கிறிஸ்துவின் அருமையான பலி

சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளின் ஆசீர்வாதம், பரிசுத்த ஆவியின் சங்கம் இன்று என் வாசகர்களுக்கு வந்துசேரும்!
நம்முடைய கர்த்தரும் இரட்சகருமாகிய இயேசு கிறிஸ்துவைப் பற்றி யோசித்துப் பார்த்தால், உங்கள் மனதில் என்ன இருக்கிறது? கருணையுள்ளம்? பினவெலண்ட்? ஹீரோ? நான் எங்கள் இறைவன் ஒரு சாம்பியன் என்று நினைக்கிறேன், நாம் மனித இனம் கடுமையாக உழைக்க மற்றும் நம் வாழ்வில் பெருக்க முயற்சி செய்யலாம் இது. ஆலயத்தில் சர்வவல்லமையுள்ள கடவுளுக்கு முன்பாக ஒரு பழுதற்ற ஆட்டுக்குட்டியைக் கொண்டுவருவதற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட லேவிய வகுப்பின் தலைவராக இருந்த யூத தலைமை ஆசாரியன். தேவன் மனிதனாக இயேசுவை உருவாக்கினார், உண்மையான பிரதான ஆசாரியனாக இருக்கிறார், பிதாவாகிய கடவுளுக்கு ஒரு பாவமற்ற பாவமற்ற பாவமற்ற காணிக்கை. CCC 613 “கிறிஸ்து மரணம் ஒரு பாஸ்கல் தியாகம் ஆகும், அது மனிதனின் மீட்பை நிறைவேற்றுகிறது. இது புதிய உடன்படிக்கையின் தியாகம், பாவங்களை மன்னிப்பதன் மூலம் இறைவனுடன் ஒற்றுமையுடன் மீண்டும் இணைகிறது. “யூதர்கள் தங்கள் முதல் பஸ்காவை கொண்டாடும்போது, ​​கடவுள் அவர்களை எகிப்தியர்களிடமிருந்து விடுவிப்பதற்காக தயாராகிக்கொண்டிருந்தபோது, ​​தங்கள் முன் இரத்தத்தை தெளிப்பதன் மூலம் தங்கள் முதல் பிறந்த குழந்தைகளை சந்தித்தல். கடந்த காலத்தில், தற்போதைய மற்றும் வருங்கால மனித இனத்தின் பாவங்களை கழுவ அவர் சிலுவையில் அறையப்பட்ட போது, ​​இரத்தத்தை மிகவும் குருவாகக் கொண்டிருக்கும் கிறிஸ்து, அதை அளித்தார்.

CCC 1366 “நற்கருணை ஒரு தியாகம் (இது மீண்டும் வழங்கப்பட்டது) குறுக்கு தியாகம்” அப்போஸ்தலர்கள் அடுத்தடுத்து தேர்வு செய்யப்பட்ட எங்கள் பூசாரி, தேவாலயத்தின் மாற்றத்தை இந்த உயர் விருந்து கொண்டாடுகிறது போது, ​​அவர்கள் reliving நம் கண்களுக்கு முன்பாக கல்வியே. இயேசு உண்மையில் உண்மையான மாம்சமும் உண்மையான இரத்தமும் சாப்பிடவில்லை என்று யோவான் 6-ஆம் அதிகாரத்திலிருந்து உணரவில்லை என நம்புகிறேன். ஆனால், நீங்கள் மத்தேயு பாடம் 26: 26-ல் இயேசு தம் சீஷர்களைக் கட்டளையிடுகிறார்: “இதை எடுத்துக் கொண்டு, இது என் உடலாகும்” அல்லது அப்போஸ்தலர் 20: 7 “வாரத்தின் முதல் நாளே நாங்கள் ரொட்டியை உடைப்பதற்காக கூடிவந்தபோது” இது ஒரு “சின்னம்” அல்ல, இது நம் கடவுளே இந்த கட்டளையை ஏற்றுக்கொள்வதற்கான ஒரு உண்மையான சைகை. அவர் நித்திய பூமிக்கு நம்மை விடுவிப்பதற்காக சர்வ வல்லமையுள்ள கடவுளுக்கு முன்பாக தன்னை ஒப்புக்கொடுத்த உண்மையான ஆட்டுக்குட்டி. CCC 1366 “கடைசி விருந்து நேரத்தில், கிறிஸ்து ஒரு காணத்தக்க தியாகத்தை விட்டுவிட்டார். “அவரது தியாகம் நினைவூட்டல் நேரம் முடிவடையும் வரை மீண்டும் மீண்டும் செய்யப்பட வேண்டும்}”. பூசாரி அல்லது பிஷப் அவரை வளர்க்கிறான் (ஹோஸ்ட்) மற்றும் எங்கள் தந்தையின் முன் இறுதி வார்த்தைகள் பேசும் போது, ​​அவர் அனைத்து பெயர்கள் மேலே யார் கிறிஸ்து உயர்த்தி வருகிறது. ஒவ்வொரு முழங்காலுமுள்ளவர், பூமியில் உள்ள ஒவ்வொரு நாயும் ஒப்புக் கொள்ள வேண்டும், இதுவே இயேசுவே, உலகின் பாவங்களை எடுத்துக்கொள்பவரின் ஆட்டுக்குட்டியான இயேசு, சந்தோஷமானவர்கள் விருந்துக்கு மதிப்புள்ளவர்கள்.

நாங்கள் எங்கள் தேவாலயத்தில் ஒரு சமூகம் ஒன்றாக சேர்ந்து போது, ​​நாம் முதலில் எழுதப்பட்ட வார்த்தை கேட்க. வாழ்க்கை வார்த்தை மற்றும் நம் பாஸ்டர் இன்றைய வாசிப்பு பற்றி பேசுகிறது. கடவுளுடைய உயிருள்ள வார்த்தையால் நாம் வளர்க்கப்படுகிறோம். தலைமுறையிலிருந்து தலைமுறைகளுக்கு கடந்து வந்த ஒரு சொல். CCC 2099 “கடவுளுக்கு தியாகம் செய்வது கடவுளை வழிபாடு, நன்றி, வேண்டுதல், ஒற்றுமை ஆகியவற்றின் அறிகுறியாகும்.” தேவாலயத்தில் நாம் ஒன்றாக வரும்போது, ​​அது ஒரு கடமையை நிறைவேற்றுவது மட்டுமல்ல. ஒரு “பெட்டியில் சரிபார்த்து” பின்னர் நாம் என்ன செய்ய போ. இல்லை! கிறிஸ்துவை வணங்குவதற்கு நாங்கள் அங்கே இருக்கிறோம்! இது நமது தார்மீக மற்றும் ஆன்மீக கடமை. இதைப் பற்றி யோசி. அனைத்து சக்திவாய்ந்த மற்றும் அனைத்து அறியப்பட்ட கடவுள், ஒரே ஒரு மணி நேரம் செலவிட கேட்கிறது … பூமியில் உங்கள் நேரம் ஒரு மணி நேரம் பாராட்டு மற்றும் அவரை வழிபாடு. நீங்கள் இன்னும் செய்ய வேண்டியதை செய்ய இன்னும் 23 மணி நேரம் தேவை. நீங்கள் கர்த்தருக்குக் கொடுக்கும்போது, ​​அவர் உங்கள் நேரத்தை ஆசீர்வதிப்பார். உங்களுடைய வாழ்க்கையில் “மையமாகிய கிறிஸ்துவ” மேன்மைக்கு உதவும்படி நான் இந்த எளிய வழிமுறைகளை வழங்குகிறேன்

• உத்தமத்தன்மை – புகழ் மற்றும் வணக்கத்திற்காக ஆண்டவருக்கு நேர்மையான நேரத்தை கொடுங்கள்
• தைரியம்- உங்கள் நண்பர்களிடம் சொல்வதைக் கேளுங்கள். கடவுள் எல்லா இடங்களிலும் இருக்கிறார், நான் ஏன் ஒரு தேவாலயத்திற்குச் செல்ல வேண்டும்? கடவுள் உங்களோடு சந்தோஷமாக இருப்பதற்காக தைரியமாகவும் நேர்மையானவராகவும் இருங்கள்! சர்ச்சிற்கு செல்
• இரக்கம் – நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்தில் உள்ளவர்களை கவனிப்பது மட்டுமல்ல, உங்களுக்குத் தெரியாதவர்களுக்கும் ஒரு வாழ்க்கை வாழவும். இயேசு இரக்கம் காட்ட வேண்டும் என்று நீங்கள் கருணை காட்டுங்கள்.
• மரியாதை – நீங்கள் தேவாலயத்தில் இருக்கும்போது, ​​உங்கள் தொலைபேசியை விட்டுவிட்டு, தேவாலயத்திற்குப் பிறகு உரையாடலை வைத்திருங்கள். நினைவில் … கடவுள் உனக்கு முன்பாக இருக்கிறார். நான் கவனிக்கிறேன் 😊 கவனத்தை செலுத்த வேண்டும்
• சத்தியம்- மரண பாவத்தில் கிறிஸ்துவின் உடலும் இரத்தமும் பெறாதே. இது ஒரு புனிதத்தன்மை மற்றும் மனந்திரும்பியால் உங்கள் ஆன்மாவை செலவழிக்கலாம்
• மரியாதை – நீங்கள் தேவாலயத்திற்குச் செல்லும்போது, ​​சட்டைக்கு உள்ளே செல்லாதீர்கள், படுக்கையில் இருந்து வெளியேறிவிட்டீர்கள் போல தோன்றுகிறது, உங்கள் மிகச் சிறந்த முறையில் சென்று மாஸ்டர் முன்
• விசுவாசம் – கடவுளின் நித்திய வார்த்தைக்கு உண்மையாயிருங்கள். நாம் கிறிஸ்துவை நேசித்தால், அவர் கட்டளையிட்டபடியே நமது சிலுவையை எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும். நம் துன்பத்தில் நாம் மகிழ்ச்சியாய் இருக்க வேண்டும்.

நாம் எப்பொழுதும் கர்த்தருக்கு நன்றி செலுத்த வேண்டும். நாம் இழுக்கும் மூச்சுக்கு நன்றி சொல்ல வேண்டும். சாப்பிட, குடிக்க மற்றும் அவரது படைப்பு சுற்றி நகர்த்த திறன். நான் இளமையாக இருந்தபோது, ​​நான் சிக்கலில் இருந்தாலன்றி கடவுளைப் பற்றி அதிகம் யோசிக்கவில்லை. தவறான நேரங்களில் பிதாவிடம் செல்லாதீர்கள், ஆனால் நல்ல நேரங்களில்! நான் உங்கள் பரிந்துரை ஸ்டீபண்ட்ஸ் மாஸ்ஸில் பரிந்துரைக்கிறேன். ஏன்? நாம் அனைவரும் கடவுளின் இரக்கம் தேவை. இயேசு கிறிஸ்துவின் அருட்கொடைகள் இல்லாமல், நம்மை நாமே காப்பாற்ற முடியாது. நீங்கள் உயிரோடு இருக்கும்போதே உங்கள் சார்பாக ஒரு பரிசுத்த மாஸ் வழங்கப்படுகிறீர்கள், நீங்கள் இறந்துவிட்டால் ஆயிரம் ஆயிரம் ரூபாய்க்கு மதிப்புள்ளது. “CCC 2637” தேவாலயத்தின் பிரார்த்தனை காட்டுகிறது, பரிசுத்த நற்கருணை என்பது பிரபல. பாவத்தின் மன்னிப்புக்காக இரட்சிப்பின் சரீர வேலை தன்னை ஒரு தியாகம் என்று காட்டுகிறது. “நாம் சர்ச், நாம் உலகில் கிறிஸ்துவின் உடலாக உள்ளோம். உன்னுடைய ஆத்துமாவுக்கு ஆவியானவர்களுக்காக ஜெபம் பண்ணுங்கள்; தேவாலயத்தின் குணப்படுத்துவதற்கான ஜெபம், இப்போது ஒரு ஊழல் நடுவில் உள்ளது. அவர்கள் வெகுஜனங்களுக்கு உங்கள் உதவித்தொகையை வழங்க முடிவதில்லை. கடவுள் ஒரு பெரிய கடவுள், நாம் நம் இதயங்களில் இருந்து பிரார்த்தனை போது அவர் நம்மை நேசிக்கிறார். நீங்கள் இரண்டு மணிநேர ஜெபத்தை செய்ய வேண்டியதில்லை. உங்கள் இதயத்தின் ஆழத்திலிருந்து ஒருவரை மட்டும் செய்யுங்கள். இயேசு பரிசுத்த ஆவியானவருக்கு முன்பாக நேரம் செலவிட வேண்டும். இந்த ஜெபத்துடன் நான் நெருக்கமாக இருக்கிறேன்.
பரலோகத் தகப்பனே, வார்த்தை ஊக்கமளித்ததற்கு நன்றி. உன்னுடைய பரிசுத்த வார்த்தையைப் பற்றி எனக்கு கற்பிக்கும் ஆசிரியர்களுக்காக நான் உனக்கு நன்றி கூறுகிறேன். உம்முடைய தகப்பனுக்கு முன்பாக எங்களை உயிரோடிருக்கிறவருமாகிய சுவிசேஷ பலியாகவும், உம்மை வேண்டிக்கொள்ளுகிறதற்கு உம்மை ஸ்தோத்திரித்து, உம்மை வேண்டிக்கொள்ளுகிறேன். பரிசுத்த ஆவியின் கிரியங்களும் ஞானமும் நம்மீது மற்றும் திருச்சபைக்குத் தொடர்ந்து வந்துசேரும், நம்முடைய கர்த்தராகிய கிறிஸ்து இயேசுவைக் குறித்து நாம் ஆமனைக் கேட்கிறோம்.
சிறந்த,
ஆரோன் ஜே
ஆதாரங்கள்: அசோசென்ஷியல் பிரஸ்ஸின் பைபிளே திம்பர் தொகுதி 2 ascensionPress.com
Compenduim: கத்தோலிக்க திருச்சபையின் கேடீசிசம், லிபிரியா திருத்தூஸ் வத்திக்கா டெந்த்-பிரிண்டிங், ஜூன் 2016 ஆங்கில மொழிபெயர்ப்பு பதிப்புரிமை 2006
கத்தோலிக்க சிருச், 2 வது பதிப்பு லிபிரியா திருத்தரி வத்திக்கானாவின் இருபத்தி ஆறாவது அச்சிடல், மே 2016
வாழ்க்கைக்கு அல்லது இறந்தவர்களுக்குப் பிரசாதமாக வழங்கப்படும் மக்களுக்கு http://www.philomena.org/default.asp

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: