நமது தற்போதைய அரசியல் நிலைமை ஒரு தலையீட்டின் முன்கூட்டியே ஆரம்பிக்கிறதா?

கடந்த வருடம் ஐக்கிய அமெரிக்காவின் ஒரு முயற்சியாக இருந்தது. இது தொலைக்காட்சியில் நீங்கள் என்ன செய்தி சேனலைப் போன்று இல்லாமல், எப்போதும் மோசமாக நடக்கிறது. தென் கரோலினாவில் உள்ள கலவரங்களிலிருந்தும், ஐக்கிய மாகாணங்களிலிருந்தும் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்துவதன் மூலம், நாம் இறுதியில் முறைகளில் வருகிறோம். நான் மக்கள் முன்னாள் ஜனாதிபதி ஒபாமா தீய மனிதன் என்று சொல்ல கேட்டிருக்கிறேன், இப்போது அது எங்கள் தற்போதைய ஜனாதிபதி டிரம்ப் தான். இப்போது நம் நாட்டில் அத்தகைய பிரிவினையை நான் பார்த்ததில்லை. போர் வரிகளை வரையப்பட்டிருக்கிறது போலவே இது. நீங்கள் ஒரு குடியரசு அல்லது ஒரு ஜனநாயகவாதி, ஒரு கன்சர்வேடிவ் அல்லது லிபரல், நீங்கள் வாழ்க்கை ஒரு வழி தேர்வு அல்லது நீங்கள் வாழ்க்கை மற்றொரு வழி தேர்வு.ஆனால் இந்த நாடகத்துடன், வரவிருக்கும் எச்சரிக்கையின் ஒரு “விழிப்புணர்வு அழைப்பு” ஆக இருக்க முடியுமா?

உங்கள் இதயத்தில் ஆழமான உணர்வு இருந்தால், நம் நாட்டிற்கு பயங்கரமான ஒன்று வருகிறது. நீ சரியாக இருக்கலாம். இருள் மூடியது விழுந்தது. அது எல்லா மனிதர்களின் மனதையும் மேலோட்டமாகக் கொண்டது, அது ஒரு தவறான கருத்தைத் தருகிறது. சத்தியத்தை ஒடுக்குகிற கருத்துக்களை நாங்கள் பின்னால் மறைக்கிறோம். நாம் ஒத்துக்கொள்ளாதவர்களின் அடக்குமுறை எண்ணங்கள். இது மனிதனின் தன் சொந்த அழிவுக்கு வழிவகுக்கிறது. இயேசு தம் சீடருடன் பேசியபடி, இரண்டு எஜமானருக்கு சேவை செய்ய முடியாது , நாம் ஒருவரை நேசிக்கிறோம், மற்றொன்றை வெறுக்கிறோம், ஒருவரை நாம் மதிக்கிறோம், மற்றவர்களை வெறுக்கிறோம், நீங்கள் கடவுளையும் மாமாவையும் சேவிக்க முடியாது. Matt 6:24 ஆனாலும் உலகத்திலே பிரவேசிக்கிற இந்த “வல்லமை” யார்? இந்தப் பொல்லாங்கிடமிருந்து என்ன பலம் வந்து, மேலும் அழிவைக் கொண்டுவர முடியும்?

நாம் ஒரு குறிப்பிட்ட கருத்தை அல்லது ஒரு குறிப்பிட்ட வாழ்க்கைமுறையை பின்பற்றினால், நாம் மகிழ்ச்சியாக இருப்போம் என நினைக்கிறோம். நீங்கள் கடவுளை நேசிக்க வேண்டும் என்று எப்படி சொல்வீர்கள், ஆனால் உங்கள் அயலானை வெறுக்கிறீர்களா?பாவியான லவ் பகுதியானது எங்கே, ஆனால் பாவம் வெறுக்கிறதா? கிறிஸ்தவர்கள் அதை இழந்துவிட்டதாக நாங்கள் நினைக்கிறோம்.இயேசு எங்களை வழிநடத்த முயன்ற பாதையிலிருந்து நாம் தொலைவில் இருக்கிறோம். நம்மில் சிலர் வெறுப்புணர்வை நம் இருதயத்தில் நுழைய அனுமதித்திருக்கிறார்கள். நான் உடலுறவு திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை. ஆனால் அது நிலத்தின் சட்டம் மற்றும் அதை மாற்ற வேண்டுமென்றால் , அந்த வாழ்க்கை வாழ்கையில் எங்கள் தொல்லைகள் மற்றும் சகோதரிகளுக்கு நாம் ஜெபிக்க வேண்டும் .உண்மையான மாற்றத்திற்காக ஜெபியுங்கள். கடவுளின் இரக்கம் அவர்களுடைய இருதயங்களைத் திறந்து, எல்லையற்ற தேவன் அவர்களை நேசிப்பதைக் காணும்படி ஜெபியுங்கள். அவர் என்னைப் போலவே அவர்களைப் படைத்தார். கடவுள் தவறுகளை செய்ய மாட்டார். நம்முடைய கவலை மற்றும் சகோதரிகள் ஒரே பாலின ஈர்ப்பு உடையவர்களாக இருந்தால், நாம் இன்னும் அதிகமாக அன்பு காட்ட வேண்டும், இயேசு அவர்களுடன் இருக்க வேண்டும். எல்லா மனிதர்களுக்கும் அவர் இறந்துவிட்டார் நினைவில்!

ஆனால் இந்த பிரச்சினை ஏன் நான் இந்த வலைப்பதிவை எழுதுகிறேன். நான் இந்த வலைப்பதிவை எழுதுகிறேன், ஏனெனில் தூசி தீர்ந்துவிடும் போது, ​​இரு தரப்பும் ஒருவருக்கொருவர் உண்ணும் போது. எப்படி மேல் இருக்கும்? யார் பொறுப்பாக இருக்க வேண்டும்? எனக்கு எங்கள் அரசியல் கட்சி ஒரே நாணயத்தின் இரண்டு தலைகள். இறுதியில் இது முக்கியம் என்று நான் நினைக்கவில்லை. முறை வந்தால், நாம் உண்மையை பின்பற்ற அல்லது ஒரு பொய் பின்பற்ற தேர்வு செய்ய வேண்டும். ஏமாற்றும் மனிதனை உலகிற்குள் கொண்டுவரும்போது, ​​நான் பேசுவதைப் பொய் சொல்கிறேன். அத்தகைய ஒரு சக்தியில் நாம் வருவோம் என்று நான் நினைக்கவில்லை.இல்லை, நான் அவர் இன்னும் குடியேற வழியில் வருவார் என்று நினைக்கிறேன். அமெரிக்கர்களாக நாம் ஒருவருக்கொருவர் கிழித்தெடுக்கப்படுகையில், அவர் ஒரு தலைமைப் பொறுப்பாளராக வருவார், அவர் சமாதானமுள்ளவராக வருவார், பின்னர் உலகம் ஐக்கியப்பட்டால், அவர் தன்னை கடவுள் என்று அறிவிப்பார். எல்லோரும் அவரை கண்மூடித்தனமாக பின்பற்றுவர். அவர் சொன்னதைஅனைவருக்கும் ஏற்றுக்கொள்வார்கள் , எதுவும் சவால் விடப்படாது.

ஒரு உலகத் தலைவர் உங்களிடம் சொன்னால், அறிவியல் இப்போது “தடைசெய்யப்பட்டது”. நட்சத்திரங்களைப் பற்றியும் பிரபஞ்சத்தையும் பற்றி எவரும் ஆய்வு செய்ய முடியாது, எவரும் மருந்து செய்ய முடியாது அல்லது குணப்படுத்த அனுமதிக்கப்படாவிட்டால், புற்றுநோய்க்கு சிகிச்சை அளிக்க முடியாது. அவர்கள் மரியாதை செலுத்த வேண்டும் மற்றும் மருத்துவ உதவி பெற தியாகம் வழங்க வேண்டும்.உன்னுடைய சக்திகளைப் பற்றி உன்னிடம் சொன்னால், நீ குழந்தைக்கு சாப்பிட வேண்டும், ஏனென்றால் அவன் அதிக உணவைசாப்பிடுகிறான் ; நான் அமெரிக்கர்களின் கிளர்ச்சியைக் காணவும், ஒரு சர்வாதிகார அரசாங்கத்தை தூக்கி எறியவும் ஒன்றாக வருகிறேன்.ஆனால், சிலர் ஏமாற்றப்பட்டு, தங்கள் உடலில் தமது அடையாளத்தை எடுத்தால் என்ன செய்வது? உங்கள் உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப்படுத்த முடியாது என்று நீங்கள் நினைத்தால் என்ன? இந்த வலைப்பதிவிலிருந்து எதையாவது நினைவில் வைத்திருந்தால், இந்த அறிவுரையை நான் தருகிறேன், உங்கள் உடலில் ஏதாவது அடையாளங்கள், மைக்ரோசிப்புகள் அல்லது எதையும் ஏற்றுக்கொள்ளாதீர்கள். நீங்கள் வஞ்சிக்கப்படாதபடி ஜெபியுங்கள். சரியானதைச் செய்து சரியான தேர்வுகள் செய்ய ஞானத்திற்காக ஜெபியுங்கள். தீயை அவிழ்ப்பதில் இருந்து தீமையைத் தடுக்க முடியாது, ஆனால் மெதுவாக அதைக் கருணைக்காக ஜெபம் செய்யலாம். முன்னதாக வரும் இருண்ட காலங்களில் சகித்துக்கொள்ள நாம் ஜெபம் செய்யலாம். நம்மைப்போல நம் அயலாரை நேசிக்க முடியும். நாம் வாழ்க்கையைத் தேர்வு செய்யலாம், மரணம் அல்ல. நாம் கடவுளின் உதவியுடன் மனிதகுலத்தின் சிறந்த முன்மாதிரியாக இருக்க முடியும். ஒரே பாலின ஜோடிகள் காதல், கருக்கலைப்பு செய்த ஒரு நேசிக்கிறேன், தீமை செய்கிறவர்களை நேசிக்கிறேன். ஜீவனுள்ள தேவனுடைய குமாரனாகிய இயேசுகிறிஸ்துவின் வல்லமை உலகம் முழுவதையும் மாற்றியமைக்கும்படி ஜெபம் பண்ணுங்கள். எக்காளம் ஊதுகையில், அவர் பூமியில் இறங்குவார் என்று ஜெபியுங்கள். இரண்டாவது தீர்ப்புக்காக நீங்கள் தயாராக உள்ளீர்கள். நீங்கள் உன்னுடைய எல்லா உரிமைகளுக்காகவும், உன் வாழ்நாளில் செய்த தவறுக்காகவும் பதில் சொல்லத் தயாராக இருக்கிறாய். மீண்டும் பிசாசு மற்றும் அவரது கூட்டாளிகளை மீண்டும் நிற்க தயாராக இருக்க வேண்டும். செயின்ட் மைக்கேல் ஆர்க்கேங்கல் எங்களுக்கு பிரார்த்தனை.ஆசிர்வதிக்கப்பட்ட கன்னி மேரி, எங்களுக்கு பிரார்த்தனை, கடவுள் நம் மீது கருணை காட்டுங்கள். ஒருவருக்கொருவர் அழிக்கவும் எங்களை வஞ்சிக்கவும் அனுமதிக்காதீர்கள். ஆமென்

சிறந்த,

ஆரோன் ஜே

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: