ਕੋਈ ਹੋਰ ਪ੍ਰਾਣੀ. ਆਮੀਨ

 

ਇਹ ਇੱਕ ਲਿੰਕ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਬਰੀ ਆਤਮਾਾਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਲੜਨ ਲਈ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਵੀਡੀਓ ਹੈ

https://www.youtube.com/watch?v=otkTVqLixk0

 

ਅਸੀਂ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਨੂੰ ਪਿਤਾ, ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਵਿਚ ਅਰੰਭ ਕਰਦੇ ਹਾਂ.

ਭਰਾਵੋ ਅਤੇ ਭੈਣੋ, ਜਿਉਂ ਜਿਉਂ ਅਸੀਂ 40 ਦਿਨ ਅਤੇ ਅਨਾਜ ਦੇ ਅੰਤ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ, ਆਓ ਆਪਾਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਬਣੀਏ. ਅਸੀਂ ਸ਼ੈਤਾਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਨਬੀ ਯਸਾਯਾਹ ਦੇ ਲਿਖਤ ਨੂੰ ਵੇਖਾਂਗੇ. “ਤੂੰ ਅਕਾਸ਼ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਡਿੱਗ ਪਿਆ ਹੈਂ, ਹੇ ਡਾਰ ਦਾ ਦਿਨ, ਡਾਨ ਦੇ ਪੁੱਤਰ! ਤੂੰ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਵੱਢਿਆ ਜਾਵੇਂਗਾ, ਤੂੰ ਕੌਮਾਂ ਨੂੰ ਨੀਵਾਂ ਕੀਤਾ. ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਖਿਆ ਸੀ, ‘ਮੈਂ ਆਕਾਸ਼ ਵੱਲ ਜਾਵਾਂਗਾ. ਮੈਂ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਤਾਰਿਆਂ ਤੋਂ ਉੱਚਾ ਹੋਵਾਂਗਾ. ਮੈਂ ਦੂਰ ਉੱਤਰ ਵਿੱਚ ਅਸੈਂਬਲੀ ਦੇ ਪਰਬਤ ਉੱਤੇ ਬੈਠਾਂਗਾ. ਮੈਂ ਬੱਦਲਾਂ ਦੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ਤੋਂ ਉੱਚਾ ਜਾਵਾਂਗਾ, ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਤ ਮਹਾਨ ਬਣਾ ਦਿਆਂਗਾ. ਪਰ ਤੂੰ ਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬ ਕੇ ਡਿੱਗਿਆ . “   ਸ਼ੈਤਾਨ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਸਰਾਫੀਮ ਦੂਤ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ. ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਛਲੇ ਬਲੌਗ ਦੇ ਏਂਜਲਸ ਦੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਰੈਂਕ ਉਸ ਪਹਿਲੇ ਦਰਜੇ ਦਾ ਹੈ ਜੋ ਸਰਵ ਸ਼ਕਤੀਮਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਗੱਦੀ ਦੇ ਨੇੜੇ ਹੈ. ਉਸ ਨੇ ਸਾਰੇ ਦੂਤ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸੁੰਦਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ. ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਤਰਕਸ਼ੀਲਤਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ. ਇਕ ਮਹਾਨ ਰਚਨਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸੰਗੀਤ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਖੇਡਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ. (ਇਹ ਹਿੱਸਾ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਸੰਗੀਤ ਨੂੰ ਹੁਣ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ “ਸਾਧਨ” ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ.) ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਮੇਸ਼ਰ ਨੇ ਸਵਰਗ ਦੇ ਦੂਤਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਤਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਮਨੁੱਖ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕ, ਕਿ ਅੱਤ ਪਵਿੱਤਰ ਤ੍ਰਿਏਕ ਦਾ ਦੂਜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਖਾਸ ਔਰਤ, ਮਰਿਯਮ, ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਦੀ ਮਾਤਾ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ. ਦੂਤਾਂ ਨੂੰ ਹਿਦਾਇਤ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨਗੀਆਂ, ਪ੍ਰਮੇਸ਼ਰ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਉਪਾਸਨਾ ਕਰੇਗਾ, ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨਿਮਰ ਔਰਤ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰੇਗਾ. Lucifer, ਇਸ ਵਿਚਾਰ ‘ਤੇ ਬਗ਼ਾਵਤ ਅਤੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਉਹ ਸੇਵਾ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ”! ਉਹ ਪਰਮੇਸ਼ਰ ਦੀ ਇਸ ਕਮਜ਼ੋਰ ਸਿਰਜਨਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ; ਉਹ ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਦੀ ਸੇਵਾ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ਔਰਤ ਦੀ ਸੇਵਾ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਜਿਸਨੂੰ ਯਿਸੂ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਸੀ. ਉਹ ਸਵਰਗ ਦੇ ਇਕ ਤਿਹਾਈ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਦਿਵਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਬਗਾਵਤ ਕੀਤੀ. ਹੇਠਲੇ ਦਰਜੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਛੋਟੇ ਦੂਤ, ਸੇਂਟ ਮਾਈਕਲ ਨੇ ਇਸ ਬਾਗ਼ੀ ਰੋਸ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, “ਕੌਣ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਵਰਗਾ ਹੈ?” ਭਾਵ, ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੇ ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਦੇ ਅਨੰਤ ਸਿਰਜਣਹਾਰ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਕਿਵੇਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ?   ਜਦੋਂ ਉਹ ਸਵਰਗ ਵਿਚੋਂ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਅਥਾਹ ਕੁੰਡ ਵਿਚ ਭੇਜੇ ਗਏ ਤਾਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਜਾਣਿਆ-ਪਛਾਣਿਆ ਸੰਸਾਰ ਬਣਾਇਆ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਬਾਗ਼ ਵਿਚ ਆਦਮ ਅਤੇ ਹੱਵਾਹ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਰੰਭ ਕਰਦੇ ਹਾਂ.   ” ਸਾਡੇ ਪਹਿਲੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਅਣਆਗਿਆਕਾਰੀ ਦੀ ਚੋਣ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਉੱਚੀ ਆਵਾਜ਼ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਈਰਖਾ ਤੋਂ ਮੌਤ ਵਿਚ ਫਸ ਜਾਂਦੇ ਹਨ. ਪੋਥੀ ਅਤੇ ਚਰਚ ਦੀ ਪਰੰਪਰਾ ਇਸ ਨੂੰ “ਸ਼ੈਤਾਨ” ਜਾਂ “ਸ਼ੈਤਾਨ” ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ. ਚਰਚ ਸਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸ਼ਤਾਨ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਦੂਤ ਸੀ ਜੋ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ: “ਸ਼ੈਤਾਨ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਭੂਤਾਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਹੀ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੁਆਰਾ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ਤੇ ਚੰਗੇ ਬਣਾਏ ਗਏ ਸਨ, ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਹੀ ਕਰਮਾਂ ਕਰਕੇ ਦੁਸ਼ਟ ਹੋ ਗਏ.”

ਇਸ ਲਈ, ਇਹ ਸਮਝਣ ਲਈ ਕਿ ਕੀ ਹੋਇਆ, ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਸ਼ਤਾਨੀ ਬਗਾਵਤੀ ਦੂਤਾਂ ਨਾਲ ਸਵਰਗ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਦਾ ਹੈ. ਠੀਕ ਜਿਵੇਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੁਆਰਾ ਇਸੇ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਜਿਵੇਂ ਦੂਤ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ, ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਰਕ ਦੀ ਲੜੀ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੱਲਦੀ ਹੈ. ਹੋਰ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਭੂਤ ਡਿੱਗ ਗਏ ਸਰਾਫੀਮ ਅਤੇ ਕਰੂਬੀ ਦੂਤ ਹਨ ਅਤੇ ਹੇਠਲੇ ਰੈਂਕਿੰਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਾਬਾਲਗ ਡਿੱਗ ਰਹੀਆਂ ਦੂਤ ਹਨ. ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ੈਤਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ “ਦੀ ਨਕਲ” ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਡਿੱਗਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰਦਾ ਹੈ. “ਪੋਥੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੂਤਾਂ ਦੇ ਪਾਪ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੀ ਹੈ. ਇਹ “ਪਤਝੜ” ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਪੈਦਾ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਰੂਹਾਂ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦ ਚੋਣ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ, ਜੋ ਪਰਮਾਤਮਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਰਾਜ ਨੂੰ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ਤੇ ਰੱਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ. ਸਾਡੇ ਪਹਿਲੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਸ਼ੈਤਾਨ ਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿਚ ਇਸ ਬਗਾਵਤ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ: “ਤੁਸੀਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਵਰਗੇ ਹੋਵੋਗੇ.” ਸ਼ੈਤਾਨ “ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਪਾਪ ਕੀਤਾ ਹੈ”;ਉਹ “ਝੂਠਾ ਅਤੇ ਝੂਠ ਦਾ ਪਤੰਦਰ” ਹੈ. ਸ਼ੈਤਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਰਚਨਾ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰਨ ਦੇ ਮਿਸ਼ਨ ‘ਤੇ ਸੀ. ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਉਤਪਤ ਦੀ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਬਿੰਦੂ ਪੜ੍ਹਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਦੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਬੁਰਾਈ ਆਦਮੀ ਦੀ ਅੰਸ ਨੂੰ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਕੇ ਯਿਸੂ ਦੀ ਵੰਸ਼ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ. “ਉਹ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਨੈਫ਼ਲਿਮ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਸਨ, ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ , ਜਦੋਂ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਆਦਮੀਆਂ ਦੀਆਂ ਧੀਆਂ ਕੋਲ ਆਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ. ਇਹ ਉਹ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਆਦਮੀ ਸਨ ਜੋ ਬੁੱਢੇ ਹੋਏ ਸਨ, ਜੋ ਕਿ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸਨ. ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਆਦਮੀ ਦੀ ਬੁਰਾਈ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਮਹਾਨ ਸੀ, ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦਿਲ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਹਰ ਕਲਪਨਾ ਲਗਾਤਾਰ ਇੱਕਦਮ ਬਦੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ. ਅਤੇ ਪ੍ਰਭੂ ਨੂੰ ਅਫਸੋਸ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸ ਨੇ ਉਸਦੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਉਦਾਸ ਕਰ ਦਿੱਤਾ. ਇਸ ਲਈ ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਆਖਿਆ, “ਮੈਂ ਉਸ ਆਦਮੀ ਨੂੰ, ਜਿਸਨੂੰ ਮੈਂ ਜ਼ਮੀਨ, ਆਦਮੀ ਅਤੇ ਜਾਨਵਰ ਤੋਂ ਬਣਾਇਆ ਹੈ, ਅਤੇ ਚੀਜਾਂ ਅਤੇ ਪੰਛੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਦਿਆਂਗਾ, ਕਿਉਂ ਜੋ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਹੈ.”   ਪਰ ਨੂਹ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭੂ ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰਾਂ ਵਿਚ ਚੰਗਾ ਮਿਲਿਆ. “   ਇਕ ਪੁਸਤਕ ਹੈ ਜੋ ਡਨੋਮੌਲੋਜੀ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਨੂੰ ਡਾ. ਡੇਨਿਸ ਜੀ. ਲਿੰਡਸੇ ਡੀ. ਮੈਨ ਨੇ “ਜਾਇੰਟਸ, ਫਲੇਨ ਏਂਜਸ ਐਂਡ ਦੀ ਰਿਟਰਨ ਆਫ ਨੈਫ਼ਿਲਿਮ” , ਦੁਆਰਾ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝਾਉਂਦੀ ਹੈ. ਮੈਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਕੋਈ ਵੀ ਇਨਸਾਫ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਡਬਲ ਰਿਸਰਚ ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਮੇਰੀ ਬਲਾਗ ਡਾ. ਲਿੰਡਸੇ ਨੇ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ’ ਤੇ ਕਿਹਾ. ਸਰਬ ਸ਼ਕਤੀਮਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਹੜ੍ਹ ਭੇਜਣਾ ਪਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਮਨੁੱਖ ਦਾ ਲਹੂ ਭੂਤਾਂ ਦੇ ਰੂਹਾਂ ਨਾਲ ਰਲਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਦੁਸ਼ਟਤਾ ਇੰਨੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਫੈਲੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਨੂਹ ਇਕੋ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਸੀ ਜੋ “ਇਸ ਬਦੀ ਦੁਆਰਾ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਸੀ.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: