பாலைவனம் புனித அந்தோனியுடன் ஒன்பது நாள் நோவெண்டா நாள் இரண்டு

“சகோதரரே, நம்முடைய கர்த்தராகிய இயேசுகிறிஸ்துவின் நாமத்தினாலே,

எந்தவொரு சகோதரனுடனும் நீங்கள் இருவரையும் விட்டுவிடக்கூடாது

நீங்கள் எங்களிடமிருந்து பெற்ற மரபின் அடிப்படையில். “

 

2 தெசலோனிக்கேயர் 3: 6

 

 

“இயேசு அவர்களை நோக்கி: தீர்க்கதரிசி ஒருவன் தன் ஊரிலும் தன் இனத்திலும் தன் வீட்டிலுமேயன்றி வேறெங்கும் கனவீனமடையான் என்றார்.

சில நோயாளிகள் மீது கைகளை வைத்தார், அவர்களைக் குணமாக்கினார், தவிர, அங்கு அவர் எந்த வல்லமையும் செய்யவில்லை.

அவர்களுடைய அவிசுவாசத்தினிமித்தம் அவர் ஆச்சரியப்பட்டார். “

 

மாற்கு 6: 4-6

 

இன்றைய தியானம்

 

இன்றைய உலகில், கிறிஸ்தவர்கள் சொற்களால் சொல்லப்படுகிறார்கள், ஆனால் தனிப்பட்ட செயல்களில் இல்லை என்று பலர் இருக்கிறார்கள் . பரிசேயரும் வேதபாரகரைப் போலவே, அவர்கள் தங்களை மகிமைப்படுத்துகிறார்கள், கடவுளை அல்ல. புனித பவுல் தனது சீஷருக்கு ஒரு பாடத்தை கொடுத்தார். அவர்கள் தேவாலயத்தின் போதனைகளில் நம்பிக்கை வைக்க வேண்டும், ஒளியில் நடக்காதவர்களை பின்பற்ற வேண்டாம். இயேசு உலகத்தின் ஒளி. அவர் நம்மை உயர்ந்த பலிபீடத்திற்கு அழைத்து வருகையில், இயேசுவைத் தள்ளி விடாதே. “இந்த பாறையில் நான் என் சபையை கட்டியெழுப்புவேன், நரகத்தின் வாயில்கள் அதற்கு எதிராக ஒருபோதும் வெற்றி பெறாது” என்று இயேசு சொன்ன வாக்குறுதியை நினைவுகூருங்கள் .

 

(இங்கே உங்கள் தனிப்பட்ட நோக்கம் பிரார்த்தனை)

சொல்ல ஒரு எங்கள் பிதாவே, முச்சக்கர ஹெய்ல் மேரி மற்றும் ஒரு குளோரி இருங்கள், மிக புனித டிரினிட்டி ஹானர் மற்றும் புனிதத்தன்மை அதிக அளவில் வாழும் உங்களை தடுக்கும் உள்ளது என்ன நீங்கள் விநியோக கடவுள் கேட்டு.

 

 

பிரார்த்தனை

 

சர்வவல்லவர், எப்போதும் கடவுளே வாழ்ந்து, என் இதயத்தின் கடினத்தை உடைப்பதற்காக எனக்கு அருளும் அருள் தருவாயா? என் விசுவாசமின்மை எனக்கு உதவுங்கள். இயேசு கிறிஸ்துவே, ஜீவனுள்ள தேவனுடைய குமாரன் என்று விசுவாசிக்கிறதற்கு எனக்கு இரங்குகளுண்டு. நான் என் வாழ்க்கையில் இயேசுவை நிராகரிக்க வேண்டாம், ஆனால் சிலுவையில் நல்ல திருடன் போன்ற , “இயேசு நீ என்னை நினைவில், நீங்கள் உங்கள் இராச்சியம் வரும் போது”.

 

கிறிஸ்து இயேசுவுக்கு அன்பான சீடனான செயிண்ட். அந்தோணி, என்னைத் தேடு!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: