ਸ਼ਤਾਨ ਦੇ ਬਘਿਆੜ, ਭਾਗ 2 ਮੁੱਢਲੀ Demonology

ਦੁਸ਼ਮਣ ਸਾਡੇ ‘ਤੇ ਕਿਵੇਂ ਹਮਲਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਨੂੰ ਤੋੜਨ ਲਈ, ਮੈਂ ਐਕਸੋਸਟਿਸਟ ਪਾਇਸਟ ਚੈਡ ਰੈਪਰਗਰ ਤੋਂ ਖੋਜ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਾਂਗਾ, ਜਿਸ ਨੇ’ ਡੈਲੀਵੇਰੇਂਸ ਦੀ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ‘ਨਾਮਕ ਇੱਕ ਹੈਰਾਨਕੁੰਨ ਕਿਤਾਬ ਲਿਖੀ ਸੀ * ਜਿਸ ਨਾਲ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ * ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਕਿਤਾਬ ਨੂੰ www.spiritdaily.com/bookstore ‘ ਤੇ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ .   ਆਓ ਅਸੀਂ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਔਰਤ ਹੈ, ਜੋ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ.ਸ਼ੈਤਾਨ ਭਵਿਖ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦਾ, ਪਰ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੁਨਿਆਦ ਦੇ ਪੱਧਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨੁੱਖੀ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਇਸ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਭੂਤ ਨੂੰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਪ੍ਰਤੀਬੱਧਤਾ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜ ਦੇਵੇਗਾ. “ਅਪਵਿੱਤਰਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ” ਉੱਪਰਲੇ ਭੂਤ ਨੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਫਿਰ ਇਸ ਦੁਸ਼ਟ ਦੂਤ ਨੇ ਇਕ ਹੋਰ ਭੂਤ ਭੇਜੇ, “ਲੁਕਾਉਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ” ਨੂੰ ਜਵਾਨ ਔਰਤ ਨੂੰ ਭਰਮਾਉਣ ਲਈ, ਜੋ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਨਿਕੰਮਾ ਹੈ.ਕਿਉਂਕਿ ਭੂਤ ਤੈਸੇਮ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, “ਧੋਖੇਬਾਜ਼” ਇਕ ਹੋਰ ਦੁਸ਼ਟ ਦੂਤ, “ਹਰਾਮਕਾਰੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ” ਨਾਲ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਦੇ ਹੋ, ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ” ਇੱਛਾ ਨਾਲ ਪਾਪ ਕਰਦੇ ਹਾਂ”, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਦੁਸ਼ਟ ਦੂਤਾਂ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਸਰਣ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜੋ ਸਾਨੂੰ ਚੇਨ ਚੜਾਈਏ . ਇਹ ਸਹੀ ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ ਜਮਾਤੀਆਂ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਪਾਪ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਭੂਤਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਲਈ “ਆਗਿਆ” ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ. ਹੁਣ ਸਾਡੀ “ਜਵਾਨ ਔਰਤ” ਨੂੰ ਹੁਣ ਤਿੰਨ ਭੂਤਾਂ ਦੁਆਰਾ ਭਰਮਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਉਹ ਫਿਰ ਪਾਪ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਭਚਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਹੁਣ, ਉਹ ਜੰਜੀਰ ਵਿੱਚ ਬੰਨ੍ਹੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਉੱਚ ਦਰਜੇ ਦੇ ਭੂਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਲਈ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਜਾਂਦੇ ਹਨ. ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ੈਤਾਨ ਇਸ ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਨਰਕ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਉਹ ਈਜੈਬੇਲ ਦੇ ਭੂਤ, ਈਸਟਰ ਦੇ ਭੂਤ , ਆਦਿ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਜ਼ਹਿਰੀ ਜ਼ਹਿਰ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਇਹ ਉਸਦੇ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਫੈਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿੰਨੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਇਹ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਨੂੰ “ਮੁਫ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ” ਕਿੰਨੀ ਕੁ ਕੁਰਬਾਨੀ ਦਿੱਤੀ. ਕੀ ਮੈਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਉਹ ਸ਼ੈਤਾਨ ਰੁਝਾਨ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਘਰ ਦੇ, ਜਦ ਪਤੀ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਇੱਕ ਪੁਰਸ਼ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਬਹੁਤ ਤੌਰ ਮਹਿਲਾ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਕਿ ਇੱਕ ਔਰਤ ਹੈ, ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਲਈ, ਜੇਕਰ ਸ਼ੈਤਾਨ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੂੰ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰਨ ਲਈ ਅੰਦਰੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ.   ਵਿਭਚਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਪਰਤਾਉਣ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੈਤਾਨ ਆਪਣੀ ਵਿਆਹੁਤਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ. ਇਹ ਇਕ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰਨ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ “ਵਿਆਹ ਦੇ ਨੇਮ” ਨੂੰ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜੋ ਉਸਨੇ ਪ੍ਰਮੇਸ਼ਰ ਦੇ ਅੱਗੇ ਸੌਂਪਿਆ ਸੀ, ਤਾਂ “ਘਰ ਦੀ ਵਾੜ” ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਭੂਤ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪਵਿੱਤਰ ਚਰਚ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨੁੱਖਾਂ ਦੁਆਰਾ ਚੁਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਲਈ, ਜੇ ਸ਼ੈਤਾਨ ਮਨੁੱਖਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਨੂੰ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਫਿਰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਘਰ ਨੂੰ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਪਰ ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਨੇ ਇੰਜੀਲਿਸਟ ਮੈਥਿਊ 16: 13-20 ਦੀ ਇੰਜੀਲ ਵਿਚ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ ਲੋਕ ਆਖਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਮਨੁੱਖ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਕੀ “ਹੁਣ ਜਦ ਯਿਸੂ Caesare’a ਫ਼ਿਲਿੱਪੀ ਦੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ, ਉਹ, ਉਸਦੇ ਚੇਲੇ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ,”? “   ਉਹ ਬੋਲੇ, “ਕੋਈ ਤਾਂ ਯੂਹੰਨਾ ਬਪਤਿਸਮਾ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੋਈ ਏਲੀਯਾਹ ਅਤੇ ਕੋਈ ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਜਾਂ ਨਬੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਬੋਲਦਾ .” ਤਾਂ ਯਿਸੂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ, “ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮੈਂ ਕੌਣ ਹਾਂ?”   ਸ਼ਮਊਨ ਪਤਰਸ ਨੇ ਉੱਤਰ ਦਿੱਤਾ, “ਤੂੰ ਮਸੀਹ ਹੈ, ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਹੈ.” ਯਿਸੂ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, “ਤੂੰ ਧੰਨ ਹੈ, ਸ਼ਮਊਨ Bar- Jona! ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਗੱਲ ਤੈਨੂੰ ਮਨੁੱਖ ਦੁਆਰਾ ਨਹੀਂ ਪ੍ਰਗਟਾਈ ਗਈ ਸਗੋਂ ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਕਿ ਸਵਰਗ ਵਿੱਚ ਹੈ. ਅਤੇ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਖਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੂੰ ਪਤਰਸ ਹੈਂ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਕਲੀਸਿਯਾ ਇਸ ਚੱਟਾਨ ਉੱਪਰ ਬਨਾਵਾਂਗਾ. ਮੌਤ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਕਦੀ ਵੀ ਮੇਰੀ ਕਲੀਸਿਯਾ ਨੂੰ ਹਰਾਉਣ ਦੇ ਕਾਬਿਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ.ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਵਰਗ ਦੇ ਰਾਜ ਦੀਆਂ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦੇਵਾਂਗਾ. ਜੋ ਨਿਆਂ ਤੂੰ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਕਰੇਂਗਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਨਿਆਂ ਹੋਵੇਗਾ. ਜਿਸ ਮੁਆਫ਼ੀ ਦਾ ਇਕਰਾਰ ਤੂੰ ਧਰਤੀ ਤੇ ਕਰੇਂਗਾ ਉਹ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਮਾਫ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ. “

 

ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਕਿ 321 ਈਸਵੀ ਵਿੱਚ ਮਿਸਰ ਦੇ ਸੈਂਟਰ ਐਂਥੋਨੀ ਦਾ ਜੀਵਨ, ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਕੁਰਬਾਨੀ (ਅਪਵਿੱਤਰਤਾ) ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਹੇਠਲੇ ਦਰਜੇ ਦੇ ਭੂਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ. ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਔਰਤਾਂ, ਪੈਸਾ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀ ਦਿਖਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦਿਖਾਇਆ ਕਿ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਬਲੀ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਕੰਮ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਜੀਵਨ ਬੋਰਿੰਗ ਹੈ ਪਰ ਸਰਬਸ਼ਕਤੀਮਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਐਂਥਨੀ ਨਾਲ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਜੀਵਣ ਦੇ ਲਿਹਾਜਿਆਂ ਨੂੰ ਮੋਟਾ ਕਰਨ ਲਈ “ਵਰਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕੀਤੀ”. ਯੂਨਾਨੀ ਫ਼ਿਲਾਸਫ਼ਰ ਇਸ ਪਵਿੱਤਰ ਆਦਮੀ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਉੱਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਲਈ ਭੂਤ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਲਹਿਰਾਂ ਨੂੰ ਜਗਾਇਆ. ਕਿਉਂਕਿ ਪਿਤਾ ਐਂਥੋਨੀ ਦੀ ਰੱਬ ਪ੍ਰਤੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਡੂੰਘੀ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਵਿਚ ਸੀ, ਦੁਸ਼ਟ ਦੂਤ ਇਸ ਨਿਮਰ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਨੂੰ ਹਰਾਉਣ ਵਿਚ ਅਸਫਲ ਹੋਏ. ਸਰਾਫੀਮ ਦੂਤਾਂ ਵੀ ਉੱਚੇ ਰੁਤਬੇ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਡਿੱਗ ਸਕਦੇ ਸਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨ ਮਸੀਹ ਦੇ ਜੀਉਂਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ‘ਤੇ ਸੀ. ਉਸ ਦੀ ਆਤਮਾ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਨਾਲ ਭਰ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਪਿਤਾ ਪਰਮੇਸ਼ਰ ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦੀ ਸੀ. ਸੇਂਟ ਡੋਮਿਨਿਕ ਡੀ ਗੁਜ਼ਮੈਨ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਚਰਚ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਗੰਭੀਰ ਪਾਪਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਉਹ ਫਾਸਟ ਵਿੱਚ ਜੰਗਲ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕੀਤੀ. ਧੰਨ ਵਰਲਡ ਮੈਰੀ, ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਦੀ ਪਿਆਰੀ ਮਾਤਾ, ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦਰਸਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਦੇ ਮੋਢਿਆਂ (ਦਾ ਰਾਜ਼) ਦਾ ਇੱਕ ਸੈੱਟ ਦਿੱਤਾ. ਇਹ ਸਧਾਰਨ, ਪਰ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹਥਿਆਰ ਸੇਂਟ ਡੋਮਿਨਿਕ ਡੀ ਗੁਜ਼ਮੈਨ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਬੀਬੀਜੀਨਸਿਆਂ ਦੀ ਹਕੂਮਤ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਸਕਣ . ਮਸੀਹ ਦੀ ਜਨੂੰਨ ‘ਤੇ ਸਿਮਰਨ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਯਿਸੂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਦੁਆਰਾ (ਸਾਡਾ ਪਿਤਾ), ਮਹਾਂ ਦੂਤ ਗੈਬਰੀਏਲ ( ਲੂਕਾ 1: 26: -38 ) ਦੀ ਉਸਤਤ ਦੁਹਰਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਵਿੱਤਰ ਤ੍ਰਿਏਕ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਮਹਿਮਾ ਚੇਲੇ ( ਮੱਤੀ 28: 19-20) ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੁਸ਼ਟ ਦੂਤਾਂ ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸੰਦ ਹਨ.ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰਨੀ ਅਤੇ ਵਰਤ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ. ਖ਼ਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੇ ਇਕ ਪਾਦਰੀ ਪਵਿੱਤ੍ਰ ਮਦਰ ਗਵਰ ਦੇ ਅਥਾਰਟੀ (ਬਿਸ਼ਪ) ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਤਵਾਦ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਮਰੇ ਹੋਏ ਪਾਪਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਅਤੇ ਇਕਬਾਲੀਆ ਹੋ ਜਾਣ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਮਾਤਾ ਚਰਚ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਪਵਿੱਤਰ ਪਾਤਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਨਰਕ ਦੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਰੱਖਿਆ ਹੈ. ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪਵਿੱਤਰ ਜੀਵਨ ਜਿਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ. ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਝੁਕਾਅ ਨਾ ਦਿਓ, ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖਾਂ ਅਤੇ ਤਸੀਹਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਰਪਣ ਕਰੋ ਅਤੇ ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ, ਜਿਹੜੇ ਸਾਡੇ ਪਾਪਾਂ ਲਈ ਦੁੱਖ ਭੋਗ ਰਹੇ ਅਤੇ ਮਰ ਗਏ ਡਾ. ਡੈਨਸ ਜੀ. ਲੀਡਸੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਧਾਰਮਿਕ ਗ੍ਰੰਥ ਦਾ ਨਿੱਜੀ ਖ਼ਾਕਾ, ਭੂਤ, ਜੋ ਕਿ ਯਿਸੂ ਦੇ ਸਲੀਬ ਉੱਤੇ ਚੜ੍ਹੇ ਸਨ. ਭੀੜ ਵਲੋਂ ਬੇਘਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ , ਉਸ ਨੂੰ ਭੂਤ ਨੇ ਵੀ ਮਖੌਲ ਕੀਤਾ ਸੀ ਫਿਰ ਵੀ, ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਦੁਆਰਾ ਉਸਨੇ ਸ਼ੈਤਾਨ ਅਤੇ ਮੌਤ ਦੀ ਤਾਕਤ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ. ਯਿਸੂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਹੋਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ. ਉਸਨੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦੇ ਕੇ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਪਾਪਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਲਾਬਾਜੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮੈਕਸੀਕੋ ਵਿਚ ਭੂਤ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਕੁਚਲਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਜਦੋਂ ਉਹ ਸੇਂਟ ਜੁਆਨ ਡਿਏਗੋ ਅਤੇ ਨੌਨ ਮਿਲੀਅਨ ਐਜ਼ਟੈਕ ਨੂੰ ਕੈਥੋਲਿਕ ਧਰਮ ਵਿਚ ਬਦਲ ਗਈ.   ਮਦਰ ਮਰਿਯਮ, “ਫਿਆਤ” ਜਾਂ ਹੱਸ ਕੇ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੁਆਰਾ, ਇਸ ਸਾਧਾਰਣ ਔਰਤ ਨੂੰ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਸਿੱਧੇ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਯਿਸੂ ਦੀ ਮਿਹਰ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਯਿਸੂ ਨੇ ਖ਼ੁਦ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਮਾਰਕ 9: 17-29 ਵਿਚ ਭੂਤਾਂ ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ , “ਭੀੜ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮਨੁੱਖ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ,” ਗੁਰੂ! ਮੈਂ ਆਪਣਾ ਪੁੱਤਰ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਰਣ ਵਿੱਚ ਲਿਆਇਆ ਹਾਂ, ਇਸਦੇ ਅੰਦਰ ਆਤਮਾ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਹਟਾਉਂਦਾ ਹੈ.   ਅਤੇ ਜਿੱਥੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਉਸਨੂੰ ਫ਼ੜ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਸੁੱਟ ਦੇਵੇਗਾ. ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਧੁੰਦਲਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਚਿੱਕੜ ਉਛਾਲਦਾ ਹੈ. ਮੈਂ ਤੇਰੇ ਚੇਲਿਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਭਰਿਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਬਾਹਰ ਕਢਣ ਲਈ ਆਖਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਉਹ ਇਉਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ ਰਹੇ. “   ਯਿਸੂ ਨੇ ਆਖਿਆ, “ਹੇ ਬੇਪਰਤੀਤ ਲੋਕੋ! ਮੈਨੂੰ ਕਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਗ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ? ਕਿੰਨਾ ਚਿਰ ਮੈਂ ਤੇਰੇ ਨਾਲ ਚੱਲਾਂਗਾ? ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਲਿਆਓ! “ਤਾਂ ਉਹ ਸੈਨਾ-ਅਧਿਕਾਰੀ ਉਸ ਦੇ ਭਾਣਜੇ ਨੂੰ ਸੈਨਾ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕੋਲ ਲੈ ਗਿਆ. ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਆਤਮਾ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ, ਤਾਂ ਉਹ ਨੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਝਿੜਕਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਜ਼ਮੀਨ ਉੱਤੇ ਡਿਗ ਪਿਆ ਅਤੇ ਮੂੰਹ ਵਿਚ ਝੜਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ.   ਯਿਸੂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ, “ਇਹ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੋਂ ਦਾ ਵਾਪਰ ਰਿਹਾ ਹੈ?” ਪਿਤਾ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, “ਜਦੋਂ ਉਹ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਸੀ. ਭਰਿਸ਼ਟ ਆਤਮਾ ਉਸਨੂੰ ਮਾਰਨ ਲਈ ਅਕਸਰ ਅੱਗ ਤੇ ਕਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿੰਦਾ ਸੀ. ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਕੁਝ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਤੇ ਦਯਾ ਕਰ? ਸਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰ. “ਯਿਸੂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਖਿਆ,” ਜੇ ਤੂੰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈਂ. ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਸਭ ਕੁਝ ਸੰਭਵ ਹੈ. “   ਪਿਤਾ ਬੜਾ ਉਤਸੁਕ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਆਖਣ ਲੱਗਾ, “ਮੈਂ ਪਰਤੀਤ ਵਾਲਾ ਹਾਂ. ਜਦੋਂ ਯਿਸੂ ਨੇ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਮਨੁੱਖ ਬੜਾ ਉਦਾਸ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਆਖਿਆ, “ਤੁਸੀਂ ਮੂਰਖ ਹੋ ਅਤੇ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਢਿਲ੍ਲੇ ਹੋ. ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਦੇਸ਼ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹਾਂ. ਜਦੋਂ ਉਹ ਰੋ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਉਹ ਬਾਹਰ ਆਇਆ, ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਸੰਗਮਰਮਰ ਗਿਆ. ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬਹੁਤਿਆਂ ਨੇ ਆਖਿਆ, “ਉਹ ਮਰ ਗਿਆ ਹੈ.”   ਪਰ ਯਿਸੂ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਹੱਥ ਫੜ ਕੇ ਉੱਠਿਆ, ਅਤੇ ਉਹ ਉੱਠਿਆ ਜਦੋਂ ਯਿਸੂ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਚੇਲੇ ਉਸ ਵਕਤ ਉਸ ਕੋਲ ਉੱਥੇ ਇਕੱਲੇ ਸਨ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਆਖਣ ਲੱਗੇ, “ਕੀ ਵਜਹ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਉਸ ਭਰਿਸ਼ਟ-ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਕਢ ਸਕੇ?” ਉਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਖਿਆ, “ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਨਾਲ ਸਫ਼ਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.

 

“ਸ਼ੈਤਾਨ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਬੇਸ਼ੱਕ, ਬੇਅੰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਹ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਣੀ ਹੈ, ਇਸ ਤੱਥ ਤੋਂ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਹੈ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਣੀ ਹੈ. ਉਹ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਰਾਜ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਨੂੰ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਸ਼ਤਾਨ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਨਫ਼ਰਤ ਤੋਂ ਮਸੀਹ ਯਿਸੂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਭਾਵੇਂ ਉਸਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮਾਂ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ – ਇੱਕ ਰੂਹਾਨੀ ਪ੍ਰਭਾਵਾਂ ਦਾ ਅਤੇ, ਅਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ਤੇ, ਇੱਕ ਭੌਤਿਕ ਪ੍ਰਕਿਰਤੀ ਤੋਂ – ਹਰੇਕ ਆਦਮੀ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਨੂੰ, ਕਿਰਿਆ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰੀ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਨਰਮਤਾ ਇਨਸਾਨਾਂ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਿਮੰਡੀ ਇਤਿਹਾਸ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਦੀ ਹੈ. ਇਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਰਹੱਸ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰੋਡਵਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਡਾਇਬੀਲੋਜੀਕਲ ਸਰਗਰਮੀ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਪਰ “ਅਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੋ ਕੁਝ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਉਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ.” ਪਰਮੇਸ਼ਰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਹੈ, ਉਸ ਨਾਲੋਂ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹੋਰ ਕੋਈ ਸ਼ਕਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਬਘਿਆੜ “ਨੂੰ ਕੁਚਲਿਆ, ਨਿਰਣਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿਚ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ. ਉਹ ਦੁਸ਼ਟ ਪਸ਼ੂ ਜਾਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦਾ ਸਮਾਂ ਛੋਟਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਕਈ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਧਰਤੀ ‘ ਨਰਕ ਦੀ ਖੋਪੜੀ ਲਈ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਸ ਝੂਠੇ ਆਗੂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਮੀਰ, ਮਾਣ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਇੱਕ ਧੋਖੇਬਾਜ਼ ਹੈ. ਸ਼ੈਤਾਨ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਜ਼ੁਲਮ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਬਚਿਆ ਜਾਵੇ? T, ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਦੂ ਮੰਤਰ ਵਿਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ. ਲਹੂ ਨੂੰ ਬਲੀਦਾਨ ਜ ਸ਼ਤਾਨ ਨੂੰ ਲਹੂ ਦੇ ਸਹੁੰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਨਾ orgies ਭੂਤ ਬਆਲ ਅਤੇ ਇਸ਼ਟਾਰ ਨੂੰ ਸਮਰਪਣ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਿਨਸੀ ਰਸਮ ਸਰਬਸ਼ਕਤੀਮਾਨ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਮਜ਼ਾਕ ਵਿਚ ਕੀਤਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ. ਪੋਰਨੋਗ੍ਰਾਫੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਭੂਤ (ਮਰਦ ਜਾਂ ਔਰਤ). ਕਿਉਂ? ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਨਰਮ ਪੋਰਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਕਾਫ਼ੀ, ਤੁਹਾਡੀ ਰੂਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਹਨੇਰੇ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ “ਪੋਰਨੋਗ੍ਰਾਫੀ ਦੇ ਸਖ਼ਤ ਰੂਪ” ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ. ਨਸ਼ੇ ਨਾ ਕਰੋ ਇੱਕ ਸਪੈਲ ‘ਤੇ ਪਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਨੂੰ addicting ਕਰਨ ਲਈ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਰੂਪ ਜਾਂ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬੁਰਿਆਈ ਦੀ ਭਾਲ ਨਾ ਕਰੋ. ਕੇਵਲ ਇਕ ਦੀ ਪਵਿੱਤਰ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਅਪੋਲੋਥੋਚਿਕ ਚਰਚ ਦੁਆਰਾ ਹੀ ਬਚਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਨੇ ਆਪਣੇ ਚਰਚ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਦ ਅਤੇ ਹਥਿਆਰ ਦਿੱਤੇ ਜੋ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਾਲ ਲੜਨ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਨ. ਮਰਨਟਲ ਪਾਪਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ, ਇਕਬਾਲੀਆ ਵਿਚ ਜਾਓ, ਪਵਿੱਤਰ ਈਊਚੀਾਰਿਸਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਬਾਈਬਲ ਪੜ੍ਹੋ. ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ, ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ. ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਮਾਰੋ, ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਪਵਿੱਤਰ ਸ਼ਬਦ ਅਤੇ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਦਇਆ ਨਾਲ ਭਰ ਦਿਓ, ਤੁਸੀਂ ਮੁਕਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ.ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਵਿਸ਼ਾ ਇੰਨਾ ਭਾਰੀ ਹੈ, ਆਓ ਇਸ ਅਰਦਾਸ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੀਏ,

ਰੂਹਾਨੀ ਛਤਰੀ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ

ਪਿਆਰੇ, ਪ੍ਰਭੂ ਯਿਸੂ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੈਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਮੁਤਾਬਕ ਨਹੀਂ ਸੌਂਪਿਆ. ਮੇਰੇ ਸਾਰੇ ਪਾਪੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਮੈਨੂੰ ਮੁਆਫ ਕਰ ਦਿਉ, ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਾਲ ਸਮਝੌਤੇ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਸ਼ੈਤਾਨ ਦੇ ਝੂਠ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨ ਲਈ. ਹੁਣ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਭੂ, ਯਿਸੂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ. ਹੁਣ ਮੈਂ ਉਹ ਹਰ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਤੋੜ ਦਿਆਂਗਾ ਜੋ ਮੈਂ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਹੈ.

ਪ੍ਰਭੂ ਯਿਸੂ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੂਤਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਨੂੰ ਅਥਾਹ ਕੁੰਡ ਵਿਚ ਸੁੱਟਣ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਬੰਨ੍ਹਣ ਲਈ ਦੂਤਾਂ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤ ਕਰੋ ਜੋ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਝੂਠਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ. ਹੁਣ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਤੌਹ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਘਾਟ ਨੂੰ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਹੂ, ਪ੍ਰਭੂ ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਨੂੰ ਮੁਹਰਣ ਲਈ ਆਖ ਰਿਹਾ ਹਾਂ.

ਮੈਂ ਹੁਣ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਪੂਰੇ ਸ਼ਸਤਰ ਪਾਉਣਾ ਅਤੇ ਇਹ ਮੰਗ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੂੰ ਮੈਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰ ਦੇਵੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਲਹੂ ਨਾਲ, ਪ੍ਰਭੂ ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ, ਸਰੀਰ, ਮਨ, ਆਤਮਾ ਅਤੇ ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਮੈਨੂੰ ਮੁਕਤ ਕਰ ਲਵੇ. ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਸਵਰਗੀ ਸੈਨਾ ਨੂੰ ਜੜ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚਾਓ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਰਾਖਸ਼ਾਂ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਯੰਤਰਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਸੁਰੱਿਖਆਤਮਕ ਸੁਰਖਿਆ ਤੋਂ ਬਚਾ ਕੇ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਥਾਹ ਕੁੰਡ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇ.

ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੇਰੇ ਫ਼ਰਿਸ਼ਤੇ ਮੇਰੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼ੋਰੀ, ਜਾਦੂਗਰੀ ਜਾਂ ਜਾਦੂਗਰੀ ਦੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਦੂਤ ਦੀ ਰਖਵਾਲੀ ਕਰ ਲਵੋ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਮੇਰੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰੋ. ਮੈਂ ਤੇਰਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਇੱਕ ਅਸਾਧਾਰਣ ਢਾਲ ਕਾਇਮ ਕਰੋ, ਜੋ ਯਿਸੂ ਦੇ ਨਾਮ ਵਿੱਚ ਹੈ. ਆਮੀਨ

ਰੱਬ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਬਰਕਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ,

ਹਾਰੂਨ ਜੇ.ਪੀ.

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: