தியானம் 03/03/2019

லூக்கா 6: 39-45- ல் நற்செய்தியாளர் லூக்காவிடம் இருந்து சகோதரர்களைப் பார்க்க எங்களை அனுமதிக்கவும் . இயேசு எப்போதும் உவமைகளைப் பயன்படுத்துகிறார், ஏனென்றால், ஆழமான ஜெபத்தையும் தியானத்தையும் மனதில் வைக்க நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்.இயேசு சொன்னபோது, ” குருடனான ஒரு குருட்டு வழியை வழிகாட்ட முடியுமா?” அவர் உடல் குருட்டுத்தனத்தைப் பற்றி பேசவில்லை, அவர் ஆன்மீக குருட்டுத்தனத்தைப் பற்றி பேசுகிறார். இது மத குருமார்களைக் குறிப்பதாகும்.   நீங்கள் ஒரு ஆன்மீக இயக்குனராக இருந்தால், பாஸ்டர், டீக்கன், மந்திரி, ரபி மற்றும் பலர் கடவுளின் சட்டத்தை பின்பற்றாதீர்கள், பிறகு நீங்கள் உங்கள் தனிப்பட்ட வேலையில் தவறிவிட்டீர்கள். கடவுளுடைய பரிசுத்த வார்த்தைகளின் பிரதிபலிப்பு அல்ல என்றால், நீங்கள் கடவுளை எவ்வாறு வழிநடத்தலாம்? மக்கள் நீங்கள் எடுத்துக்காட்டாக பின்பற்ற. உங்கள் கல்வி, பயிற்சி மற்றும் நீங்கள் கொடுத்த வேலை ஆகியவற்றின் காரணமாக அவர்கள் உங்களை நம்பியிருக்கிறார்கள். “நான் சொல்வதைப் போலவே செய்யுங்கள், செய்யாதபடி செய்யுங்கள்” கடவுளுக்கு ஒரு தலைவராக இருக்க ஒரு பயங்கரமான வழி. ஒன்று நீங்கள் கடவுளுடைய வார்த்தையோடு உறுதியாய் இருக்கின்றீர்கள் அல்லது நீங்கள் இல்லை. “போதகரே எந்த சீஷனையும் உபதேசிக்கமாட்டார்” என்று இறைவன் கூறுகிறார் . ஆனால் நீ உன் மந்தையை நன்கு உண்கையில், உன் மந்தையின் உலகம், மாம்சம், பிசாசு ஆகியவற்றை எதிர்த்து நிற்க வேண்டும். பரிசுத்த வேதாகமம் கற்றுக்கொள்வது மிகவும் முக்கியம்.அவர்கள் உரத்த குரலில் பேசும் “வெற்று வார்த்தைகள்” இல்லை, ஆனால் அவை நித்திய ஆத்துக்காக தேவையான ஊட்டச்சத்தை அளிக்கின்றன.   இயேசு மாயக்காரராக இருக்கக்கூடாது என்று எச்சரிக்கிறார். உன்னுடைய அண்ணனும் சகோதரியும் உன்னிடமிருந்து விலகிவிட்டால் நீ கடவுளிடம் இருந்து விலகி இருப்பாய் என்று சொல்ல முடியாது. உங்களுடைய சொந்த குற்றங்களுக்கு ஒரு கண்மூடித்தனமான கண்ணைத் தேர்வு செய்யும்போது நீங்கள் எப்படி அவர்களது பாவங்களைச் சரிசெய்ய முடியும்? கவனம் செலுத்துங்கள்! உங்கள் பாவங்களைப் பார்க்க முடியாத குருடான கடவுள் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்களா? வல்லமை வாய்ந்தவர் எல்லாவற்றையும் காண்பதற்கு முன்பே அதைப் பார்க்க முடியும். அவர் காலத்திற்கு வெளியே இருக்கிறார், நம்முடைய பிரபஞ்சத்தில் நாம் அறிந்திருக்கும் விதிமுறைகளுக்கு மட்டுப்படுத்தப்படவில்லை. நம்மைப் படைத்த கடவுள், நம்மை அறிந்திருப்பதைவிட நம்முடைய இருதயங்களை நன்கு அறிந்திருக்கிறார். “யாரும் செய்கிறார் கூட வலது, சரி, தவறு தவறு, அனைவருக்கும் அது செய்கிறார் கூட உள்ளது.” செயிண்ட். ஹிப்போ அகஸ்டின் கூறுகிறார். இந்த வாழ்க்கை ஒரு போர். உங்கள் வாழ்க்கை முடிவடையும்போது கடவுள் தீர்மானிக்கிற நேரத்தை உங்கள் கருத்தின் காலத்திலிருந்து, உங்கள் அழியாத ஆத்துமாக்களுக்கு ஒரு போர்க்களம். வாழ்க்கை எளிதாய் இருப்பதாக இயேசு ஒருபோதும் வாக்குறுதி அளித்ததில்லை, ஆனால் பவுல் அப்போஸ்தலனைப் போல் கடவுளுடைய சித்தத்தைச் செய்தவர்கள் “நான் நல்ல சண்டையிட்டேன், ஓட்டத்தை முடித்துவிட்டேன், விசுவாசத்தைக் காத்துக்கொண்டேன்” என்று அவர் வாக்குறுதி அளித்தார் . 2 தீமோத்தேயு 4: 7 அது சம்பாதிக்கும் மக்களுக்கு வாக்குறுதியளிக்கும் பரதீஸாகும். கடவுளுடைய சித்தத்தை உண்மையுடன் பின்பற்றி, அவருடைய கட்டளைகளைக் கடைப்பிடிக்கும் ஒரு நபர், மிகச் சிறந்த நற்செய்தியைக் கொடுப்பார். அந்த நபர் சோதனைகள் மற்றும் உபத்திரவங்களை எதிர்கொண்டாலும், கடவுள் அவரது கையை அபிஷேகம் செய்வார், அநேக ஆசீர்வாதங்கள் வரும்.ஆனால் துன்மார்க்கத்தைச் செய்கிறவன் பெரும் குற்றங்களைச் செய்து, வழிகெட்டவர்களை வழிநடத்துகிறான், அவர்கள் தங்களுக்குக் கொண்டுவந்த விஷத்தின் பாத்திரத்தை குடிப்பார்கள்.   தேவனுடைய ராஜ்யம் அவர்களை மூடும்; அவர்கள் சாகாதபடிக்கு நெருப்பினால் வருவார்கள்; புழுதியும் புழுதியுமுண்டு. சர்வவல்லமையுள்ள தேவன் இதயங்களை வாசிப்பார், உங்களிடத்தில் என்னவென்பதை அவர் அறிவார். மத்தேயு 15:19 “இதயத்தில் இருந்து தீய எண்ணங்கள், கொலை, விபசாரம், பாலியல் முறைகேடு, திருட்டு, பொய் சாட்சி, அவதூறு .” எனவே, பாஸ்டர்கள், உதவி, மூப்பர்கள், தலைவர்கள், மிக உயர்ந்த இறைவன் நல்ல சீடர்கள் மற்றும் உங்கள் மந்தை வழிவகுக்கும். நியாயத்தீர்ப்பு நாளில் எல்லாவற்றையும், எல்லாவற்றையும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

 

சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளின் ஆசீர்வாதம் இந்த நாளில் ஆமென், உன்மேல் வரும்

 

ஆரோன் ஜே.பி.

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: